[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

phamtienvuong

Xe buýt
Website
shope.ee
CỤ chủ nên dùng hàng của Gangnam , đảm bảo là gấp đôi luôn và lúc nào e ấy cũng sẽ quên 1 cái gì đó để nhờ cụ mang đến nhà hộ =))

cmyk77

Xe điện
Vần. Đó là cái em lo nhất đó ạ. Nhưng em cũng nói rồi, em nghèo, ko có tiền. Em muốn giúp em ý hoàn lương
Hỏi cụ nhé. Khi người ta có việc nhẹ mà lương cao chả suy nghĩ gì thì có bỏ việc không? Đằng này lại vừa sướng vừa có tiền nên cụ bỏ ý định giúp em ý đi ngay và luôn nhé. Tận hưởng đi cụ :))

Xe Tháo Bánh

Xe container
Lạ nhỉ, cụ có vợ và con mà đi đêm và nt cho gái như đúng rồi, cụ đang là Idol của các cụ trong Ộp đấy (Trong đó có iem =)) )

5sang

Xe tải
Nghe giống mấy câu chuyện của lều báo :D:D. Ở đây chắc là lều ô tô phăn

thachnhung

Xe container
Cụ này đập trai mà say có 7 - 10' thì khoai nhỏ rồi! =))

Honghen2008

Xe container
Em thì em không trả tận tay, thậm chí không gặp lại:( Chả để mà làm gì:(

hungpmu

Xe tăng
Tương tư cmr rồi, chịch thêm phát nữa rồi tĩnh tâm lại đê.

Colorful

[Tịch thu bằng lái]
Giai đẹp vất vả nhờ :P.

vietran

Xe ba gác
Ùi mấy em cave thế là thường, ngoan nó còn bao ăn ở mua quà cho ý chứ chịch mễn phí là gì, nhưng các em ấy tinh thần hay bất an trống rỗng, nhất là lúc nửa đêm gà gáy sau khi tiếp khách chán chê phê pháo, các em sẽ quấy chủ thớt giờ đó, cho nên các em ý hợp với đám cô hồn, ma cô hơn, chủ thớt là dân lao động chân chính xa nhà mà tâm tư bập vào là hỏng đời đấy, còn non và xanh lắm

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Như này em ngồi nhà gõ phím cũng ra :D

Làm mảng văn hóa giải trí, có gì mà Hoàn lương bác ơi :-j

mai.thanh10

Xe container
34 tuổi mà xa nhà cả tháng vẫn phải đấu tranh như cụ chủ thì yếu thật. Em chịu giỏi thì được 1 tuần.

Lạ nhỉ, cụ có vợ và con mà đi đêm và nt cho gái như đúng rồi, cụ đang là Idol của các cụ trong Ộp đấy (Trong đó có iem =)) )
Cụ không đọc rồi, em 1 mình trên này, thanh niên xa nhà gần 20 năm rồi cụ, cả tháng mới dc về nhà 1 lần

NNS

Xe ngựa
Vần. Đó là cái em lo nhất đó ạ. Nhưng em cũng nói rồi, em nghèo, ko có tiền. Em muốn giúp em ý hoàn lương
=))=))=))=))
hoàn cái nhồn chúng nó ý=))
cụ trẻ cũng có vợ dồi, hơn 3 chục tuổi đầu rồi, mơ mộng ít thôi, lời như đồn, à lộn, đời không như là film đâu
còn nếu bạn câu view thì cũng nhạt bỏ mợ, các cụ OF éo ai ưng cái vở này=))

Chào CCCM, em 34 tuổi, đã có gia đình, 2 con. Em yêu vợ và yêu con, tuy nhiên sống xa vợ xa con 1 tháng mới về 1 lần.
Em làm công việc kinh doanh nên đôi khi cũng phải tiếp khách, chủ yếu là ăn nhậu lành mạnh, thỉnh thoảng có tăng 2, tăng 3 thì em luôn xin rút.
Em khá lành tính, từ khi lấy vợ đã 8 năm nay em chưa 1 lần có lỗi, chưa đi quá giới hạn hay tán tỉnh bất kỳ ai khác chứ không nói gì đến việc đụng chạm.
1 tuần trước em phải tiếp đối tác, sau đó bị kéo đi hát, hôm đó em uống khá nhiều, tuy vẫn làm chủ được nhưng cũng bị em tiếp viên (TV) đụng chạm. Em ý nhìn chung rất đẹp, em có hỏi trêu là
Em:Em làm nghề này có đi khách không ?
TV: 2tr tàu nhanh, 5tr qua đêm
Em: nhưng anh chỉ còn 1tr thôi, em có đi không
TV: cười phá lên và nói với mấy đứa chị, chúng nó cũng cười phá lên bảo là 1tr em không đủ trả cho tiền cho quán.
Em: Vậy thôi, anh chỉ còn 1tr thôi, anh không có tiền.
Ngồi bên em 1 lúc, em ý nói:
TV: Tối đi ngủ với em nhé ?
Em: anh không đủ tiền
TV: lại cười phá lên... Ngủ với em đi ?
Em: Anh không đủ tiền thật mà
TV: ok, 1tr. Cho em số của anh.
Sau khi cho số, em ý bảo lúc nào về anh ngồi dưới nhà đợi em 1 lúc, em thay đồ. Khi về em cũng ngồi chờ, em ý từ trong quán vội vàng đi sang bên đường rồi gọi tôi bảo có nhìn thấy em vừa đi ra không, anh đi theo sau em nhé. Em ý dẫn vào 1 nhà nghỉ cách đó không xa, làm thủ tục và lên phòng.
2 đứa tắm gội xong rồi xyz, nói thật lúc đó em cũng say mèm rồi, chắc được 7-10p. Rồi em hỏi chuyện về hoàn cảnh, gia đình, cuộc sống, quê quán, tại sao em ý lại bước chân vào nghề. Em cũng biết là ko nghe nghiện trình bày, cave kể chuyện. Nhưng em lại thấy rất thương câu chuyện của em ý.
TV: Tội của anh là rất đẹp trai, ai bảo đẹp trai cơ
Em: khuyên em ý quay đầu lại, tìm 1 cv tốt hơn, em có thể kiếm cho em ý 1 công việc chân chính blabla
TV: Em đi khách nhưng chỉ đi ai em thấy thích, 2tr/ 1 cái, nhưng anh thì 1tr em cho 2 cái :))
Em: Anh mệt rồi, cho anh nghỉ 15p
TV: Anh đẹp trai, tốt nhưng nằm trong loại người em ghét đấy là "yếu" :))
Sau đó em xin phép được ôm em ý, như ôm gấu thôi. Nói chuyện thêm khoảng 10p em ý bị sếp gọi phải chạy về.
Em rút tiền ra trả em ý (1tr) và hành động của em ý làm em rất ám ảnh
TV: chúng em gái nhà hàng, nhưng ko phải ai em cũng ngủ. Có những ngày em có thể kiếm 10tr nhưng có ngày chỉ 1 vài trăm tiền bo. Kiếm nhiều tiêu nhiêu chả bỏ ra dc đồng nào. Hôm nay em thích anh nên em không cần tiền. Anh cất đi.
Sau 1 hồi giằng co, em ý nói
TV: anh đừng khinh cái nghề của chúng em. 1tr có thể to hoặc ko là gì cả. Em tặng anh.
Rồi em ý chạy vội ra ngoài, biến mất vào màn đêm còn em thì ngồi lại, suy nghĩ thẫn thờ dạo bước trên phố. Bất chợt em ý gọi
TV: Anh về chưa
Em: Anh đang đi bộ về rồi.
TV: Vậy thôi, em quên đôi bông tai ở nhà nghỉ, bỏ đi
Tút tút tút
Em chạy vội lại nhà nghỉ, lấy lại được đôi bông tai cho em ý, vội gọi điện nhưng 3 cuộc ko dc trả lời.
Em nhắn 2 tin nhắn rằng đã cầm lại bông tai và hẹn ngày trả, em ý ko trả lời rồi mất tích.
Từ đó đến hôm nay em rất suy nghĩ, có nhớ vì em ý rất đẹp và cá tính nhưng thương nhiều hơn. Muốn gặp để nói chuyện. Và 3 hôm sau,đêm đó em nhắn tin hỏi địa chỉ để chuyển trả bông tai.
TV: anh có đến nhà em trả dc không
Em: nhà em ở đâu
TV: abcxyz
Em: Anh đến dc, nhưng giờ muộn rồi. Em ngủ đi cho đỡ mệt
TV: không, anh đến với em cơ
Vì em ở 1 mình nên Em đã phải đấu tranh nội tâm và cuối cùng quyết định không đến. Chúc em ý ngủ ngon.

Công việc em đã bươn trải nhiều nhưng 1 phần tối của xã hội em chưa tiếp xúc nhiều. Khá bất ngờ. Chả biết có ai lừa lọc ai không hay có ý đồ gì hại ai. Nhưng em nghĩ mỗi người đều có 1 hoàn cảnh, bị xô đẩy. Mỗi công việc đều đáng được trân trọng và trong mỗi người, phần thiện vẫn luôn hiện hữu. Liệu chúng ta có thể thức tỉnh 1 ai đó quay đầu ?
Liệu rằng mối quan hệ này có thể duy trì trên tinh thần giúp đỡ dc nhau sống tốt hơn hay nó sẽ bị chìm vào trong dục vọng và đi đến 1 kết cục không hay cho em và gia đình.
Cá nhân em thì luôn cố gắng kiềm chế, tịnh tâm và muốn khuyên nhủ em TV kia. CCCM nghĩ sao ?

Updating: Hôm nay em quyết định mang trả bông tai, đến tận nhà của em ý...

Cụ đã bị thuốc!

nguyenmanhtuan3

Xe tăng
30s như em chắc em nó phạt thêm 2 củ :D :D

giangtruong0412

Xe hơi
Câu chuyện của cụ chủ hoàn toàn có thật. Câu chuyện của em gái kia cũng rất thật tuy nhiên để thay đổi hoặc giúp em hoàn lương là điều rất khó khả thi.
em đã từng có 1 thời gian làm 1 dự án hỗ trợ các em hoàn lương bằng việc đạo tạo nghề và giới thiệu việc làm hoặc hỗ trợ các em set up cửa hàng kinh doanh nhưng tỷ lệ thành công rất ít với lý do như sau:
1. Tất cả các em dưới 25 tuổi ở trong các quán đã phần khá xinh thì được bảo kê rất kỹ ko có cửa để thoát được ( thu nhập của các em khoảng 200-300tr tháng nhưng các em cũng chỉ nhận về khoảng 1/3 thôi nhé, trong 1/3 đó đầu tư cho quần áo thuốc... gần như chẳng dư dả được mấy)
2. bênn em có làm cuộc khảo sát thì 70-80% các bạn sau 25 rơi vào nghiện ngập, ma túy và nhiểm HIV nên lưu ý các cụ khi đi khách đảm bảo an toàn cho mình thì nên dùng biện pháp bảo vệ mặc dù về lý thuyết thì nam giới khả năng lây nhiễm là thấp hơn.
3. Việc rời bỏ nghề chỉ với các bạn sau 30 , tuy nhiên việc rời bỏ hoàn toàn cũng rất khó thỉnh thoảng các bạn cũng vẫn đi với khách quen hoặc người nào mình thích.... Với nhóm này thì tỷ lệ hoàn lương cao hơn và chuyển đổi nghề nghiệp cũng khá ổn hơn.
4. Một đặc điểm chung của các bạn này là độ tin tưởng rất kém chắc khoảng 10%. Mặc dù hoàn cảnh để sa vào con đường này đúng là rất đáng thương ( Bố mẹ ly dị, bị bố dượng xâm hại tình dục, bị lây nhiễm HIV từ chồng nên chán đời, bị lừa đi ra HN, SG xin việc tốt hơn ở quê, môt số bạn thì gia đình khá giả nhưng bố mẹ mải làm ăn hoặc bố/mẹ ngoại tình... ...
Cháu đã tiếp xúc với các bạn ý hơn 3 năm, cũng hiểu được ngóc ngách của họ, có thông cảm nhưng thành thực để tin thì hên xuôi lắm.

Một đôi lời để các cụ thêm thông tin.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Câu chuyện của cụ chủ hoàn toàn có thật. Câu chuyện của em gái kia cũng rất thật tuy nhiên để thay đổi hoặc giúp em hoàn lương là điều rất khó khả thi.
em đã từng có 1 thời gian làm 1 dự án hỗ trợ các em hoàn lương bằng việc đạo tạo nghề và giới thiệu việc làm hoặc hỗ trợ các em set up cửa hàng kinh doanh nhưng tỷ lệ thành công rất ít với lý do như sau:
1. Tất cả các em dưới 25 tuổi ở trong các quán đã phần khá xinh thì được bảo kê rất kỹ ko có cửa để thoát được ( thu nhập của các em khoảng 200-300tr tháng nhưng các em cũng chỉ nhận về khoảng 1/3 thôi nhé, trong 1/3 đó đầu tư cho quần áo thuốc... gần như chẳng dư dả được mấy)
2. bênn em có làm cuộc khảo sát thì 70-80% các bạn sau 25 rơi vào nghiện ngập, ma túy và nhiểm HIV nên lưu ý các cụ khi đi khách đảm bảo an toàn cho mình thì nên dùng biện pháp bảo vệ mặc dù về lý thuyết thì nam giới khả năng lây nhiễm là thấp hơn.
3. Việc rời bỏ nghề chỉ với các bạn sau 30 , tuy nhiên việc rời bỏ hoàn toàn cũng rất khó thỉnh thoảng các bạn cũng vẫn đi với khách quen hoặc người nào mình thích.... Với nhóm này thì tỷ lệ hoàn lương cao hơn và chuyển đổi nghề nghiệp cũng khá ổn hơn.
4. Một đặc điểm chung của các bạn này là độ tin tưởng rất kém chắc khoảng 10%. Mặc dù hoàn cảnh để sa vào con đường này đúng là rất đáng thương ( Bố mẹ ly dị, bị bố dượng xâm hại tình dục, bị lây nhiễm HIV từ chồng nên chán đời, bị lừa đi ra HN, SG xin việc tốt hơn ở quê, môt số bạn thì gia đình khá giả nhưng bố mẹ mải làm ăn hoặc bố/mẹ ngoại tình... ...
Cháu đã tiếp xúc với các bạn ý hơn 3 năm, cũng hiểu được ngóc ngách của họ, có thông cảm nhưng thành thực để tin thì hên xuôi lắm.

Một đôi lời để các cụ thêm thông tin.
Cụ làm bên Nielsen phải không ạ ;))