Tán phét về siêu xe

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
30N là cái j?highland tháp HN với pacific gửi xe mất tiền đàng hoàng chứ có để chùa như nhà hát lớn đâu.với lại ngồi chỗ nhà hát lớn buổi tối nhiều muỗi :))
30 ngày ạ, đỗ ở nhà hát lớn buổi tối thì lại không bị vợt.
Mà bg em thấy xe nó dạt đi đâu ấy, trước đi qua chỗ đấy với loanh quanh LTK là đã gặp được Bentley với RR rồi chứ bg thi thoảng mới thấy.

da.em.day

Xe tải
E vẫn thích ngồi Cherry.Được cái đồ ăn ngon.À các bác còn nhớ cái Opera club hay gì gì đấy cạnh nhà Hát lớn không?Không biết giờ nó còn mở cửa không nhỉ?Phải gần 2 năm nay rồi chưa quay lại đấy

da.em.day

Xe tải
30 ngày ạ, đỗ ở nhà hát lớn buổi tối thì lại không bị vợt.
Mà bg em thấy xe nó dạt đi đâu ấy, trước đi qua chỗ đấy với loanh quanh LTK là đã gặp được Bentley với RR rồi chứ bg thi thoảng mới thấy.
LTK lần nào lên em cũng gặp ít nhất là 1 em khủng.Ở đấy có cái Marquee khá là hay.

Chỉnh sửa cuối:

repsol

Xe container
E vẫn thích ngồi Cherry.Được cái đồ ăn ngon.À các bác còn nhớ cái Opera club hay gì gì đấy cạnh nhà Hát lớn không?Không biết giờ nó còn mở cửa không nhỉ?Phải gần 2 năm nay rồi chưa quay lại đấy
Ơ thế tóm lại là các cụ đang nói cherry hay hàng bên cạnh rẻ đới :))

repsol

Xe container
E bảo rồi.e là e nghi lắm:))ơ mà e xem bên xe của thần châu garage trong SG có bent nhà nam te và bent 9999.hay bán hết vào đó rồi nhỉ??
@da e day: nhưng mà e chả hiểu là ăn hay uống để mà vào ý @@

Sent from my iPhone 1

Chỉnh sửa cuối:

vuila9

Xe tăng
E bảo rồi.e là e nghi lắm:))ơ mà e xem bên xe của thần châu garage trong SG có bent nhà nam te và bent 9999.hay bán hết vào đó rồi nhỉ??

Sent from my iPhone 1
bên thuần châu có e bent đỏ trắng tháo banh nguyên dàn máy ra chắc nặng lắm đây bent 9999 bữa có thấy ở SG hình như 30T đúng k

repsol

Xe container
bên thuần châu có e bent đỏ trắng tháo banh nguyên dàn máy ra chắc nặng lắm đây bent 9999 bữa có thấy ở SG hình như 30T đúng k
Vầng 30T.bent đỏ trắng e thấy bảo nổ được rồi.sửa nửa năm :)) đợt mới mở nhận là đại lý của bent bị bác Lơ OS với mấy bác bên đó ném đá post cả email của hãng thông báo là chưa có đại lý ở VN 8-}

Trưa nay e gặp 2 chân dài màu xanh,1 bent GTS chân đã sơn lại từ xanh dương -> bạc, 1 DB 9 đang leo từ hầm chung cư ở Nguyên Hồng ra.chỗ đấy dốc phải gọi là vãi đạn mà e DB9 đi chéo ra đường hình như vẫn cạ gầm

Chỉnh sửa cuối:

PARASUCO

Xe tăng
Không phải chạm gầm mà là chạm phía đầu xe, dốc cao quá lúc xuống đầu xe chúi xuống kể cả đi chéo vẫn chạm. Tòa nhà chung cư gà rán kfc này lần nào vào mình cũng dính.

da.em.day

Xe tải

Sent from my iPhone 1
Ăn sáng cafe ạ.E thích ăn bún ở đấy;))

da.em.day

Xe tải
Đăng ký cùng R8 của a H đấy ạ.Mấy e biển đẹp HN h vào miền trong hết rồi:(

repsol

Xe container
Không phải chạm gầm mà là chạm phía đầu xe, dốc cao quá lúc xuống đầu xe chúi xuống kể cả đi chéo vẫn chạm. Tòa nhà chung cư gà rán kfc này lần nào vào mình cũng dính.
Vầng e tả chưa được chuẩn.mới đọc về đầu cm của cụ e lại giật mình tưởng cụ chạy DB9 :D
Phải làm cái dốc cao thế chắc do đoạn này đường thấp quá.mưa tí là thành ao luôn,xe máy ngập hết.
Ăn sáng cafe ạ.E thích ăn bún ở đấy;))
E toàn ngủ đến trưa nên chả mấy khi ăn sáng :)) tối có j ngon ko ạ?

da.em.day

Xe tải
Tối có nhiều cái ngon lắm.Nhưng không ăn được ạ;;)

vuila9

Xe tăng
Vầng 30T.bent đỏ trắng e thấy bảo nổ được rồi.sửa nửa năm :)) đợt mới mở nhận là đại lý của bent bị bác Lơ OS với mấy bác bên đó ném đá post cả email của hãng thông báo là chưa có đại lý ở VN 8-}

Trưa nay e gặp 2 chân dài màu xanh,1 bent GTS chân đã sơn lại từ xanh dương -> bạc, 1 DB 9 đang leo từ hầm chung cư ở Nguyên Hồng ra.chỗ đấy dốc phải gọi là vãi đạn mà e DB9 đi chéo ra đường hình như vẫn cạ gầm
chính xác là k phải đại lý của bent nhưng e thấy số lượng bent vào nhiều lắm..có vài e biển 43 nữa

GTSpeed

Xe tăng
chuân đó bác,chung cư ngã 4 HTK-NH e chưa thây cái chung cư nào xây dở như vậy,xe nào cũng bị cạ gầm,e thấy Fortune còn bi nữa là,có hôm thấy bác đi LS bị cạ mà xót hết cả người,cơ mà ở đó có anh đi Bent ngày ra vao 10 lần ko bi cạ phát nào

da.em.day

Xe tải
chuân đó bác,chung cư ngã 4 HTK-NH e chưa thây cái chung cư nào xây dở như vậy,xe nào cũng bị cạ gầm,e thấy Fortune còn bi nữa là,có hôm thấy bác đi LS bị cạ mà xót hết cả người,cơ mà ở đó có anh đi Bent ngày ra vao 10 lần ko bi cạ phát nào
Đoạn này hay gặp em Trai tân màu Da Cam rất là nổi bật;))

repsol

Xe container
GTSpeed nói:
Khu này nhiều hàng khủng quá nhỉ.ngay chỗ cửa hầm với ngã 4 ngập kinh lắm bé con ơi.mưa hơi to tí là như bể bơi rồi.fortuner bị cạ chắc chủ quan gầm cao phi thẳng và nhanh nên mới cạ.
da.em.day nói:
Đoạn này hay gặp em Trai tân màu Da Cam rất là nổi bật;))
Quả nỗi đau da cam này ngày nào cũng đi qua khu trung yên.nhìn lốp lủng kinh vãi nhưng hình như chỉ để offroad đường nhựa:))

Sent from my iPhone 1

PARASUCO

Xe tăng
Mình đi 523i thôi, xe đi vành nguyên bản nên gầm cũng cao vậy mà lần nào xuống cũng phải nhướn người , nghểnh cổ nín thở mà vẫn chạm he he. Gửi xe ở đây lắm lúc đông toàn phải để chìa khóa lại nên lắm lúc mình ko thoải mái lắm.
.
Vầng e tả chưa được chuẩn.mới đọc về đầu cm của cụ e lại giật mình tưởng cụ chạy DB9 :D
Phải làm cái dốc cao thế chắc do đoạn này đường thấp quá.mưa tí là thành ao luôn,xe máy ngập hết.

Chỉnh sửa cuối:

repsol

Xe container
Mình đi 523i thôi, xe đi vành nguyên bản nên gầm cũng cao vậy mà lần nào xuống cũng phải nhướn người , nghểnh cổ nín thở mà vẫn chạm he he. Gửi xe ở đây lắm lúc đông toàn phải để chìa khóa lại nên lắm lúc mình ko thoải mái lắm.
.
523 mà cụ còn thôi á :)) sao cụ ko gửi bên kia đường Nguyên Hồng ( đối diện chỗ đóng thuế ) hoặc HTK (trước cửa trung tâm Âu Lạc)?e đi xe cỏ thôi nhưng mà cứ chỗ nào bắt để chìa lại là e next.