[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

CherryOne

Xe điện
Da cậu đẹp. Bộ nào cũng ok cả.

Mấy bộ này cởi ra cũng tốn thời gian nhỉ ? Nếu cậu là bạn tình của tớ, tớ thích cậu nude hơn là mặc mấy thứ này :D
Lão này tư vấn chán ghê cơ. Vậy là đen hay trắng, order cái này tớ phải chờ 20 ngày mới được diện

CherryOne

Xe điện
Thằng bồ em nó phi xe tận Cát Linh mua về cho e ăn ấy. :))
Mịa đang ở HN à, tối nay cho đi ăn giè đê
Phụ nữ nhất là vk thường ko muốn, vì có thể ngại và sợ ck đánh giá. Nói chung cứ phải trao đổi, muốn nào nói vậy thì cả 2 mới hoà hợp đc, lên đỉnh hay ko chưa biết nhưng ít nhất cũng thoả mãn đc nhau.
Do ngại ngùng nên chẳng bao giờ dám, thậm chí khi xxx cũng rất cần Dirty Talk mà hiếm cặp vc nào dám thực hiện.
Dirty talk sẽ mang lại rất nhiều hưng phấn đúng ko?=))

CherryOne

Xe điện
Trước khi vào thớt của mợ em đã đóng bỉm. Góc cá nhân trả lời mợ như sau mà k cần và k biết còm của các cụ ra sao:
- tâm lý: sợ bị phát hiện nên hay nói dối.
- thích: thích của lạ, tính chinh phục và tạobaayf đàn mới của giống ( con) đực.
- sợ: bị phat hiện.
- có thật có giả: thật 10% giả số còn lại.
- theo gái: 10% ; số còn lại chỉ cơi nơi mà k đập đi xây mới. Rất yêu vợ nhưng phần con nổi hơm. K những đã cung cấp đủ dùng trong nướcmaf còn xuất khẩu.......
- số còn lại ngoài 40t bỏ vợ vì vợ ngoại tình thì k nói. Bỏ vì các nguyên nhân còn lại thì hoặc là ttaam thần , hoặc khôn tối đa bằng dog
Cụ yên tâm, thớt này chỉ nói đến khía cạnh tâm lý, không hỏi về riêng tư cá nhân đâu ạ.
Rất nhiều cụ com cực hay, dù cá nhân cụ ấy không hề ngoại tình.
Đôi khi đàn ông họ nghĩ khác cánh đàn bà chúng e, hiểu được thêm 1 khía cạnh cuộc sống sẽ rất vui đúng ko cụ?
E cám ơn cụ đã com rất tỉ mỉ@};-:-bd

CherryOne

Xe điện
Mợ thấy cái gì hơn gia đình. Tài chính? Địa vị ? Hay quyền lực...

Mợ có nói gì thì nói, sự chăm sóc, lời nói dịu dàng của vợ luôn cần cho người chồng.

Khi đã xa vào tình yêu mới rồi, chỉ khi không thể đến được với nhau thì thôi. Coi như bây giờ là mợ mất Ck rồi. Trên vấn đề tình cảm thôi, pháp lý còn nhiều vấn đề.
Cám ơn cụ, e chỉ trao đổi thôi.
Con S nhà e thì rất ngoan và cũng là ofer và S em cũng đang ngồi bên dưới kia ạ.

CherryOne

Xe điện
Cũng chẳng bình thường đâu. Thực tế cho thấy phụ nữ thế hệ 9X, đặc biệt là các mợ 94; 96 thực hành công nghệ mới rất kém8->?8->

:)):)):))
Có Dirty talk không??? Há há, hay cũng kém nốt

HyperSport

Xe buýt
Em thì nhìn dưới góc độ tử vi. Đó là hạn đào hoa. Đấy là điều lý giải cho việc nhiều cụ còm rất hay nhưng không hề ngoại tình bao giờ, cũng là lý giải cho nhiều đôi lao vào nhau như thiêu thân, rồi một thời gian sau đường ai nấy đi.

scorp8x

Xe container
Ko tin, vì e nhớ là trông a ko ngoan tẹo nào á
Ơ hay, gái nào cũng bẩu nhìn anh lần đầu tiên đã thấy đáng tin nhoé :)) 8 năm chém ró trên này đố em nào dám bẩu anh chủ động làm quen chứ đừng nói tán nhoen

LeTai1979

Xe cút kít
Mịa đang ở HN à, tối nay cho đi ăn giè đê

Do ngại ngùng nên chẳng bao giờ dám, thậm chí khi xxx cũng rất cần Dirty Talk mà hiếm cặp vc nào dám thực hiện.
Dirty talk sẽ mang lại rất nhiều hưng phấn đúng ko?=))
Tối nay mụ rảnh à? Ếch nói sớm em đưa mụ đi ăn. :))
Thế mới nói muốn thế nào thì phải nói đối phương mới biết chứ, cứ im ỉm bố ai mà biết đc? :))
Nói chung hợp hay ko do đàn ông, phải là người dẫn dắt.

CherryOne

Xe điện
Em thì nhìn dưới góc độ tử vi. Đó là hạn đào hoa. Đấy là điều lý giải cho việc nhiều cụ còm rất hay nhưng không hề ngoại tình bao giờ, cũng là lý giải cho nhiều đôi lao vào nhau như thiêu thân, rồi một thời gian sau đường ai nấy đi.
=)) e năm nay có số đào hoa vượng, cụ xem có cách nào hoá giải nó chuyển sang tài lộc về tiền được không.
E thích tiền, ko ham tình

CherryOne

Xe điện
Ơ hay, gái nào cũng bẩu nhìn anh lần đầu tiên đã thấy đáng tin nhoé :)) 8 năm chém ró trên này đố em nào dám bẩu anh chủ động làm quen chứ đừng nói tán nhoen
No, e chả tin, nhìn qua ảnh thì a hư lắm=))

CherryOne

Xe điện
Tối nay mụ rảnh à? Ếch nói sớm em đưa mụ đi ăn. :))
Thế mới nói muốn thế nào thì phải nói đối phương mới biết chứ, cứ im ỉm bố ai mà biết đc? :))
Nói chung hợp hay ko do đàn ông, phải là người dẫn dắt.
E vừa mới đi chơi về. Tối nào e cũng rảnh để đi ăn, ăn thì ngu giè từ chối

thngaylangthang

Xe ngựa