[Funland] Tần suất yêu đương của cccm

pham minh

Xe container
Để gái kể chuyện sinh hoạt hơi hiếm. Với em nó như chuyện khiêu dâm, một dạng bệnh.
Cụ đúng là già thật rồi. Thế hê 6x- 7x thì gái nó ít dám bộc lộ chuyện đó chứ gái cuối 8x em tiếp xúc nhiều thấy bọn nó nói chuyện này thường xuyên

TorienT

Xe container
Gió lạnh đầu mùa.

Beu 4x4

Xe điện
Có câu chuyện cũ như thế này:
Bộ trưởng và vợ đi thăm trại bò. Giám đốc trại giới thiệu hết con bò Tây bò Mỹ lại bò Ấn đụ… phối giống ngày 10 phát trăm phát như thế nào. Cứ giới thiệu xong con bò nào là vợ bộ trưởng lại nguýt chồng một cái thật dài, có chuồng còn huých chồng một phát mạnh.
Ông bộ trưởng bức xúc đợi giới thiệu xong mới hỏi Gđ trại: Anh cho biết những còn bò này một ngày nó 100 lần với 1 hay nhiều con bò cái khác nhau?
Rồi khi nghe trả lời xong, vợ còn chưa kịp nảy số ông ấy đã huých cho vợ một phát thật lực.
Kkk

Em đang uống diệu tự nhiên muốn khuyên các cụ câu này ko biết có suồng sã quá ko,
Là các cụ nên tập thể dục đi. Đừng bê cái bụng phệ lên giường với vợ. Ham muốn của mình đã ít mà có muốn vợ nó cũng ít hứng. Chất lượng nữa, chắc ko dám bàn đến.
Bộ trưởng, tỷ phú hoặc nghệ sỹ hiện đại bây giờ họ rèn luyện để tận hưởng cs triệt để lắm. Toàn rắn rỏi cả chứ ko phệ hói nhớp nháp như đời xưa đâu. Dân nghèo chúng ta cũng nên cố gắng

Dacia90

Xe điện
Cu em nó giờ cứ “thòng lõng” ra, qua bên kia sườn đồi nên có câu cá tươi cũng chịu.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Hồi sinh viên thì làm mệt nghỉ chứ giờ e tầm gần 4 xọi , tuần chỉ làm đôi ba cái cho phấn khởi thôi .

Mr Chun

Xe tăng
Em 89 tuần một cái ở nhà
Còn ra ngoài thì em ứ nói

haivina

Xe điện
Đâu đó e cũng từng đọc rồi , cơ mà thôi thì cũ rồi mình cập nhật mới , sẽ có cụ mợ bảo of như thiên địa hội hay liên xô oánh mỹ , uh thì of e biết cũng nhiều cụ tham gia đủ diễn đàn cả, rồi quay đầu về đây sống lành mạnh cũng có mà
Nhân câu chuyện đợt này, em thì cũng thân thân với mấy em, gọi là thân kiểu gặp vài lần rồi hay nhắn tin tâm sự tí , vì công việc thì k hẳn, nhưng mà mấy món đầu tư đất cát, rồi con cái học hành nên thấy có mấy chia sẻ
1. Cô bé sale bds e quen vài lần, nhưng cũng thành thân nhau, hay nt nói chuyện với em, trong lần alo nói chuyện trả biết đầu cua tai nheo ra sao mà lại thành món kia, bảo vc e thì thường xuyên vài tháng mới chén 1 lần ( 2vc bằng tuổi 87, chồng bs viện lớn ở HN), và việc này diễn ra trong nhiều năm, nên hiện tại chỉ có 1 đứa con , vợ muốn thêm mà cũng khó, với có lẽ vợ thì ham kiếm tiền đi suốt, chồng thì ngoài khám bệnh ở viện, tối về làm phòng khám riêng, cam kết chắc chắn k ai có bồ, e còn trêu là vc e trẻ thế mà oánh chén ít thật, để mạng nhện ra thế :)) , mà e nó bảo k thích, cả 2 cùng không máu,
2. Cô bé giáo viên quen, cũng 9x , chồng công an, em thấy cũng hay ăn nhậu cả đôi, mà mạnh ai người đấy đi thôi, vì ai cũng có bạn bè thân riêng, nên tuần nào cũng có ăn nhâu với bạn chung bạn riêng...rốt cuộc hôm nói chuyện bảo chồng e thì ăn nhậu thoải mái tháng phải 29 ngày, đi muốn đến bao giờ về thì về, chán chả gọi....e tiện mồm hỏi thế đi ăn nhậu thế thì thời gian đâu mà chén nhau, mới bảo cả tháng nay cũng chả chạm vào nhau rồi, chả thích, nói chung là vợ cũng k máu, nên k động vào cũng chả sao, lấy nhau cả chục năm chưa bao giờ vợ gạ trước , toàn chồng đòi, em hỏi thế bao lần đi chơi xa, thì cũng k chén à, thì được bảo là đi chơi xa, đến nơi ăn nhậu xong là ngủ, chả chén gì cả, ..tiện mồm e lại trêu có vợ xinh trẻ thế này, anh phải daily luôn cho bõ chứ, nhà anh vc cứ phải chén đều tuần 3 lần không là cứ bí bí bách kiểu gì :))
Đấy 2 câu chuyện trong vài ngày, tự dưng thấy thế hệ trẻ giờ sao chả máu gì nhỉ, hay là máu cái khác, ...chứ e thì 42 rồi, cứ rảnh rảnh con cái k có nhà là lại rủ vợ chơi trò yêu nhau cho đỡ buồn, tiếc cho 2 lão chồng kia, mình biết là k có bên ngoài mà cứ bỏ hoài của vợ, để đến lúc hoa tàn nhụy giữ rồi có phải phí không nhỉ:((
Chúng nó ăn đẫy mồm bên ngoài rồi bác ơi. Hahaha.

onano69

Xe container
Em chốt 1 câu là lão thớt thế cũng vứt đi ;)) gái nó kể thế mà không có động thái gì :) trong đầu nó chả nói ra câu: Tưởng thế nào :))

NoiThatAnPhat

Xe tăng
E thì cứ 2-3 hôm làm 1 nháy, dù có mấy cái đèn pin xung quanh

• Vodka
Reactions: avn

landaumuaxe

Xe điện
Cụ đúng là già thật rồi. Thế hê 6x- 7x thì gái nó ít dám bộc lộ chuyện đó chứ gái cuối 8x em tiếp xúc nhiều thấy bọn nó nói chuyện này thường xuyên
Công nhận, thế hệ trẻ giờ nó coi là bt, hôm đi cafe mấy e làm cùng, trêu hỏi thoải mái nó với bạn giai, hỏi bọn nó mà cưới nhau có đi khám tiền hôn nhân ko? 2 đứa cùng hô đương nhiên, thế là nó hơn m rồi

tuanmanh11

Xe buýt
Em thì cứ cách nhật! 2 ngày 1 lần. Đèn đỏ thì dừng lại 4 ngày

vanhai493

Xe điện
thời đại kim tiền
nhất là ở những TP lớn, áp lực cuộc sống, tiền bạc....
thì cày tiền rồi tối sao còn sức nữa các cụ kaka