[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

CherryOne

Xe điện
Em có 1 ông bạn gái gú be bét về kể lại thế này : gái gú rau cháo gì về cũng phải đối xử tốt với vợ hehe thế éo nào mà giờ vợ chồng vẫn bt mà ông kia giàu
:D có những gia đình, vc đều có những khoảng trời riêng và vẫn sống hoà bình. Thế mới lạ cụ nhé

CherryOne

Xe điện
Trức hình như có thớt hỏi rồi nhưng chả mợ nào còm gì :)) chứng tỏ pnu dám làm không dám nhận hoặc pnu không có ai ngoại tình :D
Trong này có mấy mợ com rồi, nhưng đang tập trung về tâm lý đàn ông.
Cụ biết vì sao không?
do đàn ông Ngoại tình giấu kín - kỹ - khó phát hiện,.

Roses

Xe điện
Nói là đúng nghĩa thì rất vô cùng Mợ ạ, với mỗi người đều có 1 quy chuẩn về TY khác nhau ...

Nhưng đến level này, khi mà sự vất vả, nguy hiểm, đau khổ .....sự hân hoan, hạnh phúc, thành công của người kia cũng như của mình, thì có lẽ đã và đang tiệm cận đến TY lý tưởng
Tiệm cận nhé, còn việc có duy trì, giữ được tình cảm ấy hay không lại là câu chuyện cuộc đời ạ
E cũng nghĩ như cụ. Mọi việc đều có thể xảy ra. Và vẫn tồn tại 1 tình yêu thực sự, còn đến đâu lại là ở 2 người :)

Roses

Xe điện
Thớt nhảm phết.

Pink chén zai ngoài tâm lý dư lào thì diễn biến các cụ ở trong này như thế, có gì mà phải hỏi.

Mà toàn các ông chém gió là chính.
A chưa lọt vào thớt này được đâu :))

thngaylangthang

Xe ngựa

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Em thích khi ngoại tình, bồ em chiều chuộng cho em làm tình các kiểu bằng mồm, hậu môn, ... nói chung đủ 3 lỗ với các tư thế blow job...như phim cấp 3...:))

Hoacomay17

Xe tăng
Trong này có mấy mợ com rồi, nhưng đang tập trung về tâm lý đàn ông.
Cụ biết vì sao không?
do đàn ông Ngoại tình giấu kín - kỹ - khó phát hiện,.
Anh đang nói ở thớt khác, chuyên cho pnu em ạ,

Còn về giấu kín thì đàn nào cũng kín như nhau, thậm chí, nói về độ tàn nhẫn khi ngoại tình thì đàn bà nhẫn tâm hơn nhiều. Có minh chứng thực tế

CherryOne

Xe điện
Anh đang nói ở thớt khác, chuyên cho pnu em ạ,

Còn về giấu kín thì đàn nào cũng kín như nhau, thậm chí, nói về độ tàn nhẫn khi ngoại tình thì đàn bà nhẫn tâm hơn nhiều. Có minh chứng thực tế
E xác nhận khi ngoại tình đàn bà rất phũ và trở nên độc ác, sẵn sàng vứt bỏ tất cả để đi theo tiếng gọi con tim.
Còn số khác vui chơi giải trí thì e ko tính

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Em thích khi ngoại tình, bồ em chiều chuộng cho em làm tình các kiểu bằng mồm, hậu môn, ... nói chung đủ 3 lỗ với các tư thế blow job...như phim cấp 3...:))

hoahongphap

Xe máy
E còn biết trg hợp như này, các cụ mợ xem nó là loại gì nhé: tình yêu hay ngoại tình?
Anh này có vợ con rồi, vợ đi nc ngoài làm vc mấy năm. Ở nhà a này yêu 1 cô chưa chồng, yêu hẳn 2 năm, xong làm đám cưới với cô này, tất nhiên bố mẹ thì nhờ ng khác đóng vai, chỉ có bạn bè thân thiết của a này đến dự đám cưới.
Đc 1 thời gian thì cô vợ ở nc ngoài về, cô vợ mới thì lúc mới yêu a này nói (như muôn vàn a đàn ông khác) là đang làm thủ tục li dị vì cô kia ở nc ngoài nên chưa làm xong. Khi cô vợ chính thức về nc, ng tung hê và chủ động dứt khoát chia tay lại là cô vợ mới. Lý do: cô ta k chấp nhận vc chung chồng.
Thế theo các cụ thì a zai kia có yêu cô thứ 2 k? Và tâm lý như nào mà dám làm đám cười hẳn hoi mà cả 3 ng cùng ở hn, chứ k phải tỉnh khác để mà có thể che giấu đc nhé