[Funland] Tâm trạng các cụ thế nào khi bất chợt nhận tin nhắn của mối tình sinh viên

cuongdt86

Xe tăng
Cháu thì chẳng thấy gì, chẳng có cảm giác gì như cụ chủ cả. Mà kể ra thì cụ cũng dại, chẳng ăn đi lại để thằng khác nó ăn mất :D

QUYNHCHI

Xe buýt
Người yêu cũ của em giờ là kế toán cho công ty đối tác của em. Hàng tháng lên thanh toán tiền lại phải gặp em ý, nhiều khi em ý củ hành em, thắc mắc thì em ý bảo ngày xưa anh cũng thế, giờ trả thù cho bõ ghét ~X(. Cô ấy hay nhắn tin và gọi điện, em toàn phải xóa tin nhắn và nhật ký cuộc gọi không lại tan cửa nát nhà. Đã mấy lần phải qua bắp mua bát đĩa mới rồi ạ

dungmessi

Xe hơi
Cháu thì chẳng thấy gì, chẳng có cảm giác gì như cụ chủ cả. Mà kể ra thì cụ cũng dại, chẳng ăn đi lại để thằng khác nó ăn mất :D
Thật ra tin nhắn ở ngày bình thường thì nó bt cụ à, ai dè cứ đè cái đêm giao thừa thiêng liêng và ngày sinh nhật ra nhắn #:-s

sieu_map

Xe đạp
Thế mà lại hay đó bác. Trong cái tất bật của cuộc sống hiện nay, đôi lúc nó làm cho tay lái ta mỏi mệt. Nhận được tin nhắn ấy nó lại làm ta tỉnh táo hẳn ra đó - cứ nhận, đọc và ... xoá đi là được. Chúc bác vui.

N-DESIGN

Xe tăng
Em hỏi khí không phỉa, cụ chủ thớt năm nay bao nhiêu tuổi mà thời sinh viên nhịn giỏi thế? Thời của em, cấp 3 chỉ giám cầm tay bạn gái nhưng vào đại học rồi thì...... nó không chịu nhịn cụ ạ :D

Mr_Dj_new

Xe buýt
Em bi giờ nhiều lúc cứ phải cấu bớt tuổi của mình để đi trồng rau, hic hic.

dungmessi

Xe hơi
Thật ra em viết những dòng này không phải là còn yêu hay gì cả, mọi thứ giờ cũng nhạt nhòa như ngày ra trường em ấy phải về quê vì có vị trí ngon đang chờ sẵn. Chỉ là đôi lúc giữ xô bồ của cuộc đời thỉnh thoảng có chút gì đó mà nhớ, mà gặm nhấm rằng hồi đó con tim đã thổn thức thế nào, éo sao tim đập chân run thế, để ta thấy ta vẫn còn may mắn và là một con người dạt dào cảm xúc yêu đời và yêu người các cụ a

dungmessi

Xe hơi
Em hỏi khí không phỉa, cụ chủ thớt năm nay bao nhiêu tuổi mà thời sinh viên nhịn giỏi thế? Thời của em, cấp 3 chỉ giám cầm tay bạn gái nhưng vào đại học rồi thì...... nó không chịu nhịn cụ ạ :D
Em là quý hợi cụ à, lúc đó tâm trạng giống bác lamvnews mình chưa có cái gì trong tay, cả hồi đó là yêu thật lòng cụ à, chẳng nghĩ đến xxx là gì, nâng niu lắm à

Canon_s3is

Xe điện
- Cứ đêm giao thừa, ngày sinh nhật là em lại nhận được tin nhắn của mối tình hồi sinh viên. Và cũng đã bao năm rồi khi nhận được tin nhắn của nàng, em cũng chẳng bao giờ nhắn lại.
Chẳng hiểu các cụ có cảm giác giống em không, nhói đau nơi con tim, tại tình yêu hồi sv nó nghèo nhưng mà đẹp quá các cụ à ( Em chỉ cầm tay không ăn một nốt nào nên mỗi khi nhận tin nhắn con tim càng nhói đau :P)
Nhiều lúc nghĩ lại thấy mình hồi đó "cao thượng" quá các cụ à nhưng nhiều lúc nghĩ lại mình thật là dại chỉ có nắm tay, hôn, chứ không xxx.
Cụ nào đã từng như em yêu trong vòng 1 năm mà chỉ nắm tay, xem phim, ngoài ra không làm gì cả. Giờ chẳng biết mỗi lần nhận tin nhắn con tim nhói đau vì lý do gì nữa, kỉ niệm ùa về hay tính ích kỷ của thằng đàn ông vì nối tiếc không được ăn một nốt nào
Tình đầu bao giờ cũng không nhạt phai. Cụ thấy đau nhói, cụ bị nặng nề chẳng qua vì cụ cứ nặng nề cái ích ích ích thôi. Cháu nghĩ cụ vứt ngay cái ích ích (kỷ) ấy đi, tình dang dở, tình không tròn đến ích ích ích nó mới đẹp, mới nhớ và có cả những niềm đau đáng yêu như thế.
Cháu cũng có mối tình đầu. Hứa với nhau để đêm tân hun :P
Rồi đêm ấy của nàng... lại là với chồng nàng mà chẳng phải là với cháu.
Chả sao! Vẫn là tình đầu. Vẫn đẹp. Vẫn xuyến xao.
Vẫn là bạn và có dịp ngồi bên nhau (dĩ nhiên là khi có nhiều bạn bè khác) nó mới thú vị, làm cháu thấy thích lắm nhưng cháu sẽ không kể lể cái cảm xúc đó ra đây đâu ;))

Em là quý hợi cụ à, lúc đó tâm trạng giống bác lamvnews mình chưa có cái gì trong tay, cả hồi đó là yêu thật lòng cụ à, chẳng nghĩ đến xxx là gì, nâng niu lắm à
Cụ cứ như thế đi, cứ nâng niu đi chứ nhói đau vì tiếc nuối sự không đi đến tận cùng thì đừng :P

Giờ thì... ta yêu nhau ở buôn ma thuật, a hự a hự a a hà ... nhịp cùi đong đưa
Chữ GÙI của người ta cụ sửa thành cái chữ khác hiểm thật =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
2 tiếng bay thì đơn giản cụ ạ, canh vé máy bay giá rẻ rồi làm 1 chuyến, cũng bằng cụ đi check 1 lần thôi mờ :D

nouvo

Xe tăng
Cụ lại làm em tiếc rồi... Giá thời đó mà bản lĩnh như bây giờ thì <:-P

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Đàn bà, con gái là thù lâu nhớ dai lắm, giá mà lúc đấy cụ b-):36::bz

pbtuan

Xe buýt
Nếu ngày xưa cụ xxx rồi thì hôm nay chắc chắn cụ chả có cái thớt "bất chợt nhận tin nhắn của mối tình SV" để mà hỏi anh em đau cụ ah.
Nếu cụ vẫn đau và nuối tiếc thì cụ làm nốt những gì ngày xưa chưa làm là hết đau ý mờ... Em dự sau đấy chắc cụ chả có thớt như này nữa.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Kể cũng tiếc thật các cụ ah, ngày xưa yêu cô em trên thái nguyên, t7 cn toàn nhảy tàu hỏa lên chơi với ny với mấy thằng bạn trên trường sư phạm, vui phết dưng mà e cũng ko choén dc, ngày xưa nghèo quá biết ks vs nhà nghỉ là chỗ nào đâu, chỉ rủ nhau ra công viên, chán. Nhưng ông bà cụ trên đó tốt lắm nên lúc về nghĩ cũng mình ko xxx cũng phải, lâu lắm rồi ko gặp lại chắc nàng giờ này thành cô giáo rồi chồng con ngon rồi, cụ tạo thớt này làm e nhớ tới ngày xưa quá, check cả buổi chiều trường học trên đó mà ko thấy có tên e gv nào, thế nó với đau, thôi e lượn đây.

an_khanh

Xe buýt
Mối thù này bây giờ trả vẫn chưa muộn mà cụ. Mà cụ ko trả thù thì cho e e trả thù hộ cho:P

hcmt

Xe điện

knedi1

Xe tăng
Ngày xưa ai chẳng thế

right2368

Xe tải
Thảo nào giờ các bạn trẻ yêu là phải tìm mọi cách thịt, sợ như cụ, ko thịt bị thằng khác thịt mất :|