Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

Autumn!

Xe tải
Thời kỳ khó khăn đấy nhá cậu, ko dễ nuốt đâu...hy vọng giảm đc vài kg vì áp lực cv...hehe
Ôi tớ quen với khó khăn và chả có gì để nuốt rồi:)). Cơ mà Nhàn rất là bất Thiện nên sau 2 tuần nữa tớ cũng tự lao mình vào chỗ bù đầu thôi. Còn 2 tuần ăn chơi

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Ôi tớ quen với khó khăn và chả có gì để nuốt rồi:)). Cơ mà Nhàn rất là bất Thiện nên sau 2 tuần nữa tớ cũng tự lao mình vào chỗ bù đầu thôi. Còn 2 tuần ăn chơi
Vậy thì phải sống gấp đi, gấp 2,3 lần bình thường ý mợ ạ :D

CherryOne

Xe điện
Chỗ này mình thích bộ đèn treo trên trần nhà, đồ mum ngon, duyệt món bánh chấm nc sốt mùi cam và chuối

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Chỗ này mình thích bộ đèn treo trên trần nhà, đồ mum ngon, duyệt món bánh chấm nc sốt mùi cam và chuối
Là mợ khen cái bộ đèn chùm pha lê trong ảnh đấy ý ah? :)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Vầng ah, nhìn ngoài đẹp mừ lên ảnh xấu quá
Nó là bộ đèn chùm pha lê Tiệp Khắc cũ đấy, chế tác cực kỳ tinh sảo và dùng đèn sợi đốt vonfram bóng 12w. Lúc bật lên ánh sáng phản chiếu từ các góc thấu kính của các hạt pha lê cực kỳ sang trọng :)
Mợ tinh mắt đấy :">

Chỉnh sửa cuối:

Autumn!

Xe tải
Lãng đãng chiều chủ nhật cùng anh lão đánh cá

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Lãng đãng chiều chủ nhật cùng anh lão đánh cá

Ôiiii....mợ đẹp quá đi mất, em ngắm mãi không chán mắt, chỉ muốn.....:">
Mà ai chụp cho mợ thế? Sói nhà mợ đấy ah? Đẹp trai nhỉ ;)
Mợ thử quay lưng lại đằng sau nhìn hộ em xem có cái biển nhỏ nhỏ nào đề tên là Công ty Hải Đăng (Lighthouse co.ltd) không nhé? :D

Chỉnh sửa cuối:

CherryOne

Xe điện
Nó là bộ đèn chùm pha lê Tiệp Khắc cũ đấy, chế tác cực kỳ tinh sảo và dùng đèn sợi đốt vonfram bóng 12w. Lúc bật lên ánh sáng phản chiếu từ các góc thấu kính của các hạt pha lê cực kỳ sang trọng :)
Mợ tinh mắt đấy :">
Úi, cụ siêu thật, lâu lắm em mới thấy người phân tích vừa hay vừa hiểu biết sâu sắc thế này.
Hôm nào cụ rảnh qua đó nhìn nó nhé, đẹp thiệt mờ, ở 36 Nguyễn Khuyến.

Autumn!

Xe tải
Ôiiii....mợ đẹp quá đi mất, em ngắm mãi không chán mắt, chỉ muốn.....:">
Mà ai chụp cho mợ thế? Sói nhà mợ đấy ah? Đẹp trai nhỉ ;)
Mợ thử quay lưng lại đằng sau nhìn hộ em xem có cái biển nhỏ nhỏ nào đề tên là Công ty Hải Đăng (Lighthouse co.ltd) không nhé? :D
Sói e nó bỏ đi với Thỏ rồi cơ mà, nói mãi với trẻ con chuyện ng nhớn khó thật đấy. Ai chụp ảnh ư, đó là cái chú bồi bàn bê nước, hôm nào ra ngồi cũng chụp vì bảo chả mấy khi có ng ngồi 1 mình và luôn uống 2 cốc nước. E nói thích xem câu cá còn gì. Trẻ con đã thủng chưa?

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Úi, cụ siêu thật, lâu lắm em mới thấy người phân tích vừa hay vừa hiểu biết sâu sắc thế này.
Hôm nào cụ rảnh qua đó nhìn nó nhé, đẹp thiệt mờ, ở 36 Nguyễn Khuyến.
Vâng, nếu nó đúng là đồ xịn (không phải hàng fake) thì chắc chắn là không có nhiều đâu mợ ạ, em sẽ chạy qua ngắm thử cái xem sao :)
Em cũng đoán nó là đồ xịn vì nhìn sơ qua đây là chỗ tương đối sang trọng (khách sạn hoặc nhà hàng cao cấp). Ảnh mợ chụp hơi mờ nhưng em vẫn thấy nền lát đá Tây Ban Nha, vách thang máy và len tường ốp đá mable cao cấp, điều hoà và thông gió dùng Carrier của Mỹ, cầu thang bộ bằng gang đúc cao cấp tay vịn gỗ lim, vách chướng và bàn thì bằng gỗ gụ :)