[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

nthanhnam

Xe tăng
Hiện em đang ngồi cạnh vợ nên ko trả lời được, khi rảnh em sẽ chia sẻ với cụ/mợ - mà cụ hay mở nhỉ?

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Tâm lý thì như tội phạm, nói chung ko minh bạch: đt có pass, giấu giếm khi nt, .... còn thích thì chủ yếu là bướm lạ thôi, chứ còn 99% ngoại tình ko bao giờ bỏ vợ: vì đơn giản đàn ông ngoại tình ko phải vì ko còn yêu vợ và cũng chả yêu đương gì e bồ đâu. Fun thôi
Vẫn yêu vợ , thương con bình thường nhưng quý và tôn trọng bồ hơn bởi có những chia sẻ chỉ có bồ mới hiểu và có thể đưa ra những tư vấn chính xác và hợp lý mang tính lý trí hơn là tình cảm . Chuyện ịch bọp chỉ là câu chuyện để chứng minh sự gắn kết về tình cảm mà thôi . Với vợ có thể là dỗi hờn khi chưa " đạt đỉnh" với bồ là sự động viên , khuyến khích chứ không phải là cái kiểu hờn trách kiểu : Hôm nay yếu thế ? Hay là lại đi đổ cho con nào ở ngoài rồi chứ gì ? Btsw

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Cần ánh sáng để nhìn rõ mà cụ. Tối quá cứ mò mẫm chẳng biết đầu đuôi chỗ nào mà rờ mó
nàng đang e ấp thẹn thúng mà thực ra cụng éo biết đứa lào lừa thằng cam thì cụng phải âu yếm mở lòng động viên chứ
đại khái: em phải thật bình tĩnh nghe anh nói nè trước sau mình là của nhau anh thề còn bi dừ em hãy thả lỏng thả lỏng và tắt đèn đi anh bảo đảm em sẽ thấy sẽ cảm nhận mọi việc sẽ sáng choang dõ dư ban ngày ngay:))

URAL CCCP

Xe ba gác
:-bd E tin cụ đang nói thật=))
Thật 100% luôn mợ nhá. Khi thò bút vào tờ đăng ký kết hôn em đã thề độc với gấu là: Anh nguyện chung thuỷ với em cho đến khi tóc rụng, răng rơi, nếu có lỗi với em thì anh sẽ phải nằm dưới em suốt đời.:))

CherryOne

Xe điện
nàng đang e ấp thẹn thúng mà thực ra cụng éo biết đứa lào lừa thằng cam thì cụng phải âu yếm mở lòng động viên chứ
đại khái: em phải thật bình tĩnh nghe anh nói nè trước sau mình là của nhau anh thề còn bi dừ em hãy thả lỏng thả lỏng và tắt đèn đi anh bảo đảm em sẽ thấy sẽ cảm nhận mọi việc sẽ sáng choang dõ dư ban ngày ngay:))
Nghe có mùi lừa đảo đâu đây

CherryOne

Xe điện
Thật 100% luôn mợ nhá. Khi thò bút vào tờ đăng ký kết hôn em đã thề độc với gấu là: Anh nguyện chung thuỷ với em cho đến khi tóc rụng, răng rơi, nếu có lỗi với em thì anh sẽ phải nằm dưới em suốt đời.:))
Nằm dưới hưởng thụ, cụ khôn vãi

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Chung quy lại cũng chỉ là từ nện thôi pink ạ!
Nhiều cụ bảo tâm sự các kiểu, em lói thật đi mí gái thì toàn bàn chuyện tào lao bí đao, tâm sự cái gì.
Nhiều cụ làm như mềnh là Nguyễn Du vác cu tới gặp Hồ Xuân Hương để cùng đàm đạo thơ văn ấy :))
Trong đầu đàn ông chỉ có nện và nện :))
Nằm dưới hưởng thụ, cụ khôn vãi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Trước hết phải nói rất nhiều đàn ông có máu ngoại tình (trừ trường hợp cực kỳ chung thuỷ hoặc không có khả năng để ngoại tình).

+ Tạm phân loại đàn ông ngoại tình:

1- Gia đình hạnh phúc : háo thắng, muốn chinh phục, bị chao đảo về nhan sắc, tính cách, tài năng của người pn khác hoặc đơn giản là rơi vào hoàn cảnh mỡ trước miệng mèo.

2- Gia đình lục đục (có khả năng cứu vãn hoặc việc quyết định chấm dứt là quá khó khăn) : như (1) ngoài ra muốn tìm mối quan hệ mới để xoa dịu nỗi đau hiện tại, hy vọng tìm được một người pn tốt hơn hiện tại (tạo động lực để quyết định)

3 - Gia đình sắp tan vỡ : tìm bến đỗ mới (cho chắc ăn trước khi buông bỏ cái cũ)

4 - Vì mục đích nào đó : tiền bạc, chức vụ, ...

+ Tâm lý thì đàn ông ngoại tình gói gọn trong 4 chữ : vừa run vừa sướng (cả đen và bóng).

+ Loại (1) đàn ông thích pn nhất ở ngoại hình còn (2), (3) thì cân bằng giữa ngoại hình và tính cách. Riêng (4) không có lựa chọn quan trọng là đạt được mục đích (đẹp, ngoan thì càng tốt).

+ Đàn ông ngoại tình hiển nhiên sợ nhất bị vợ phát hiện (nếu ngoại tình với pn có chồng thì nỗi sợ nhân đôi). Loại (3) thì ít sợ hơn thậm chí không sợ còn loại (4) sợ nhất là đối tác phát hiện được mục đích trước khi đạt mục đích.

+ Trừ tình một đêm thì đa số đàn ông khi ngoại tình đều có tình cảm theo thời gian nhưng mức độ khác nhau (riêng (4) thì hên xui).

+ Loại (1) rất khó để bỏ vợ theo bồ ; loại (2) khó nhưng vẫn có thể nếu bồ ngon hơn vợ nhiều mặt ; loại (3) khả năng rất cao ; loại (4) nếu bỏ vợ theo bồ mới đạt mục đích và có cơ hội thì gần như chắc chắn.

* Tóm lại : em chỉ chém gió vì không có khả năng ngoại tình :))

CherryOne

Xe điện
Chung quy lại cũng chỉ là từ nện thôi pink ạ!
Nhiều cụ bảo tâm sự các kiểu, em lói thật đi mí gái thì toàn bàn chuyện tào lao bí đao, tâm sự cái gì.
Nhiều cụ làm như mềnh là Nguyễn Du vác cu tới gặp Hồ Xuân Hương để cùng đàm đạo thơ văn ấy :))
Trong đầu đàn ông chỉ có nện và nện :))
:-bd vậy cũng tốt khi không phát sinh tình cảm, vậy là sẽ về với gia đình

Rốn lồi

Xe tăng
Các Cụ hư quá :P chả lời không đủ chi tiết :D
Em chả ngoại tình bao giờ nhưng mà lăng loàn tư tưởng thì cũng....biết nói sao giờ nhỉ ;))

CherryOne

Xe điện
Trước hết phải nói rất nhiều đàn ông có máu ngoại tình (trừ trường hợp cực kỳ chung thuỷ hoặc không có khả năng để ngoại tình).

+ Tạm phân loại đàn ông ngoại tình:

1- Gia đình hạnh phúc : háo thắng, muốn trinh phục, bị chao đảo về nhan sắc, tính cách, tài năng của người pn khác hoặc đơn giản là rơi vào hoàn cảnh mỡ trước miệng mèo.

2- Gia đình lục đục (có khả năng cứu vãn hoặc việc quyết định chấm dứt là quá khó khăn) : như (1) ngoài ra muốn tìm mối quan hệ mới để xoa dịu nỗi đau hiện tại, hy vọng tìm được một người pn tốt hơn hiện tại (tạo động lực để quyết định)

3 - Gia đình sắp tan vỡ : tìm bến đỗ mới (cho chắc ăn trước khi buông bỏ cái cũ)

4 - Vì mục đích nào đó : tiền bạc, chức vụ, ...

+ Tâm lý thì đàn ông ngoại tình gói gọn trong 4 chữ : vừa run vừa sướng (cả đen và bóng).

+ Loại (1) đàn ông thích pn nhất ở ngoại hình còn (2), (3) thì cân bằng giữa ngoại hình và tính cách. Riêng (4) không có lựa chọn quan trọng là đạt được mục đích (đẹp, ngoan thì càng tốt).

+ Đàn ông ngoại tình hiển nhiên sợ nhất bị vợ phát hiện (nếu ngoại tình với pn có chồng thì nỗi sợ nhân đôi). Loại (3) thì ít sợ hơn thậm chí không sợ còn loại (4) sợ nhất là đối tác phát hiện được mục đích trước khi đạt mục đích.

+ Trừ tình một đêm thì đa số đàn ông khi ngoại tình đều có tình cảm theo thời gian nhưng mức độ khác nhau (riêng (4) thì hên xui).

+ Loại (1) rất khó để bỏ vợ theo bồ ; loại (2) khó nhưng vẫn có thể nếu bồ ngon hơn vợ nhiều mặt ; loại (3) khả năng rất cao ; loại (4) nếu bỏ vợ theo bồ mới đạt mục đích và có cơ hội thì gần như chắc chắn.

* Tóm lại : em chỉ chém gió vì không có khả năng ngoại tình :))
Sư trong đội 2 tạ thóc thì ngoại tềnh với ai được

chạy cảnh sát

Xe điện
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Sợ bị phát hiện.
Cái mà vợ mình không có
Sợ mất cả vợ lẫn bồ.
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không?
Thật lòng lúc bên bồ thôi.
Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Nếu họ cảm thấy chán vợ.
Nếu còn thì đã không ngoại tình.:))