[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Camontinhyeu

Xe điện
Em tin vào thuyết nhân quả gieo nhân nào thì gặt quả ấy thôi. Em chứng kiến nhiều ông bà ngoại tình rồi. Hậu quả cuối đời cũng chả sung sướng gì đâu. Ông nào bỏ bà cả lấy vợ bé thì về già con bà cả coi thường ra mặt, anh em con cả bà thứ mâu thuẫn xung khắc. Có ông làm sếp lớn có tiền, có quyền cũng cặp bồ lung tung nhưng 03 đứa con lấy vợ chồng một thời đều li dị hết, con gái ông ấy sau khi ly dị cũng nay anh này mai anh khác. Nói chung mình chưa dính thì nghĩ vậy, nhưng nếu gặp lưới tình mình có thoát nổi không hay lại tặc lưỡi... . Nghe nói ái tình còn nghiện hơn ma túy

Gionam72

Xe lăn
Em tin vào thuyết nhân quả gieo nhân nào thì gặt quả ấy thôi. Em chứng kiến nhiều ông bà ngoại tình rồi. Hậu quả cuối đời cũng chả sung sướng gì đâu. Ông nào bỏ bà cả lấy vợ bé thì về già con bà cả coi thường ra mặt, anh em con cả bà thứ mâu thuẫn xung khắc. Có ông làm sếp lớn có tiền, có quyền cũng cặp bồ lung tung nhưng 03 đứa con lấy vợ chồng một thời đều li dị hết, con gái ông ấy sau khi ly dị cũng nay anh này mai anh khác. Nói chung mình chưa dính thì nghĩ vậy, nhưng nếu gặp lưới tình mình có thoát nổi không hay lại tặc lưỡi... . Nghe nói ái tình còn nghiện hơn ma túy
Đúng rồi đó cụ. Như nhà thằng bạn thân em.
Ông già nó đi đâu vợ đấy. Chắc khoảng 4-5 bà gì đấy. Nó cũng chả biết rõ. Trẻ thì đi hết bà nọ bà kia ,già cả bệnh tật thì về với bà cả ( mẹ nó).Bản thân nó là con trai duy nhất lại là con cả. Nó cũng không tôn trọng ông ấy lắm. Nó lo cho mẹ nó hơn. Nó bảo ông ấy đẻ 3 anh em tao ra ông ấy nuôi được ngày nào. Bây giờ giả cả bệnh tật lại về ăn vạ bà già tao.

Kiên Khùng

Xe điện
Chuẩn là Cụ phải hô: Đm, lão nào trong thớt này mà đã ngoại tềnh thì cút hết ra ngoài đê, không được còm vào đây nữa?

He he
Tôi hô là "sau còm này của tôi, cụ nào đã ngoại tềnh thì đc phép ở lại. Còn chung thủy mời xê ra".
Thôi tôi xê ra đây. Nào đủ điều kiện thì vào lại.
Vậy nó mới tới nóc.

TN1805

Xe điện
Trước tôi có cậu đồng nghiệp cùng cty, đi đâu cũng kể chuyện khoe bồ nhí và khoe chiến tích cưa được nhiều bồ nhí...:D
Không biết cau chuyện có thật hay không, nhưng đúng là cậu ta 2 đời vợ...chắc cũng có tý "khả năng"...:))

P/S : tôi mà có khả năng và chiến tích thực trong truyện đó, tôi sẽ lẳng lặng tận hưởng cuộc sống, hơi đâu khoe mẽ chuyện đó. Người ta hay nói " Cóc chết tại miệng ", chẳng nhẽ sai ??? :D

LaziCat

Xe lăn
Mèo Lười có cần em gọi tên CLB hai tạ thóc của OF vào đây không? Mà CLB này toàn là MOD Tien Tung, Chã Milan, Siêu Chã HungAlfa cả đấy ;))
Cụ tính cả mình chưa ạ :D
Giả chết bắt quạ đấy. Chớ tin vào mồm lãnh đạo.:))
1. Lãnh đạo luôn đúng
2. Nếu lãnh đạo sai thì xem lại 1
Không tin cũng k đc mà tin thì lại càng không được ạ :((

LaziCat

Xe lăn

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Đúng rồi đó cụ. Như nhà thằng bạn thân em.
Ông già nó đi đâu vợ đấy. Chắc khoảng 4-5 bà gì đấy. Nó cũng chả biết rõ. Trẻ thì đi hết bà nọ bà kia ,già cả bệnh tật thì về với bà cả ( mẹ nó).Bản thân nó là con trai duy nhất lại là con cả. Nó cũng không tôn trọng ông ấy lắm. Nó lo cho mẹ nó hơn. Nó bảo ông ấy đẻ 3 anh em tao ra ông ấy nuôi được ngày nào. Bây giờ giả cả bệnh tật lại về ăn vạ bà già tao.
Sao bà ấy k đuổi mẹ luôn đi mà còn hầu hả cụ? Đã đi ông nọ bà kia thì về già mặt mo mà còn quay về

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Cụ cũng tập 2 rồi mà, tập 1 mà giờ vẫn nồng nhiệt mới ngưỡng mộ, chứ đổi vợ rồi thì cũng bình thường thôi :D
Đã ngoại tình thì ko có điều kiện gì cả. Vợ đẹp con ngoan vẫn ngoại tình và ngược lại vợ xấu chồng nghèo vẫn gắn bó chung thủy với nhau đến đầu bạc răng lòng. Vấn đề nó nằm ở khả năng làm chủ Thân Tâm của mỗi người thôi Mợ.
Nghề nhiếp ảnh của mình cũng dễ lung lạc lắm :)

Chỉnh sửa cuối:

Supercub_90

Xe điện
Cụ cũng tập 2 rồi mà, tập 1 mà giờ vẫn nồng nhiệt mới ngưỡng mộ, chứ đổi vợ rồi thì cũng bình thường thôi :D
Em tưởng nhiều tập mà vẫn nồng nhiệt mới đáng ngưỡng mộ chứ mợ. Không phải ai sau tập 1 vẫn nồng nhiệt được thế đâu.
Mợ thử nghĩ xem, trong lễ thành hôn của mình chú rể sẽ đứng lên phát biểu (giọng run run xúc động): "Kính thưa quan viên hai họ, dù đã trải qua rất nhiều cuộc hôn nhân, dưới sự chứng kiến của gia đình, bè bạn, nhưng, hôm nay, trong hôn trường này, trước vị hôn thê mới, tôi vẫn cảm thấy hồi hộp như mới lần đầu" .... Đại khá thế, sẽ khá thú vị. :D

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Đã ngoại tình thì ko có điều kiện gì cả. Vợ đẹp con ngoan vẫn ngoại tình và ngược lại vợ xấu chồng nghèo vẫn gắn bó chung thủy với nhau đến đầu bạc răng lòng. Vấn đề nó nằm ở khả năng làm chủ Thân Tâm của mỗi người thôi Mợ.
Nghề nhiếp ảnh của mình cũng dễ lung lạc lắm :)

Kụ giỏi vãi! 😅

ubisapro

Xe trâu
Sao bà ấy k đuổi mẹ luôn đi mà còn hầu hả cụ? Đã đi ông nọ bà kia thì về già mặt mo mà còn quay về
Khó nói lắm mợ ah. Dì e, năm nay cũng gần 60. Ông chồng cũng bỏ đi lao động rồi ở lại bên đó đến 30 năm. Cưới vợ sinh con … đủ cả. Sau thất bát lại mò về …

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Khó nói lắm mợ ah. Dì e, năm nay cũng gần 60. Ông chồng cũng bỏ đi lao động rồi ở lại bên đó đến 30 năm. Cưới vợ sinh con … đủ cả. Sau thất bát lại mò về …
Bỏ đi nhưng có hỏi thăm con, có góp tiền nuôi con k hay phó mặc ạ?