Tặng các bác Wagon này

Troy

Xe tải
Hôm vừa rồi đi Quảng Châu chơi em thấy Wagon chạy đầy đường, tranh thủ chụp vài cái về tặng anh em.
Tổng thể này

Cụm đèn trước & lazang này

Này thì đít xe, bác chủ xe này độ cũng ác, treo cả quả gương nhìn hay phết

Em đã cố nhưng không chụp được nội thất, các bác thông cảm. Em nhìn qua thì cũng thấy giống nhà mình nhưng chắc nó có trợ lực.

Ở bên này mà đến chợ đồ chơi oto thì các bác muốn mua thứ gì cho Wagon cũng được hết, không thứ gì mà không có. Em có thể nói gần như 100% đồ chơi bày bán ở nhà mình các bác có thể mua được ở bên này, kể cả những thứ ở mình không có các bác cũng có thể mua được.

Theo em nếu các bác Wagon muốn độ xe cho hoành tá tràng thì có thể tổ chức 1 chuyến đi Quảng Châu cùng nhau, rất đơn giản & rẻ tiền, cần gì thì em có thể tư vấn cho các bác. (b)

21Bis

Xe tải
Có mỗi 1 chiếc mà bác kêu đầy đường?:21::21::21:. Ứ tin. Hồi 2005 em cũng sang QC, chẳng thấy cái nào, chắc bây giờ mới sốt WAGON chăng?

rfs

Xe điện
Thanks bác chủ thớt, bác tư vấn cách đi, tổng thời gian, thiệt hại khoảng bao nhiêu. vote bác

Linh

Xe điện
Hôm vừa rồi em có xem 1 trang giới thiệu về Wagon, thấy chi tiết lắm, chỉ có điều xe của tụi nó toàn vành 14, trợ lực... đầy đủ :'(:'(:'(

Troy

Xe tải
Thanks bác chủ thớt, bác tư vấn cách đi, tổng thời gian, thiệt hại khoảng bao nhiêu. vote bác
Các bác đi xe khách từ HN-Bằng Tường: 80K (khởi hành 1pm)
Xe khách từ Bằng Tường - Quảng Châu: 200 tệ = 520K (khởi hành 8pm - 6am hôm sau đến QC), xe giường nằm, êm ru, ngủ 1 giấc là đến
K/s khoảng 16-20$/đêm là ok rồi. Đi lại bên đó = taxi là chủ yếu, taxi chạy nhông nhông đầy đường
Như vậy tổng thiệt hại nếu đi 3 đêm 2 ngày (2 đêm trên xe) khoảng 1.6 triệu đ, cộng ăn uống taxi khoảng trên dưới 2 triệu, thoải con gà mái, còn các bác mua sắm nhiều thì hết nhiều :) mua ít thì hết ít. Ngoài đồ oto các bác có thể tha hồ mua quần áo, điện thoại, đồng hồ, giày dép thời trang , ...
Nếu bác muốn đi thực sự thì PM, em cho số điện thoại của nhà xe & hướng dẫn chi tiết hơn.

nav1508

Đi bộ
Hay quá!!! Em ở Sài Gòn, nhà cũng có chiếc Wagon. Hôm nào mình tổ chức đi một chuyến đi các bác.