Tản đà Resort

tqppmpc

Xe buýt
Kính chào các bác, 30.4 này e định đi Tản đà, nhưng đường xá thế nào thì chưa rõ, nhờ các bác tư vấn giùm.tks các bác

CapXV

Xe tải
quá đơn giản , bác đi đường Láng - Hòa Lạc. Sau 30km thì đến ngã ba gặp đường 21B (đường Cu Ba) bác rẽ tay phải. Đi thêm 17km nữa thì bác đến ngã ba viện 5 (bênh viện quân y 105) bác rẽ tay trái. Đi thêm 7,5 km thì sẽ thấy biển chỉ đường vào Tản Đà resort. Bác rẽ trái, đi thẳng 200m là tới thôi. Đi trong ngày thì ko vấn đề. Nếu ở lại qua đêm bác nên đặt phòng trước vì nó rất đông

traxoay

Xe buýt
Cty e book phòng ở Tản Đà Resort từ 1 tháng trước, hôm nọ nó mới báo lại là k đủ phỏng (tầm hơn 100 người). Thế mới ức chế chứ. Bác đi nên book fòng trước

thha9

Xe máy
Tớ vừa đi hôm qua đến 30 này thì hết phòng từ lâu rồi bác a.

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Bác đi rồi cho em hỏi ít thông tin với, Tản đà resort có cái gì hay hả bác. Có suối có thác có hồ hay đồi cọ rừng thông gì không - em cũng đang tìm chỗ nghỉ chơi gia đình cuối tuần đây - ở đấy ăn uống có đặc sản gì ạ

Tiamo

Xe máy
Bác đi rồi cho em hỏi ít thông tin với, Tản đà resort có cái gì hay hả bác. Có suối có thác có hồ hay đồi cọ rừng thông gì không - em cũng đang tìm chỗ nghỉ chơi gia đình cuối tuần đây - ở đấy ăn uống có đặc sản gì ạ
Cháu chả thấy có gì hay cả, mới đi đợt cuối năm 2007. Nhìn cứ quê quê thế nào ấy. Đồ ăn thì cũng bình thường , có bể bơi, sân tennis, cầu lông, bia, kar oke(ko nhớ có phòng gym ko? ), nhà cửa cũng tàm tạm, cơ mà rest room thì tệ lắm ạ :mad: (bẩn). Được cái có dịch vụ massage chắc nhiều người thích :21: (y)

AQ.

Xe tăng
Có mấy cái này:

Xe đạp đôi đi lòng vòng

Tắm bùn, xông hơi, tắm nước nóng (chả hiểu có khoáng không nữa)

và câu cá (năm ngoái em đi với cơ quan, 2 thằng phơi nắng cả ngày lên được 1 chép 5kg, 2 chép 3 và 2 ký)

Còn nghỉ, có các loại nhà Địa chủ, phú nông... cho bác chọn

Bên trong 1 ngôi nhà

Ngoài ra có ăn uống và ...xem nhau nữa. Em nói thật, ra khỏi nhà những ngày ấy chỉ mua bực vào người thôi. Đông quá không phục vụ xuể chứ chưa nói đến chất lượng phục vụ ngày thường thế nào. Các bác sao không biết, em rất sướng những ngày cả làng đổ đi nghỉ để HN rộng đường cho em vi vu

fotocopy

Xe tăng
bỏ mịa lớp iem định kỷ niệm 20 năm ra trường ở đây vào ngày 1/5 quả này toi rùi.
Chắc mang bánh mỳ đi cho chắc không thì đói.
Cảm ơn các cụ đã cho thông tin

atlink2

Xe tải
Thế thì em thấy nhà bần nông thích hơn nhà phú ông roài, nhìn nó vẫn hay và thấy đẹp hơn, hehe.

Ăn uống thì cũng chả lo, ra ngoài cũng nhiều mà bác, đi lên, đi xuống chút đều có cả mà.

Đi chỗ đó mà đi đông người 1 chút, hoặc đi vào cuối tuần thì nó còn vui chút, chứ 1 đôi mà đi vào ngày thường thì ... buồn hơn chó cắn bác ạ, :(, chỉ tầm chiều chiều có mấy bố dẫn gái lên lang thang chút rồi chuồn thôi, thảm nào đi ngày thường nó giảm giá 30%, hic.

C.k

Xe buýt
tản đà chả có cái gì, có cái bể bơi nước nóng, xông hơi giá 70k/người. Phòng ở dịa chủ hay phú nông hay thi sĩ gì gì đó thì bẩn, muỗi thì to vòi nhìn như kim khâu. Màn thì nhò đêm ngủ muỗi đốt xuyên qua màn và quần. Sáng có búp phề thức ăn chán như con gián trình nấu có khi còn thua mấy quán ở Láng - Hòa Lạc. Phục vụ thì cực tốt, sáng ăn búp phề nhân tiện gọi món để trưa ăn luôn còn trưa thì gọi món cho buổi tối. Được cái trên đường về tranh thủ buôn ít sữa dê gỡ gạc. Vài dòng cảm nhận resort Tản Đàn theo cảm nhận của bán thân.

captivaltz

Xe điện
tản đà chả có cái gì, có cái bể bơi nước nóng, xông hơi giá 70k/người. Phòng ở dịa chủ hay phú nông hay thi sĩ gì gì đó thì bẩn, muỗi thì to vòi nhìn như kim khâu. Màn thì nhò đêm ngủ muỗi đốt xuyên qua màn và quần. Sáng có búp phề thức ăn chán như con gián trình nấu có khi còn thua mấy quán ở Láng - Hòa Lạc. Phục vụ thì cực tốt, sáng ăn búp phề nhân tiện gọi món để trưa ăn luôn còn trưa thì gọi món cho buổi tối. Được cái trên đường về tranh thủ buôn ít sữa dê gỡ gạc. Vài dòng cảm nhận resort Tản Đàn theo cảm nhận của bán thân.
Cụ hài vãi cơ mà đúng thế thật ke ke ke:)) :)) :))

nhbinhdbp

Xe tải
Em thấy ra khỏi Tản Đà ngược lên 1 đoạn có quán Lá Cọ cũng được phết mà
Cá Nheo ăn hay
(y)

roadbuilder

Xe hơi
Em thấy đúng như thế:

- Ăn uống chán hơn ăn ở ngoài,
- Câu cá thì không thấy mấy cái bè của bác gì chụp cuối năm ngoái (em đi 28/3 với cơ quan vợ), mà không thấy tăm tia gì cả...nói gì đến chép mới trôi. :'(
- Ở đó có dịch vụ thuê thuyền chạy (tự lái cũng được) nhưng phải cái hồ bé quá...chạy 15' là hết một vòng
....

Nói chung ...Chán! đi một lần để biết, lần sau không quay lại :77:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Tản Đà Ri sọt có lẽ thuộc loại rì sọt dở nhất bác ạ . Đường dạo nhỏ, ngắn, không có gì chơi nổi bật. Cho trẻ con đi hơi buồn .

Kính chào các bác, 30.4 này e định đi Tản đà, nhưng đường xá thế nào thì chưa rõ, nhờ các bác tư vấn giùm.tks các bác

fotocopy

Xe tăng
em quyết định chuyển địa điểm họp lớp ạ
các bác xem có chỗ nào đi 1 ngày tư vấn cho em cái

ML320

Xe hơi
Em can bác đấy, nếu đi chỉ mang bực mình vào thân thôi, toàn bọn chụp giật. Chẳng thà ở nhà còn hơn.

captivaltz

Xe điện

Evolution

Xe điện
Nói chung là chả có gì, được cái có xe đạp đôi, sân tennis, đạp xe đạp mệt vãi nồi. Thường thôi cụ ạ