[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Có một điểm khá tương đồng của các Mợ khi nhìn "con bồ" của người đàn ông là 1 hình ảnh rất tệ mạt và giẻ rách: bòn tiền, đào mỏ, xấu xí, nanh nọc, ăn sẵn,nằm ngửa, ngu dốt, vô học ...

Có thể đúng với đại đa số dạng bồ của đại đa số gã đàn ông thuộc nhóm từ 1 đến 3

Nhưng với nhóm 4 đã không còn đúng tuyệt đối nữa
Trừ em ra nhé vì em không có tâm lý nhìn kiểu đó. Giả sử trường hợp người đàn ông của em bồ bịch thì em sẽ xử lý người đàn ông của mình chứ chẳng oánh ghen hay xử lý bồ của anh ta làm gì cho tốn thời gian, nhọc xác. Một khi họ vững vàng thì ai lung lay được. Còn khi họ đã muốn cơi nới, không có người này thì sẽ có người khác thôi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Vẫn với cách nhìn như vậy, thì câu trả lời cho mợ Pink987 về cơ bản đã rõ: Không có thuốc chữa cho zonbie ở level 5

Bồ theo cách nhìn lãng xẹt của mợ thì cũng chỉ ở mức các con đàn bà bám vào đàn ông vì kinh tế hoặc vì sex hoặc cùng lắm vì tình cảm thì dạng mua vui cho được một vài trống canh

Vậy khi bồ là người phụ nữ mà họ có thể chia sẻ, tâm sự với người đàn ông về sự nhọc nhằn của họ trong cuộc sống, sự vất vả trong công việc,họ lắng nghe tâm tư của người đàn ông lúc u uất, lúc thất bại ....họ đến với nhau dù trong khoảnh khắc không dài, nhưng trao nhau trọn vẹn sự sẻ chia.... họ xác định không/ chưa đến với nhau được vì con cái, công việc, danh dự gia đình ....nhưng họ xác định sẽ đi cùng nhau đến khi nào có thể ....

Và thay vì cứ lưng lạ cá tươi là đớp,thì gã đàn ông kia chỉ có 1 Bồ, không đổi thay.... người phụ nữ cũng vậy ....

Thế thì thế nào đây?
Là tình yêu đích thực.

Kuu

Xe lăn
Trừ em ra nhé vì em không có tâm lý nhìn kiểu đó. Giả sử trường hợp người đàn ông của em bồ bịch thì em sẽ xử lý người đàn ông của mình chứ chẳng oánh ghen hay xử lý bồ của anh ta làm gì cho tốn thời gian, nhọc xác. Một khi họ vững vàng thì ai lung lay được. Còn khi họ đã muốn cơi nới, không có người này thì sẽ có người khác thôi.
Với đàn ông muốn cơi nới, phụ nữ nên xử lý thế nào hả em, liệu có dao kéo cắt cứa gì ko8->

Hoàng Trang

Xe ngựa
Với đàn ông muốn cơi nới, phụ nữ nên xử lý thế nào hả em, liệu có dao kéo cắt cứa gì ko8->
Không, trong trường hợp này em không thích bạo lực, em thích giải quyết tranh chấp bằng biện pháp hoà bình :D.

Kuu

Xe lăn
Không, trong trường hợp này em không thích bạo lực, em thích giải quyết tranh chấp bằng biện pháp hoà bình :D.
Vote vote!
Dại gì mà cắt cứa em nhỉ, cứ đàm phán phân chia mà dùng chung:|

Bò lốp

Xe lăn
Vừa Sướng - Vừa Sợ . Khổ vì l là có thặc ạ

Hoàng Trang

Xe ngựa
Vote vote!
Dại gì mà cắt cứa em nhỉ, cứ đàm phán phân chia mà dùng chung:|
Oh nâu nâu, em không có khái niệm chia sẻ dùng chung. Em sẽ xử lý theo cách riêng của em ;)).

Xecongamthap

Xe hơi
Giời ạ, họ ko có nghĩ nhiều đến thế đâu mà hỏi cụ ơi!

ubisapro

Xe trâu
Đàn ông thường ngoại tình khi ... có thính. Mỡ dâng miệng mèo thì hiếm khi mèo tha ;))

Còn ngoại thì ngoại, đa phần ko bỏ vợ :))

CherryOne

Xe điện
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Tìm kiếm cái mới lạ mà người cũ không còn cho ta cảm giác đó nữa hoặc là những cái mà người cũ còn thiếu sót. Đi chinh phục một người mới có cảm giác rất là thú vị và háo hức đặc biệt là một người phụ nữ đẹp toàn diện, khi thành công thì mình rất hãnh diện.
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Thích người phụ nữ đó hiểu mình, yêu chiều mình, và đặc biệt là sex điêu luyện.
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Sợ nhất mắc bệnh tật vào người đặc biệt là những bệnh nguy hiểm. Ngoài ra sợ ngoại tình mà người tình mang bầu khi mình không muốn.
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng cũng có thể không. Chồng thường ngoại tình ít khi bỏ vợ nếu vợ là người tốt, chỉ bỏ vợ khi vợ không ra gì hoặc đã chán nhau lắm rồi.
Họ có còn yêu vợ của mình không?
Đầy người ngoại tình khi vẫn yêu vợ. Kể cả đàn ông hay phụ nữ thường rất tham lam nhưng chuyện tình cảm đàn ông tham lam hơn.
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Câu trả lời của 1 cụ rất hiểu cuộc đời. Cám ơn cụ, e lại hết vod mất rồi.
E sẽ vod mời cụ khi có rượu nhá

CherryOne

Xe điện
Thỉnh thoảng gặp nhau hú hí tí thì mới vui thôi cụ, chứ ở chung nhà với nhau xem, đố đc nổi 1 tuần.
:-bd cái này chắc là đúng, vì e cũng thấy bảo có khi cãi nhau giận nhau chia tay, nhưng lại quay về

CherryOne

Xe điện
E không chấp nhận thử, E chỉ mong được thật thì mới trả lời được các câu hỏi của mợ đúng và có tâm, tầm được chứ.
Định nghĩa “xấu/đẹp” là không giống nhau ở tất cả mọi người mợ à!
:-bd chà, vậy chủ tịch dám vượt rào với gấu nhà rồi.
E không thích thứ dễ dàng đi qua, thôi thì để chúng minh sự thật lòng, chủ tịch sang tên cho e 2 cái nhà: 1 cái Hàng Dầu và 1 cái Cầu Gỗ nhá.
=))=))=))=))=))