[Funland] Tấm thịnh tình ngày tết! ( cuối năm).

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]

mr.l0nely.184

Xe điện
Bác thức khuya nhỉ? Rất vui vì luôn được thấy bác xuất hiện trong các thớt em mở. Và rất tiếc em không mời bác được 1 ly....
Hì, thói quen(k tốt) của E. Biết là k tốt nhưng cũng k muốn thay đổi :D . Có lẽ E với bác có chút gì đó đồng điệu. E lâu lắm rồi mới lại vào cà phê

comiki

Xe ba gác
Người OF
Trong cái đắng,vị chát,đi vào lòng ta,đọng lại trong cuống họng là vị ngọt rất đậm đà,tự nhiên và tinh tế mà không phải ai cũng cảm nhận và hưởng thụ được ạ!
Ngọt ngào... ai cũng thích ạ!
Có đôi khi phải nếm trái đắng rồi mới nhận ra quả ngọt:D. TRÀ cũng vại hự;):P
Các cụ cứ triết lý :D. Các cụ nhà em cũng nghiện trà, nhưng em ko trà, ko cà phê, ko rượu, nghe hơi vô vị :D. Có cụ nào uống trà Phổ Nhĩ chưa, em nghe nói giá ngang với vàng.

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Hì, thói quen(k tốt) của E. Biết là k tốt nhưng cũng k muốn thay đổi :D . Có lẽ E với bác có chút gì đó đồng điệu. E lâu lắm rồi mới lại vào cà phê
Em thì hay vào lắm ạ,2 xe của em lúc nào cũng nổ máy,sẵn sàng trong cà phê ạ.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mợ ạ! Ngọt trước,đắng sau,và khổ tận cam lai...mợ thích đằng nào? Còn thì mợ sai rồi,trà đấy ạ!
Em có thói quen cái gì ngon em để dành sau cùng, chả biết có tốt ko.

mr.l0nely.184

Xe điện
Các cụ cứ triết lý :D. Các cụ nhà em cũng nghiện trà, nhưng em ko trà, ko cà phê, ko rượu, nghe hơi vô vị :D. Có cụ nào uống trà Phổ Nhĩ chưa, em nghe nói giá ngang với vàng.
E thì chửa đến tầm cao ấy, tay búa tay đục E chỉ trà mạn thoai hự. Còn đâu mợ lại sai khi phán Trà, cà, rịu là vô vị. Chát, đắng, cay,... đủ cả, àh quên, có cả chua, ngọt nữa hự:P

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
À...trà Phổ Nhĩ thì em không thể uống,cũng như khuyến cáo các Cụ,Mợ không nên uống...vì trà đó....gây ra bệnh điếc di truyền ạ....

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Dạ, nhà cháu chỉ nêu vấn đề thôi, còn... giải quyết vấn đề thì lại khác ạ!
Vậy bác đưa biện pháp giải quyết vấn đề để ai đó thi công à...

comiki

Xe ba gác
Người OF
E thì chửa đến tầm cao ấy, tay búa tay đục E chỉ trà mạn thoai hự. Còn đâu mợ lại sai khi phán Trà, cà, rịu là vô vị. Chát, đắng, cay,... đủ cả, àh quên, có cả chua, ngọt nữa hự:P
À...trà Phổ Nhĩ thì em không thể uống,cũng như khuyến cáo các Cụ,Mợ không nên uống...vì trà đó....gây ra bệnh điếc di truyền ạ....
Em trêu các cụ thôi. Em nhớ xem một phim truyền hình TQ về người mở tuyến đường sắt đầu tiên ở Vân Nam. Trong lúc khánh kiệt, cạn vốn thì những bánh trà Phổ Nhĩ gia truyền đã cứu nguy. Hồi lâu lâu triển lãm ở Giảng Võ có bày một bánh trà này to như cái chiêng, em cũng tò mò giá trị của nó giờ sẽ là bao nhiêu :D

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Em trêu các cụ thôi. Em nhớ xem một phim truyền hình TQ về người mở tuyến đường sắt đầu tiên ở Vân Nam. Trong lúc khánh kiệt, cạn vốn thì những bánh trà Phổ Nhĩ gia truyền đã cứu nguy. Hồi lâu lâu triển lãm ở Giảng Võ có bày một bánh trà này to như cái chiêng, em cũng tò mò giá trị của nó giờ sẽ là bao nhiêu :D
Hix....giá trị trừu tượng thì...nổ nhĩ luôn đấy....cơ mà em ghét phụ nữ thích tiền,quan trọng vấn đề ngân lượng lắm đấy ạ.

Em ghét tất cả nhũng gì liên quan đến khựa...nói thô nhưng thật và hơi bậy....đến gái khựa em cũng chả thèm nhìn nửa con mắt luôn.

mr.l0nely.184

Xe điện
Khụ, E thì gì xác định mh k với tới là E bỏ qua chứ k ham tò mò tìm hiểu hại não mợ êy

comiki

Xe ba gác
Người OF
Hix....giá trị trừu tượng thì...nổ nhĩ luôn đấy....cơ mà em ghét phụ nữ thích tiền,quan trọng vấn đề ngân lượng lắm đấy ạ.
Tiền là phương tiện sống của gia đình mình mà cụ, nên đương nhiên là em quan tâm :D. Còn về câu chuyện trà trên thì nó vốn thuộc tính tò mò của em về bất cứ vấn đề gì, và em muốn tìm hiểu.

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Tiền là phương tiện sống của gia đình mình mà cụ, nên đương nhiên là em quan tâm :D. Còn về câu chuyện trà trên thì nó vốn thuộc tính tò mò của em về bất cứ vấn đề gì, và em muốn tìm hiểu.
:P
Vậy em thực sự làm mợ thất vọng rồi....em rất tiếc và mong mợ hiểu giùm....trà đó em chưa tỏ nên....

comiki

Xe ba gác
Người OF
:P
Vậy em thực sự làm mợ thất vọng rồi....em rất tiếc và mong mợ hiểu giùm....trà đó em chưa tỏ nên....
Em cũng ko hy vọng, em đã bẩu trêu các cụ mà :D, nhìn phong trà của cụ em bất giác nhớ đến thôi :D