[Funland] tâm sự của e gái xấu ofun;))

xdthienha

Xe điện
Em thì bị đẹp zai,may được cái học giỏi kéo lại :))

muonmuaxe

Xe tăng
Xấu với thiên hạ thì vẫn đẹp trong mắt những người yêu quý mình mà mợ chủ. Vậy làm sao để thêm nhiều người yêu quý mình thì sẽ xinh đẹp hơn thôi, phải không?
Stay happy, stay pretty!
Nghe comment là thấy người quen vui rồi. Chúc mừng nha.

Be Grace

Xe điện
Thị Nở còn cóa Chí Phèo ..lo giề ..cơ mà em thấy bi rờ ..mấy mợ ế ế toàn mí mợ xinh ...gái xấu thì lấy chồng hết ...

luudancay

Xe tải
Mợ cố lấy cái nết đập chết cái đẹp là ổn. Em thấy gái xấu vẫn lấy chồng tốt đấy mợ à.

Habuon89

Xe buýt
Đọc cái đoạn này em lại tự hỏi : Nếu đúng mong ước của "Gái Xấu" thành hiện thực thì "gái xấu" lại trở thành Gái Bao mất rồi.
Giấy rách phải giữ lấy lề,
Tuy mình có xấu nhưng mình đoan trang...

Tốt gỗ hơn tốt nước sơn.

Người dù có xấu nhưng lòng khiết trinh

Cái đó mới đáng quý ! QUần áo, tiền bạc, xe cộ, nhà lầu...Nó chỉ là phù du khi đã lên ngắm Gà Bảo vệ Môi trường rồi mợ nhé :D

Ko biết còm của ai mà hay vậy nhể???Có phải của mít tơ Bút bi ko?\m/
@Theo cái nhìn của cá nhân cháu:nét đẹp của phụ nữ là...duyên thầm,vẻ đẹp của đàn ông là...phong độ.
Cả nhà cho cháu hỏi:mợ chủ đi đâu rồi ạ?

tienpham1102

Xe tăng
xấu dưng kết cấu nó ngon cũng duyệt hết.....

Julie

Xe tăng

Habuon89

Xe buýt
Bảo sao bỗng dưng em soi gương thấy đẹp hẳn lên, hóa ra lại có người quý mình ý.
Em nhìn mợ em cũng thấy quý lắm ạ!Nhìn duyên ,phúc hậu và quyến rũ!Vẻ đẹp rất...đàn bà!

Chỉnh sửa cuối:

Julie

Xe tăng
Em nhìn mợ em cũng thấy quý lắm ạ!Nhìn duyên ,phúc hậu và quyến rũ!Vẻ đẹp rất...đàn bà!
Gâi xinh mà khen mình xinh là mình hơi ưng đấy!
Thanks Hạ động viên mình nhé! Phấn khởi thế này phải sớm về Văn Quán off với Hạ thôi.

Habuon89

Xe buýt
Gâi xinh mà khen mình xinh là mình hơi ưng đấy!
Thanks Hạ động viên mình nhé! Phấn khởi thế này phải sớm về Văn Quán off với Hạ thôi.
Thật mờ...nhà cháu rất hiếm khi khen thẳng ai lắm!Chả biết mợ làm gì,nhưng nhìn mợ có tướng "vượng phu ích tử",quý lắm.Mẹ cháu cũng có cái tướng này,nhưng ko sang có lẽ vậy nên vất vả.Mợ gọi cháu là "gái xinh" là chưa chuẩn đâu nhé mà gọi là gái xấu càng sai.Mợ về VQ cháu chỉ sợ các cụ ý...bắt luôn mợ ở lại ...ko về được thì...khộ!\m/

1and1

Xe hơi
Chân daì là cuả ngươì ta
Đuì to, chân ngắn, em là vợ anh.

1and1

Xe hơi
Xâú hay đẹp, quan trọng nhất là trong mắt ngươì đàn ông cuả mình, thế là đủ hạnh phúc rôì các mợ nhé.

Đêm laoxao

Xe hơi
Làm thân con gái nếu chẳng may bị xấu thì phải tìm cách mà chữa xấu. Buổi sáng gái xấu lên mạng xui gái xấu khác đi shopping thì đến chiều cũng tự mình chui vào một cái shop. Gái xấu thử hết bộ này đến bộ khác lên người, càng thấy mình xấu. Thật là nỗi niềm.

Người ta xinh đẹp không mặc gì càng đẹp. Gái xấu biết thân phận mình thì phải kiếm thứ che đậy cho thật xịn, may ra mới vớt vát được một tiếng khen "chịu đầu tư".

Nhưng sự đời có đâu dễ thế.
Người ta xinh đẹp lại mặc đồ xịn thì càng "chất", gái xấu mà mặc đồ xịn thì người ta bảo làm hàng. Nếu xinh đẹp mà mặc đồ hiệu thì càng "sành điệu", gái xấu cũng mặc đồ hiệu sẽ bị bảo là lấy tiền bịt mắt thiên hạ mà thôi.

Người ta xinh đẹp mặc đồ xịn đã thích, cởi ra thì càng thích. Gái xấu mặc đồ xịn mà cởi ra thì nghe thấy bảo "thôi mặc vào đi em".
Chuyện mặc cởi cũng vô đối như chuyện mặc hay không mặc vậy.

Nếu mà không phải là gái xấu thì giờ này nhất định đang mở tủ coi lấy Victoria's Secret nào để đêm nay trình diễn. Nếu mà không phải là gái xấu thì nhất định giờ này đang êm đềm trướng rủ màn che ở chốn hậu cung suy nghĩ xem ngày mai nên mượn thẻ của lãnh tụ nào, để đi lấy cái túi Chloé về cả bộ váy Tara Garmon nữa.

Gái xấu suy tư mãi rồi cũng tự nhủ rằng xấu không chữa được bằng đồ hiệu. Bởi vì Mạnh Thường Quân không tài trợ cho gái xấu bao giờ.

Đêm về, gái xấu lại ngồi đếm sao và lại ao ước, rồi thầm khóc. Ngực lép đã đành, ví cũng lép mới thật là nan giải làm sao.
Gái xấu thân mến, thay vì ngồi than thở, ao ước thì mình không phấn đấu để cho gái xinh nhìn mình mà nhỏ dãi?
Gái xấu thì làm sao? Xấu ngoại hình nhưng tính tình thì cực ổn
Gái xấu thì làm sao? Dù không cao nhưng phải khiến ối kẻ phải phục mình
Gái xấu thì làm sao? Xấu người nhưng nụ cười luôn tỏa sáng ( do vui mà, do không phải nhìn mặt đại "Ra" nào mà sống, không phải nghĩ cách , ủ mưu nay ai mời ăn cơm, mai ai mua cho món quà... )
Gái xấu thì làm sao? Chả làm sao cả, miễn là phải biết phấn đấu nhé gái ơi. Chứ đừng ngồi đấy mà mơ tưởng hão huyền ngày mai mình xinh lung linh như minh tinh :)) KHÔNG CÓ ĐÂU.
Phải cố mà làm giầu
Phải cố mà khiến cái đầu có thêm nhiều chất xám
Phải cố cho tương lai không ảm đạm
Cho các bạn rai phải nể mình
:D Thế đã nhỉ?

ruby_eagle

Xe điện
Ôi! Trước giờ mình mới để ý đến cụm từ "gái xấu". Phải chăng thời buổi này người ta thích cái đẹp, đeo đuổi, chạy theo cái đẹp nhiều đến thế?

ruby_eagle

Xe điện
Gái xấu thân mến, thay vì ngồi than thở, ao ước thì mình không phấn đấu để cho gái xinh nhìn mình mà nhỏ dãi?
Gái xấu thì làm sao? Xấu ngoại hình nhưng tính tình thì cực ổn
Gái xấu thì làm sao? Dù không cao nhưng phải khiến ối kẻ phải phục mình
Gái xấu thì làm sao? Xấu người nhưng nụ cười luôn tỏa sáng ( do vui mà, do không phải nhìn mặt đại "Ra" nào mà sống, không phải nghĩ cách , ủ mưu nay ai mời ăn cơm, mai ai mua cho món quà... )
Gái xấu thì làm sao? Chả làm sao cả, miễn là phải biết phấn đấu nhé gái ơi. Chứ đừng ngồi đấy mà mơ tưởng hão huyền ngày mai mình xinh lung linh như minh tinh :)) KHÔNG CÓ ĐÂU.
Phải cố mà làm giầu
Phải cố mà khiến cái đầu có thêm nhiều chất xám
Phải cố cho tương lai không ảm đạm
Cho các bạn rai phải nể mình
:D Thế đã nhỉ?
Ơ, mình thích cái comment này quá, mỗi tội ko có cái nút "LIKE", thôi thì mời cụ ly vodka vậy :)

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
ở đời phải tự tin chứ mợ...xấu thì cải thiện bằng hành trang tri thức,duyên dáng,chăm chỉ,quan tâm yêu thương người quanh mình...lạc quan nên mợ ơi

Mycar222

Xe điện
Chân dài là của người ta
Nết na hiền dịu mới là vợ anh

Eovi

Xe đạp
Nghe tâm sự thật là buồn! gái xấu khó lấy chồng nhưng nên tự hào là gái xấu thường ngoan hơn gái đẹp......bởi vì xấu thì ít có cơ hội để hư hơn. Em nghĩ nhan sắc trời cho sao thì chịu vậy, gái xấu đừng nên tự ti về bản thân vì chẳng ai cấm gái xấu làm mình trở lên bớt xấu cả. Tâm hồn trong sáng, tinh thần lạc quan và có tri thức gái xấu sẽ ko còn xấu nữa

Chỉnh sửa cuối: