[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

sparta.leonidas

Xe cút kít
Tất nhiên rồi, chẳng ai thích sống với 1 người nguy hiểm cả. Vấn đề em muốn nhấn mạnh là nguy hiểm đâu có liên quan đến thông minh. Có thể có những người phụ nữ vẫn rất nguy hiểm dù không thông minh, sự nguy hiểm này có khi còn đáng sợ hơn vì thiếu tư duy:D
Đấy gọi là ngu xuẩn chứ nguy hiểm méo rề

CherryOne

Xe điện
Chọn bạn tình không phải chỉ có mục đích chịch xoạc. Đó phải là người đàn bà ưa nhìn, có sở thích tương đồng, quan điểm sống không quá khác biệt, có sở thích thú vị. Đàn ông bọn tớ khác con đực ở chỗ ấy. Hiểu chửa ???
Thế là yêu thật và muốn gắn bó, là vợ 2. Há há...đúng chưa?

sparta.leonidas

Xe cút kít
Thế là yêu thật và muốn gắn bó, là vợ 2. Há há...đúng chưa?
Tớ nói rồi. Tớ chưa có cơ hội để ngoại tình. Những thứ tớ đang trao đổi với cậu mang nặng tính lý thuyết. Và nó cũng chả xa thực tế là mấy. Nếu bạn tình hội đủ mấy thứ ấy thì cũng đáng để lấy làm vợ thật đấy.

CherryOne

Xe điện
Tớ nói rồi. Tớ chưa có cơ hội để ngoại tình. Những thứ tớ đang trao đổi với cậu mang nặng tính lý thuyết. Và nó cũng chả xa thực tế là mấy. Nếu bạn tình hội đủ mấy thứ ấy thì cũng đáng để lấy làm vợ thật đấy.
Bắt đầu thấy nguy hiểm tiềm ẩn, vì cậu thuộc tuýp đàn ông không thích cặp bồ vớ vẩn, hiểu và từng trải.
Nhưng nếu vô tình gặp 1 ng đàn bà trong mộng là sẽ yêu điên cuồng.:-bd

sparta.leonidas

Xe cút kít
Bắt đầu thấy nguy hiểm tiềm ẩn, vì cậu thuộc tuýp đàn ông không thích cặp bồ vớ vẩn, hiểu và từng trải.
Nhưng nếu vô tình gặp 1 ng đàn bà trong mộng là sẽ yêu điên cuồng.:-bd
Tớ sẵn sàng yêu như điên ấy chứ. Và tớ cũng thích bồ tớ ( nếu có ) chung thuỷ với tớ :)):)):))

Kuu

Xe lăn
Ví von thôi. Vung nồi không phù hợp thì ntn lão cũng biết :))
:D
Nói nồi nào vung ấy thì có lẽ cũng chẳng sai, đàn ông thông minh giỏi giang hơn người phụ nữ của mình thì còn gì bằng, chính bản thân phụ nữ họ cũng thích như thế.
Tuy nhiên, nhiều trường hợp phụ nữ (đc nhìn nhận là) thông minh, thành đạt hơn người đàn ông của họ mà vẫn sống ổn với nhau: Nữ hoàng Anh, Ttg Đức M.ken, J.luk Thailand, và ở VN tiêu biểu có bà NTB, Võ Thị T, NTKN...

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:D
Nói nồi nào vung ấy thì có lẽ cũng chẳng sai, đàn ông thông minh giỏi giang hơn người phụ nữ của mình thì còn gì bằng, chính bản thân phụ nữ họ cũng thích như thế.
Tuy nhiên, nhiều trường hợp phụ nữ (đc nhìn nhận là) thông minh, thành đạt hơn người đàn ông của họ mà vẫn sống ổn với nhau: Nữ hoàng Anh, Ttg Đức M.ken, J.luk Thailand, và ở VN tiêu biểu có bà NTB, Võ Thị T, NTKN...
Tỷ lệ thành công quá ít, em không muốn đánh cược :))

CherryOne

Xe điện
Tớ sẵn sàng yêu như điên ấy chứ. Và tớ cũng thích bồ tớ ( nếu có ) chung thuỷ với tớ :)):)):))
Nguy hiểm quá, cậu làm tớ nghĩ đến 1 ng bạn, tuyệt đối ko cặp bồ. Cho tới 1 ngày a ấy vô tình va phải 1 em và đạt mọi yếu tố, a ý sẵn sàng bỏ vk và gia đình để được sống với em kia.
Cả họ khuyên không được, đúng như con thiêu thân lao vào ánh lửa.

Kuu

Xe lăn
Cũng không hẳn nhát mà biết mình biết người. Sư không muốn nếm mùi thất bại :))
Sao suốt ngày Sư cụ cứ ra rả là thất tình, thất bại nó quen rồi đấy thây. Hóa ra là giả chết bắt quạ à=))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nguy hiểm quá, cậu làm tớ nghĩ đến 1 ng bạn, tuyệt đối ko cặp bồ. Cho tới 1 ngày a ấy vô tình va phải 1 em và đạt mọi yếu tố, a ý sẵn sàng bỏ vk và gia đình để được sống với em kia.
Cả họ khuyên không được, đúng như con thiêu thân lao vào ánh lửa.
Ấy gọi là ngu không đợi tuổi cậu ạ . Tớ có thể không thông minh cho lắm nhưng chắc chắn không ngu.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sao suốt ngày Sư cụ cứ ra rả là thất tình, thất bại nó quen rồi đấy thây. Hóa ra là giả chết bắt quạ à=))
Thiếu cái gì thì rất hứng thú với cái ấy lão không nghe qua câu này bao giờ à? :))