[Thảo luận] tâm tư lái mới trên of.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
chỉ có một loại vào ôfơ liên tục,một ngày 24h,mỗi tuần 7ngày và một tháng 30 ngày chỉ để đọc và tìm hiểu nhưng vẫn ngu.các cụ biết đó là ai không ợ.đó chính là....xxx.nó đọc đấy,viết đấy nhưng nó vẫn ngu để đi bắt láo dân.thật đau lòng không biết dùng cách gì để trị đứa con láo toét này. haizZzz...thật là đau lòng quá đi...haizZzz..
Nó ko ngu đâu. Nó cố moi móc những chỗ khó hiểu của luât, những chỗ luật mập mờ,chơi chữ. Còn người tham gia giao thông thì phần đông là vội vàng muốn đi cho được việc, và rất đông người không có điều kiện để học luật cho đến nơi đến chốn. Khi bị xxx hù dọa là vãi hết xxx ra. xxx thằng nào cũng giàu, mà đã giàu thì ko ngu

sumakhokho

Xe tải
Hôm nọ trên QL18, đang đi thì xxx ra vợt vào, xxx đòi xem giấy tờ. Tôi hỏi lỗi gì? xxx báo đi 74/60.
Tôi hỏi: tôi sai thì tôi chấp nhận bị phạt. Các anh sai có bị phạt không?
xxx thiếu tá: Chúng tôi sai cái gì?
Tôi: theo TT 65 các anh phải thông báo lỗi .mới được đòi xem giấy, anh kia đòi xem giấy, không báo lỗi.
xxx thiếu tá: Đ/c ấy thế là sai. Nhưng sai đó ko bị phạt vì nó ko gây ra tai nạn giao thông.
Tôi: Theo luật GTĐB, xe đỗ chiếm 1 phần đường xe chạy, phải có tín hiệu. Xe của các anh đỗ cả 1 ca làm việc, chiếm 1 phần đường xe chạy mà ko ra tín hiệu? Lỗi này có gây ra tai nạn ko?
xxx: Thôi bác đi (tất nhiên trả giấy tờ).
Những điều đó là nhờ of cả đấy. Từ năm 2011 đến nay, tối nào cũng of 2 h
Bác cao tay quá.nhưng mà xxx nói có đúng lỗi của bác ko.

ngocdiepmd

Xe đạp
em cũng thỉnh thoảng đi đường này mà chưa nhìn thấy biển đô thị nó cắm ở đâu

TÙY PHONG 1

Xe hơi
Cụ chủ thớt cũng cưng cứng rồi nhỉ =))