[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

tatung75

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Địa Chỉ : 124 Triệu Việt Vương ( Nhà trong )
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Tâm lý nhà cháu lúc đó cảm thấy rất yêu đời trẻ ra cả chục tuổi
Thường là lạ , chứ chưa chắc đã xinh hơn vk mình , nhưng một ít của lạ bằng tạ mì chính :)
Sợ nhất là không sắp sếp thời gian đc , và đi rước đèn sợ gặp người quen
Ngoại tình thì chỉ là phút cảm nắng , và cũng mù mầu cũng có thể là yêu , em ngoại tình nhưng em sẽ không bỏ vợ
Thường như tuổi em ở với vk trươc là tình yêu , giờ còn có cả tình nghĩa , lắm lúc nhìn cũng thương vợ phết ,ở lâu với nhau thì nghĩa nhiều hơn tình :)

Tâm lý của em trả lời như vậy :) em bị vỡ bể phốt hai lần rồi giờ mụ vk nhà bảo em là nó ăn vào máu rồi hii ... Nhưng giờ nhà cháu ngoan rồi :)

HyperSport

Xe buýt
=)) e năm nay có số đào hoa vượng, cụ xem có cách nào hoá giải nó chuyển sang tài lộc về tiền được không.
E thích tiền, ko ham tình
Ở đời đâu phải muốn là đc hả cụ! Vậy nên mấy vụ dâng sao giải hạn em không bao giờ tin. Số Giời chạy sao khỏi trời nắng!

Cụ đào hoa vượng thì cứ thế mà hưởng thoai :)

CherryOne

Xe điện
Ở đời đâu phải muốn là đc hả cụ! Vậy nên mấy vụ dâng sao giải hạn em không bao giờ tin. Số Giời chạy sao khỏi trời nắng!

Cụ đào hoa vượng thì cứ thế mà hưởng thoai :)
E lại là mợ, thế mới đau chứ. E lại thích tiền

CherryOne

Xe điện
Tâm lý nhà cháu lúc đó cảm thấy rất yêu đời trẻ ra cả chục tuổi
Thường là lạ , chứ chưa chắc đã xinh hơn vk mình , nhưng một ít của lạ bằng tạ mì chính :)
Sợ nhất là không sắp sếp thời gian đc , và đi rước đèn sợ gặp người quen
Ngoại tình thì chỉ là phút cảm nắng , và cũng mù mầu cũng có thể là yêu , em ngoại tình nhưng em sẽ không bỏ vợ
Thường như tuổi em ở với vk trươc là tình yêu , giờ còn có cả tình nghĩa , lắm lúc nhìn cũng thương vợ phết ,ở lâu với nhau thì nghĩa nhiều hơn tình :)

Tâm lý của em trả lời như vậy :) em bị vỡ bể phốt hai lần rồi giờ mụ vk nhà bảo em là nó ăn vào máu rồi hii ... Nhưng giờ nhà cháu ngoan rồi :)
Cám ơn cụ đã chia sẻ kinh nghiệm bản thân, rất là thật

CherryOne

Xe điện
Lão ấy đầu óc đen tối nhỉ :D a e đồng nghiệp quý nhau thế mà gato :)) Biết thế ngày xưa anh ứ thèm đoan trang :)) gần 2k tiếp viên hk trẻ đẹp xung quanh cứ gọi là
Xác nhận, ở chỗ quá nhiều gái đẹp, a sẽ thích gái không đẹp.

cacoi

Xe máy
Khi bị phát hiện, đầu tiên là chối cãi cho kỳ được. Bằng chứng đến đâu nhận tội đến đấy. Xem thái độ của vợ gay gắt hay nhu nhược thì sẽ lựa chọn một trong hai kiểu:
1. Ăn năn, hối lỗi xin cơ hội tha thứ
2. Kệ mịa, muốn nói gì thì nói.
Trong đầu thì vẫn nghĩ và thương người tình, lo cho cô ấy.

CherryOne

Xe điện
Tâm lý đàn ông ngoại tình chẳng ai giải thích được . Mỗi Người có tính cách riêng , tâm lý riêng . Còn bỏ vk hay yêu bồ nhia hay không còn phụ thuộc vào cuộc sống gia đình hiện tại ... Trả ai phân tích cho cụ được . Tốt nhất hỏi thẳng ông ck . Giờ a tính sao " Chơi hay Nghỉ "
Nếu câu trả lời là: Để tôi yên, để tôi sống cuộc sống của tôi, tôi không phá cái gia đình này.
Cụ trả lời sao?

wave-tau

Xe container
Đọc đa số các cụ "coi thường" phụ nữ quá toàn thấy chịch với bọp. :D
Cá nhân em thấy hứng thú và tò mò với các mợ thông minh và cá tính, khám phá thế giới riêng của họ rất thú vị và lãng mạn, cảm giác rất hp nếu chiếm ngự được trái tim họ, bởi họ có 1 tình yêu rất rất tuyệt. :)

genius2005

Xe hơi
Tất cả chỉ có một câu, Cụ nhớ lấy "Một tý của lạ bằng một tạ của quen"...Vậy thôi

CherryOne

Xe điện
Đọc đa số các cụ "coi thường" phụ nữ quá toàn thấy chịch với bọp. :D
Cá nhân em thấy hứng thú và tò mò với các mợ thông minh và cá tính, khám phá thế giới riêng của họ rất thú vị và lãng mạn, cảm giác rất hp nếu chiếm ngự được trái tim họ, bởi họ có 1 tình yêu rất rất tuyệt. :)
Đa số đàn ông thích đàn bà phải ngu ngon ngoan.
Cụ có sở thích hơi khác nhỉ.

CherryOne

Xe điện
E không ở Hoàn cảnh của Cụ nên e k hiểu được suy nghĩ và quan điểm sống của Cụ . Chuyện tình cảm GĐ rất khó tư vấn vì mỗi người 1 hoàn cảnh , quan điểm sống. Nếu gọi là Tư vấn cũng chỉ là Cách Giải quyết vấn đề của người tư vấn cho Cụ . Có thể hợp với Cụ hoặc không . Vấn đề này nên hỏi các chuyên gia tâm lý vì họ phân tích được tính cách từng người và cách giải quyết của họ sẽ thấu đáo hơn vì họ là người ngoài cuộc . Hoặc cụ cứ giải quyết theo suy nghĩ và cách của Cụ. Miễn sao cụ thấy hợp lý là được .
E là mợ, cám ơn cụ đã tư vấn. Tuy rằng không đúng giới tính

CherryOne

Xe điện
Em dư cụ. Những người phụ nữ như vậy thường cho ta cảm giác họ khác biệt ngay từ lần chạm mặt đầu tiên.
Nếu có người phụ nữ hội tụ đủ yếu tố đó, xinh đẹp, giàu có.
Cụ có còn thích nữa không?