[Funland] Tần suất yêu đương của cccm

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em lâu nay cũng ngại bia rượu bữa tối, và ngại hơn nữa là uống nhiều. Mặc dù gần như bữa tối nào ở nhà vợ em cũng chuẩn bị cho 1 lon bia hoặc 1 ly rượu trái cây.
Chưa nói đến vấn đề SK, em hôm nào xả stress với ae bạn bè hay đi tiếp khách về gọi là có uông nhiều tí vợ em đã không muốn ngủ cùng vì vợ em không thích mùi hồng xiêm, thế là em uống trà rồi ôm chăn gối ra sofa ngủ thôi.
Mùi hồng xiêm là dư lào hở kụ ây

buicongchuc

Xe ba gác

gaquay123

Xe tăng
Qua 1 số quan sát và nghiên cứu từ thực tế, các cụ chụp ảnh bàn tay (mặt phía mu bàn tay) của các cụ lên đây, em phán cho mạnh/ yếu và tần suất nhé! Độ chính xác tầm 80%-90% nhé! b-)

phongchi

Xe đạp
Em u40+ tháng may ra được 2 lần. Đi làm về đến nhà là mệt há mồm ra, chả muốn động chân động tay.

nguyentoan.uct

Xe điện
Em vs vợ không hợp nhau chuyện tậm hự, ăn chơi và thể dục thể thao. Còn mỗi chuyện vui chơi cùng con và xxx có vẻ là hợp nên dù u50 cả rồi nhưng tuần vẫn đều tầm 2 phát, tuần nào vợ mà máu thì hơn. Ah, em vẫn phải bộ môn phối hợp "mồm miệng đỡ chân tay".
VC ngủ chung giường, chung chăn mà không xxx với nhau em cứ thấy thế nào ấy. Nhạt!
Cụ U50 mà tuần vẫn đều 2 phát thì em nể thực sự.

cha biet chi

Xe điện
Em thì muốn mà vk k càm xúc nên cunhx nhịn.đang muốn đổi mái ạ.e 3x.

a2z

Xe hơi
Đâu đó e cũng từng đọc rồi , cơ mà thôi thì cũ rồi mình cập nhật mới , sẽ có cụ mợ bảo of như thiên địa hội hay liên xô oánh mỹ , uh thì of e biết cũng nhiều cụ tham gia đủ diễn đàn cả, rồi quay đầu về đây sống lành mạnh cũng có mà
Nhân câu chuyện đợt này, em thì cũng thân thân với mấy em, gọi là thân kiểu gặp vài lần rồi hay nhắn tin tâm sự tí , vì công việc thì k hẳn, nhưng mà mấy món đầu tư đất cát, rồi con cái học hành nên thấy có mấy chia sẻ
1. Cô bé sale bds e quen vài lần, nhưng cũng thành thân nhau, hay nt nói chuyện với em, trong lần alo nói chuyện trả biết đầu cua tai nheo ra sao mà lại thành món kia, bảo vc e thì thường xuyên vài tháng mới chén 1 lần ( 2vc bằng tuổi 87, chồng bs viện lớn ở HN), và việc này diễn ra trong nhiều năm, nên hiện tại chỉ có 1 đứa con , vợ muốn thêm mà cũng khó, với có lẽ vợ thì ham kiếm tiền đi suốt, chồng thì ngoài khám bệnh ở viện, tối về làm phòng khám riêng, cam kết chắc chắn k ai có bồ, e còn trêu là vc e trẻ thế mà oánh chén ít thật, để mạng nhện ra thế :)) , mà e nó bảo k thích, cả 2 cùng không máu,
2. Cô bé giáo viên quen, cũng 9x , chồng công an, em thấy cũng hay ăn nhậu cả đôi, mà mạnh ai người đấy đi thôi, vì ai cũng có bạn bè thân riêng, nên tuần nào cũng có ăn nhâu với bạn chung bạn riêng...rốt cuộc hôm nói chuyện bảo chồng e thì ăn nhậu thoải mái tháng phải 29 ngày, đi muốn đến bao giờ về thì về, chán chả gọi....e tiện mồm hỏi thế đi ăn nhậu thế thì thời gian đâu mà chén nhau, mới bảo cả tháng nay cũng chả chạm vào nhau rồi, chả thích, nói chung là vợ cũng k máu, nên k động vào cũng chả sao, lấy nhau cả chục năm chưa bao giờ vợ gạ trước , toàn chồng đòi, em hỏi thế bao lần đi chơi xa, thì cũng k chén à, thì được bảo là đi chơi xa, đến nơi ăn nhậu xong là ngủ, chả chén gì cả, ..tiện mồm e lại trêu có vợ xinh trẻ thế này, anh phải daily luôn cho bõ chứ, nhà anh vc cứ phải chén đều tuần 3 lần không là cứ bí bí bách kiểu gì :))
Đấy 2 câu chuyện trong vài ngày, tự dưng thấy thế hệ trẻ giờ sao chả máu gì nhỉ, hay là máu cái khác, ...chứ e thì 42 rồi, cứ rảnh rảnh con cái k có nhà là lại rủ vợ chơi trò yêu nhau cho đỡ buồn, tiếc cho 2 lão chồng kia, mình biết là k có bên ngoài mà cứ bỏ hoài của vợ, để đến lúc hoa tàn nhụy giữ rồi có phải phí không nhỉ:((
Cụ cũng có tài gợi tình đấy, cụ luôn mơi mơi, có cơ hội cụ chén. Cụ hỏi thăm tình hình --> gây trăn trở --> khơi gợi nhu cầu --> Khoe mình khỏe --> và đợi em ấy cho chén ha ha