[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

bimbim71

Xe điện
Thôi em xin cụ,được cái thoáng qua mất muôn cái lâu dài.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Giẫy giụa vùng vẫy trong bẫy mãi mới thoát đấy mợ ạ.Đúng là không cái dại nào hơn dại này!
Nếu cụ nói thật thì quả là cụ tài năng. Không tính đến tiền nếu pn chưa có gia đình (không thuộc loại ế độ hay ăn chơi) mà chấp nhận yêu người đã có gđ trong tg dài thì rõ ràng người đó phải rất có tài trong mắt người pn :))

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Em chỉ giả nhời đc mỗi 1 câu: đàn oing thích j ở pn khi ngoại tình, đó là họ thích pn chiều chuộng họ làm tình các kiểu bằng mồm, hậu môn, ... nói chung đủ 3 lỗ với các tư thế blow job...:))

bimbim71

Xe điện
Nếu cụ nói thật thì quả là cụ tài năng. Không tính đến tiền nếu pn chưa có gia đình (không thuộc loại ế độ hay ăn chơi) mà chấp nhận yêu người đã có gđ trong tg dài thì rõ ràng người đó phải rất có tài trong mắt người pn :))
Trái lại sư ơi,em tài chưa tới,tiền chưa vô,hình thức thời răng hô.Âu cũng tại kiếp nạn.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Cả 2 :((
Thêm cả vợ oánh cho trận
Hậu quả:
- Nhẹ : tào tháo rượt vì ăn ... mắm tôm
- TB : vợ vắt kiệt để kiểm tra sk vì tội bỏ cơm ăn ... bún
- Nặng : kết hợp cả 2
Lão bị kiểu nào vậy? :))

scorp8x

Xe container
Đủ mặt anh tài ọp phơ mát ruợi điểm danh chưa các lão :D

CherryOne

Xe điện
1.đàn ông cảm thấy sung sướng khi nt
2.Sự mới lạ
3.Không làm thì ko lo lộ nhg đã làm hẳn nhiên lo bị lộ
4.Có tình cảm thì mới nt chứ,tuy nhiên nhất quyết ko bỏ vợ
5.Yêu vợ thì chưa chắc nhg bỏ vợ chắc chắn ko
Hết
Mỗi người đều có 1 khoảng trời riêng,nếu giữ kín thì cs luôn hạnh phúc nhg nếu bị lộ thì đó là 1 vấn đề lớn.
Nếu bị lộ sẽ xử lý như nào vậy cụ
Công khai luôn?
Hứa sẽ chấm dứt mối quan hệ đó?
Tỷ lệ nào lớn hơn

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Trái lại sư ơi,em tài chưa tới,tiền chưa vô,hình thức thời răng hô.Âu cũng tại kiếp nạn.
haha cụ có tài năng tiềm ẩn mà chỉ có người pn đó phát hiện ra. Trừ kiểu ngoại tình tư tưởng, ăn bánh trả tiền, tình 1 đêm, không có tình cảm, ... thì không phải ai muốn cũng có khả năng ngoại tình đâu (sư là 1 ví dụ :)) )

CherryOne

Xe điện
Em bị cháu hs cấp 3 nó bẫy.Lao như con thiêu thân 3 năm giời,xém tí tan gia đình.Giờ thì cạch đến già rồi.
Em nói thật,thích nhất là cảm giác vụng trộm,nhưng cái giá phải trả khônh hề nhỏ.
Có 1 số đàn ông sẵn sàng bỏ gia đình, 1 số thì yêu cầu vợ phải mặc định chấp nhận điều đó, phần lớn là đưa mối quan hệ đó đi vào bóng tối. :D

Nếu bị lộ sẽ xử lý như nào vậy cụ
Công khai luôn?
Hứa sẽ chấm dứt mối quan hệ đó?
Tỷ lệ nào lớn hơn
Tất nhiên là chấm dứt thôi mợ, thông thường ngay từ khi bắt đầu mqh ngoài đôi bên cũng phải thỏa thuận sẽ ntn nếu th bị lộ, làm người thì nên tính trước hậu quả để giảm thiểu ,chứ đâm đầu làm ko tính hậu quả thì chỉ là hạng ngu thôi.
Cái khó nhất ko dự tính đc là bị lộ trong th cụ thể ntn và hành động của vợ cụ thể ntn mà thôi

gafquef

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
1:Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
2:Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
3:Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
4:Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không?
5:Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
6:Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Em đã từng từ năm 32 tuổi, người đầu tiên sau vk.
1, vừa đóe vừa run. Cơ mà phê vãi chưởng. Kkk.
2: Tất nhiên là tình cảm mới, sự âu yếm mới, tình dục mới.
3: Sợ nhất bị lộ chứ sợ j nữa.
4: Có chứ, yêu quá đi chứ, có tình cảm thì tình dục nó mới thăng hoa.
5: Đối vs e và đa số đàn ông thì chả ngu j mà bỏ vk đi theo bồ. Vk mình làm gì có lỗi, em chỉ cố gắng làm cho cs vk ck tốt hơn thôi. Kkkk.
6: Thực ra lấy nhau 10, 20 năm thì nó còn nhiều thứ tình khác lắm, ngoài tình yêu ra. Vk ck lấy nhau sau 10 năm ít nói đến TY lắm.( em dc 19 năm rồi).

bimbim71

Xe điện
haha cụ có tài năng tiềm ẩn mà chỉ có người pn đó phát hiện ra. Trừ kiểu ngoại tình tư tưởng, ăn bánh trả tiền, tình 1 đêm, không có tình cảm, ... thì không phải ai muốn cũng có khả năng ngoại tình đâu (sư là 1 ví dụ :)) )
Hay ho gì khoe mẽ(nhất là khoản nhạy cảm này)trên mạng ảo,nói ra để nhẹ lòng và có thê(?)bổ ích với ai đó chăng?
Mà sư hơn Lỗ hoà thượng một điểm rồi đới.hjhj

scorp8x

Xe container
Thiếu anh thôi ạ, e rất mong chờ cao kiến của anh:-bd
Vấn đề này nhạy cảm, cần công trình nghiên cứu khoa học nghiêm túc mới chém đc :D

Nghề của anh & chỗ làm gái trẻ đẹp bu đầy xung quanh em lạ gì ;) Nhưng chưa từng chịch xã giao vậy nhé. Nhưng lại rung rinh 0 duới 1 lần với những cô gái rất bình thuờng :> các lão bạn of mát ruợi miễn hỏi chịch xoạc chưa nhoé

CherryOne

Xe điện
Em đã từng từ năm 32 tuổi, người đầu tiên sau vk.
1, vừa đóe vừa run. Cơ mà phê vãi chưởng. Kkk.
2: Tất nhiên là tình cảm mới, sự âu yếm mới, tình dục mới.
3: Sợ nhất bị lộ chứ sợ j nữa.
4: Có chứ, yêu quá đi chứ, có tình cảm thì tình dục nó mới thăng hoa.
5: Đối vs e và đa số đàn ông thì chả ngu j mà bỏ vk đi theo bồ. Vk mình làm gì có lỗi, em chỉ cố gắng làm cho cs vk ck tốt hơn thôi. Kkkk.
6: Thực ra lấy nhau 10, 20 năm thì nó còn nhiều thứ tình khác lắm, ngoài tình yêu ra. Vk ck lấy nhau sau 10 năm ít nói đến TY lắm.( em dc 19 năm rồi).
:-bd chúc cụ luôn giữ kín được mối quan hệ đó, khi lộ ra người vợ sẽ rất đau.
Vk Vẫn luôn chấp nhận tha thứ nhưng vết sẹo không xoá được trong lòng, con tim đã vỡ không cách gì lành lại.
E chứng kiến sự đau khổ, vật vã đỉnh điểm của 1 người vợ yêu ck 18 năm, sau phát hiện ra ck cặp bồ. Nói chung là sốc, và có lúc e nghĩ chị ấy nhảy cầu tự tử vì không chịu nổi. Rồi time khó khăn đó cũng đi qua, đến giờ thì đã hết không còn tình cảm với ck, chỉ còn sự thù hận và căm ghét.:D

CherryOne

Xe điện
Vấn đề này nhạy cảm, cần công trình nghiên cứu khoa học nghiêm túc mới chém đc :D

Nghề của anh & chỗ làm gái trẻ đẹp bu đầy xung quanh em lạ gì ;) Nhưng chưa từng chịch xã giao vậy nhé. Nhưng lại rung rinh 0 duới 1 lần với những cô gái rất bình thuờng :> các lão bạn of mát ruợi miễn hỏi chịch xoạc chưa nhoé
Eo ôi, hôm nay lại rụt rè nhá, e cần rõ hơn về tâm tư của anh với mấy cô gái bình thường kia là dư lào

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tất nhiên là chấm dứt thôi mợ, thông thường ngay từ khi bắt đầu mqh ngoài đôi bên cũng phải thỏa thuận sẽ ntn nếu th bị lộ, làm người thì nên tính trước hậu quả để giảm thiểu ,chứ đâm đầu làm ko tính hậu quả thì chỉ là hạng ngu thôi.
Cái khó nhất ko dự tính đc là bị lộ trong th cụ thể ntn và hành động của vợ cụ thể ntn mà thôi
Nếu quan hệ là có qua có lại (thiên về giải toả tâm lý, tình dục đôi bên) thì không có gì phải lo nhưng trường hợp pn chưa có gia đình mà yêu người có gia đinh (không bị lừa mà tự nguyện) thì đa số pn thông minh ban đầu đều nói theo kiểu "em sẽ chỉ yêu và không đòi hỏi ở anh điều gì" nhưng lời hứa sẽ phai nhạt nhạt theo thời gian khi tc tăng lên và đến một ngày ... bùm. Kết quả chỉ hên xui không ai dám nói trước :))