[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

skuadi

Xe điện
Em xin note 1 số thông tin trước khi các cụ đọc bài để tránh cho các cụ đỡ phải suy luận nhiều thứ:
1) Em đã phải lập Acc mới và xin giữ bí mật về mọi thông tin của thân chủ nên các cụ đỡ phải nghĩ là thả thính gì gì đó.
2) Chuyện thật, em cũng ko rảnh mà cũng ko phải nhà văn để ngồi nghĩ chuyện lên trên đây tâm sự với các cụ.Có cụ bảo câu View, em chả hiểu câu view với câu like làm gì, em 34 tuổi rồi nên ko phải trẩu tre mà câu view ạ.
3) Acc mới em sẽ chỉ để tâm sự về vấn đề này rồi bỏ. Có cụ bảo sao ko đào sâu chôn chặt chứ kể cho thiên hạ làm gì ? Vì em đang rất rối, nói thật là có chút tương tư. Em xin các cụ chia sẻ, với kinh nghiệm của các cụ hoặc những bài học thực tế để em nhìn nhận vấn đề rõ ràng hơn.
4) xin cảm ơn tất cả các cụ đã khuyên nhủ, mắng mỏ và động viên. Em cũng vỡ ra được nhiều lý lẽ rồi. Thanks all
Chào CCCM, em 34 tuổi, đã có gia đình, 2 con. Em yêu vợ và yêu con, tuy nhiên sống xa vợ xa con 1 tháng mới về 1 lần.
Em làm công việc kinh doanh nên đôi khi cũng phải tiếp khách, chủ yếu là ăn nhậu lành mạnh, thỉnh thoảng có tăng 2, tăng 3 thì em luôn xin rút.
Em khá lành tính, từ khi lấy vợ đã 8 năm nay em chưa 1 lần có lỗi, chưa đi quá giới hạn hay tán tỉnh bất kỳ ai khác chứ không nói gì đến việc đụng chạm.
1 tuần trước em phải tiếp đối tác, sau đó bị kéo đi hát, hôm đó em uống khá nhiều, tuy vẫn làm chủ được nhưng cũng bị em tiếp viên (TV) đụng chạm. Em ý nhìn chung rất đẹp, em có hỏi trêu là
Em:Em làm nghề này có đi khách không ?
TV: 2tr tàu nhanh, 5tr qua đêm
Em: nhưng anh chỉ còn 1tr thôi, em có đi không
TV: cười phá lên và nói với mấy đứa chị, chúng nó cũng cười phá lên bảo là 1tr em không đủ trả cho tiền cho quán.
Em: Vậy thôi, anh chỉ còn 1tr thôi, anh không có tiền.
Ngồi bên em 1 lúc, em ý nói:
TV: Tối đi ngủ với em nhé ?
Em: anh không đủ tiền
TV: lại cười phá lên... Ngủ với em đi ?
Em: Anh không đủ tiền thật mà
TV: ok, 1tr. Cho em số của anh.
Sau khi cho số, em ý bảo lúc nào về anh ngồi dưới nhà đợi em 1 lúc, em thay đồ. Khi về em cũng ngồi chờ, em ý từ trong quán vội vàng đi sang bên đường rồi gọi tôi bảo có nhìn thấy em vừa đi ra không, anh đi theo sau em nhé. Em ý dẫn vào 1 nhà nghỉ cách đó không xa, làm thủ tục và lên phòng.
2 đứa tắm gội xong rồi xyz, nói thật lúc đó em cũng say mèm rồi, chắc được 7-10p. Rồi em hỏi chuyện về hoàn cảnh, gia đình, cuộc sống, quê quán, tại sao em ý lại bước chân vào nghề. Em cũng biết là ko nghe nghiện trình bày, cave kể chuyện. Nhưng em lại thấy rất thương câu chuyện của em ý.
TV: Tội của anh là rất đẹp trai, ai bảo đẹp trai cơ
Em: khuyên em ý quay đầu lại, tìm 1 cv tốt hơn, em có thể kiếm cho em ý 1 công việc chân chính blabla
TV: Em đi khách nhưng chỉ đi ai em thấy thích, 2tr/ 1 cái, nhưng anh thì 1tr em cho 2 cái :))
Em: Anh mệt rồi, cho anh nghỉ 15p
TV: Anh đẹp trai, tốt nhưng nằm trong loại người em ghét đấy là "yếu" :))
Sau đó em xin phép được ôm em ý, như ôm gấu thôi. Nói chuyện thêm khoảng 10p em ý bị sếp gọi phải chạy về.
Em rút tiền ra trả em ý (1tr) và hành động của em ý làm em rất ám ảnh
TV: chúng em gái nhà hàng, nhưng ko phải ai em cũng ngủ. Có những ngày em có thể kiếm 10tr nhưng có ngày chỉ 1 vài trăm tiền bo. Kiếm nhiều tiêu nhiêu chả bỏ ra dc đồng nào. Hôm nay em thích anh nên em không cần tiền. Anh cất đi.
Sau 1 hồi giằng co, em ý nói
TV: anh đừng khinh cái nghề của chúng em. 1tr có thể to hoặc ko là gì cả. Em tặng anh.
Rồi em ý chạy vội ra ngoài, biến mất vào màn đêm còn em thì ngồi lại, suy nghĩ thẫn thờ dạo bước trên phố. Bất chợt em ý gọi
TV: Anh về chưa
Em: Anh đang đi bộ về rồi.
TV: Vậy thôi, em quên đôi bông tai ở nhà nghỉ, bỏ đi
Tút tút tút
Em chạy vội lại nhà nghỉ, lấy lại được đôi bông tai cho em ý, vội gọi điện nhưng 3 cuộc ko dc trả lời.
Em nhắn 2 tin nhắn rằng đã cầm lại bông tai và hẹn ngày trả, em ý ko trả lời rồi mất tích.
Từ đó đến hôm nay em rất suy nghĩ, có nhớ vì em ý rất đẹp và cá tính nhưng thương nhiều hơn. Muốn gặp để nói chuyện. Và 3 hôm sau,đêm đó em nhắn tin hỏi địa chỉ để chuyển trả bông tai.
TV: anh có đến nhà em trả dc không
Em: nhà em ở đâu
TV: abcxyz
Em: Anh đến dc, nhưng giờ muộn rồi. Em ngủ đi cho đỡ mệt
TV: không, anh đến với em cơ
Vì em ở 1 mình nên Em đã phải đấu tranh nội tâm và cuối cùng quyết định không đến. Chúc em ý ngủ ngon.

Công việc em đã bươn trải nhiều nhưng 1 phần tối của xã hội em chưa tiếp xúc nhiều. Khá bất ngờ. Chả biết có ai lừa lọc ai không hay có ý đồ gì hại ai. Nhưng em nghĩ mỗi người đều có 1 hoàn cảnh, bị xô đẩy. Mỗi công việc đều đáng được trân trọng và trong mỗi người, phần thiện vẫn luôn hiện hữu. Liệu chúng ta có thể thức tỉnh 1 ai đó quay đầu ?
Liệu rằng mối quan hệ này có thể duy trì trên tinh thần giúp đỡ dc nhau sống tốt hơn hay nó sẽ bị chìm vào trong dục vọng và đi đến 1 kết cục không hay cho em và gia đình.
Cá nhân em thì luôn cố gắng kiềm chế, tịnh tâm và muốn khuyên nhủ em TV kia. CCCM nghĩ sao ?

Updating: Hôm nay em quyết định mang trả bông tai, đến tận nhà của em ý...

Không biết giờ cụ chủ với em TV đó sao rùi?

Lilak

Xe tải
Đọc hết topic nhưng phải bỏ qua cơ số trang...

Chỉ đọng lại 1 ấn tượng; mà cơ số các pác trai ở đây cần nhớ ghi:
ĐỜN ÔNG PHẢI GIỮ GÌN TIẾT HẠNH CHO VK

MonoMe

Xe hơi
gái thì vẫn là gái thôi cụ ơi, đừng cố viết một câu chuyện cổ tích và đóng vai anh hùng làm gì. chén và về với vợ con.

mmxhung

Xe điện
Hồ ly chén được con gà ngon phết.

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
Nếu điều đó là sự thật thì chúc mừng cụ. Và cũng lo cho cụ, bởi có thể sẽ khiến cụ bồi hồi zay zứt và luôn nhớ về điều đó :)

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Mấy con phò có tí nhan sắc nên cành cao phết, " tuy là cave ... nhưng em chỉ đi với ... em thích"
Già già tí nữa thì buscu lão già 70 hôi hám cũng phải cố.

Chuyện bình thường mà cụ, Tuesday thì cũng có loại this loại that
Cụ cố lên làm sếp kinh doanh rồi giúp đỡ em nó cũng chưa muộn,mời em nó ra làm thư ký trong sáng, lương trả gấp đôi so với dịch vụ là được.

The liar

Xe hơi
K nghe cave nói k nghe nghiện trình bày, hết

minhhai985

Xe lăn
Câu chuyện có thể lấy làm ví dụ để nói về những việc tốt cần nhân rộng. Csgt còn có người từ chối nhận mãi lộ cơ mà.

edc

Xe lăn
Giờ cụ chủ còn đi chén em nó nữa không?? :D

kuwowngfby

Xe buýt
Thích cái đoạn Updating... :>

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Nếu ko phải người va vấp trong tình trường hoặc giới ăn chơi thì mấy cụ ít đi kara ôm, mát xa dễ siêu lòng trc cái đẹp và dẻo của các e đó lắm. Sau vài lần gặp nhau thủ thỉ thì sẽ nổi máu anh hùng muốn đưa các e về con đường chính thất. Nhưng các cụ phải có nhiều tiền nuôi các e đó. Hết tiền nó lại đi làm quán xá lại ngay.
e cách đây 6 năm cũng mới vào đời dính phải 1 em xinh như hoa ở quán. Thằng quản lý nó cũng đang tán e ấy. E cũng tán nhưng tán theo phong cách bo 5 củ 1 lần vào hát. Sau nhiều lần đi chơi, nt qua lại e khuyên e đó nghỉ làm và e nuôi. Sau đi học nail hay spa gì đó.
E ấy nghỉ e nuôi hẳn 2 năm và mua xe thuê nhà ở tiện chịch xoạc. Ngày càng lấn sâu thêm :(( đưa du lịch khắp nơi những món ăn ngon cảnh đẹp. Đưa đi khắp chốn vì e ấy quá xinh quá đẹp. Lúc đó nghĩ sau lấy làm vợ về ngắm cả ngày ko chán.
Rồi sau đó. E sa cơ. Cũng ko còn nhiều xèng để nuôi nữa. Dần dần e ấy lạnh nhạt vs em rồi nói với e là phải quay lại chỗ làm cũ để kiếm tiền nuôi mẹ nuôi e vì nhà e. E ngậm đắng nuốt cay vậy thôi. Cuộc tình 2 năm ra đi chóng vánh như vậy. Giờ ko biết e ấy theo ai r :((
Nói chung là cẩn tỉnh. Vs gái chơi thì mình chỉ nên chơi. Chứ n em đẹp như hoa dễ làm anh em ngây ngất lắm :))
Sau đó đời e lại lên tý và e vẫn giữ thói quen đi kara vs Bar. E chén ko biết bao em trong này r. Sau cứ đi chơi, gạ gẫm chén vài lần té. Lấn sâu tốn tiền mất thời gian :D
Mà mấy em này chăm sóc ngoại hình, thẩm mỹ n nên đẹp. Lại mạnh dạn hơn nên thích hợp giao lưu thẩm thấu cùng nhau :((

muitranhaibanh

Xe buýt
em nhớ có câu nói con trai thường khi gặp gái ngoan thì luôn muốn biến em ấy thành gái hư.nhưng gặp các em gái hư thì luôn khuyên các em thành gái ngoan..làm ăn chân chính.còn các em ấy đi làm thời gian hết xuân thì nếu em nào tích cóp cũng có số vốn dắt lưng kha khá về mở cửa hàng chứ không em nào gắn bó mãi với cái nghề này đâu

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Cụ ý đã lấy e TV đó và sống với nhau đến đầu bạc răng long cụ nhé!
Mới tròn 3 năm mà đã bạc đầu răng long. :( . Kiểu này chắc là kiểu bị vợ cả phát hiện cho long răng luôn.

Tung.thanh

[Tịch thu bằng lái]
chẹp lâu lắm rồi ko đi món này, nhớ ra phết

phuongpt12

Xe tải
Cái này có thể gọi là vết trượt đầu tiên cụ nhỉ!

qazwsxedc

Xe tăng
Cụ chủ hơi mềm=)) nhưng có lẽ là chuyện thật, tin đc...

MiTa

Xe lăn
Ôi trời cái thớt đào mộ, chắc ẻm giờ có mấy đứa con rồi.