[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

nam_ch

Xe buýt
E hỏi chủ thớt 1 câu nhỏ là đàn ông ngoại tình với ai ạ :))
Đàn nào cũng như nhau cả thôi, tâm lý chắc cũng thế ;))

meomun346

Xe container
Cứ rùng mình phát lại thấy ân hận day dứt, nhưng hôm sau lại quên mất.
Thích bồ vì ko bao giờ càu nhàu như vợ, nhưng bảo bỏ vợ thì ko, cơi nới thêm thì được :))
Nếu cụ đặt vợ cụ vào vai trò của bồ, cô ấy cũng chả bao giờ càu nhàu đâu. (ko phải lo mọi việc, chỉ lo làm đẹp, ăn chơi và xxx thôi, lại được cưng chiều nữa chứ)

DurexXL

Xe lăn
Nếu cụ đặt vợ cụ vào vai trò của bồ, cô ấy cũng chả bao giờ càu nhàu đâu. (ko phải lo mọi việc, chỉ lo làm đẹp, ăn chơi và xxx thôi, lại được cưng chiều nữa chứ)
Không phải bồ nào cũng sướng như gái bao đâu Mợ nhé

Họ cũng lăn lộn với công việc, với cuộc sống ... cũng nuôi con, cũng ngần ấy công việc không khác gì các người phụ nữ bình thường khác

Thế nên em mới nói là có 1 sự định vị chưa chính xác của phần lớn phụ nữ về bồ

Tiger Hunter

Xe container
Thế mun đừng càu nhàu nữa. Cứ thấy ghét chồng thì lại cười xòe 1 phát xem sao :))

meomun346

Xe container
Không phải bồ nào cũng sướng như gái bao đâu Mợ nhé

Họ cũng lăn lộn với công việc, với cuộc sống ... cũng nuôi con, cũng ngần ấy công việc không khác gì các người phụ nữ bình thường khác

Thế nên em mới nói là có 1 sự định vị chưa chính xác của phần lớn phụ nữ về bồ
Em nhất trí với cụ, nhưng khi đi với bồ, đàn ông vẫn có tâm lý xênh xang hơn, sĩ cử hơn, chi tiêu nhiều hơn (em nói đa số nhé).
Cô bồ kia, khi đi với người đàn ông, cô ấy cũng ko bao giờ nhắc đến mấy việc cơm áo gạo tiền đâu. Bồ - của lãng xẹt gặp nhau chớp nhóang, khác với ck, ăn đời ở kiếp.
Là do tâm lý: Bồ - được bao lâu đâu, kệ mịa nó.
Chồng - phải nói ra hòng mong lão ấy thay đổi - có lợi cho cả gia đình.

À mà loại thứ 4 là loại gì vậy cụ?

Chỉnh sửa cuối:

CherryOne

Xe điện
Con người đúng là động vật phức tạp nhất thế gian, có khi ngoại tình chẳng cần lý do gì "mình thích thì mình làm thôi".
:D khó giải thích thật cụ nhỉ, đôi khi họ thấy nó là sự quen thuộc, thói quen mất rồi.

CherryOne

Xe điện
E hỏi chủ thớt 1 câu nhỏ là đàn ông ngoại tình với ai ạ :))
Đàn nào cũng như nhau cả thôi, tâm lý chắc cũng thế ;))
Theo các phân tích ở thớt này, e thấy có sự khác biệt rất rõ về tâm lý của nam và nữ

skuadi

Xe điện
=)):-bd vậy thì chuẩn rồi không cần chỉnh. Bồ mặc sexy lady thế kia cơ mà
Sexy nhưng trong 3 loại quả thì em này chỉ orange chứ ko đc coconut giống gu đa số cụ trên này.
No bra nên e cam kết hàng xịn nhá :))

DurexXL

Xe lăn
Em nhất trí với cụ, nhưng khi đi với bồ, đàn ông vẫn có tâm lý xênh xang hơn, sĩ cử hơn, chi tiêu nhiều hơn (em nói đá số nhé).
Cô bồ kia, khi đi với người đàn ông, cô ấy cũng ko bao giờ nhắc đến mấy việc cơm áo gạo tiền đâu. Bồ - của lãng xẹt gặp nhau chớp nhóang, khác với ck, ăn đời ở kiếp.
Là do tâm lý: Bồ - được bao lâu đâu, kệ mịa nó.
Chồng - phải nói ra hòng mong lão ấy thay đổi - có lợi cho cả gia đình.
Vẫn với cách nhìn như vậy, thì câu trả lời cho mợ Pink987 về cơ bản đã rõ: Không có thuốc chữa cho zonbie ở level 5

Bồ theo cách nhìn lãng xẹt của mợ thì cũng chỉ ở mức các con đàn bà bám vào đàn ông vì kinh tế hoặc vì sex hoặc cùng lắm vì tình cảm thì dạng mua vui cho được một vài trống canh

Vậy khi bồ là người phụ nữ mà họ có thể chia sẻ, tâm sự với người đàn ông về sự nhọc nhằn của họ trong cuộc sống, sự vất vả trong công việc,họ lắng nghe tâm tư của người đàn ông lúc u uất, lúc thất bại ....họ đến với nhau dù trong khoảnh khắc không dài, nhưng trao nhau trọn vẹn sự sẻ chia.... họ xác định không/ chưa đến với nhau được vì con cái, công việc, danh dự gia đình ....nhưng họ xác định sẽ đi cùng nhau đến khi nào có thể ....

Và thay vì cứ lưng lạ cá tươi là đớp,thì gã đàn ông kia chỉ có 1 Bồ, không đổi thay.... người phụ nữ cũng vậy ....

Thế thì thế nào đây?

Taihoatu

Xe lăn

CherryOne

Xe điện
Sexy nhưng trong 3 loại quả thì em này chỉ orange chứ ko đc coconut giống gu đa số cụ trên này.
No bra nên e cam kết hàng xịn nhá :))
E cũng xác nhận hàng xịn, cam cho vừa cụ ơi, dừa thì to quá nặng chết đi được

Trục

Xe ba gác
Đằng ấy có ý kiến rì hem
Vụ tình cảm thì hên-xui, phán đoán chỉ 50-50 thôi.
Nhưng đàn ông khác đàn bà ở chỗ đã dính đến ngoại tình thì vợ cũng có thể bỏ, huống chi là bồ. Nên vợ không ra gì so với bồ thì họ sẽ bỏ vợ và ngược lại. (Một số trường hợp họ bỏ tất, và theo đuổi tình yêu khác). :))
Đàn bà thì khác, sẵn sàng bỏ tất để theo bồ mà không cần biết hậu quả.

quasin3000

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Nếu là mợ thì không nên hỏi như vậy. Tâm lý phụ nữ rất nhậy cảm đối với sự thay đổi của đàn ông. Một biểu hiện ăn cơm chiều đúng giờ, đón con và đưa con đi học không cần nhắc. Đó là đủ anh ta đang có vấn đề.

Nếu là cụ thì cụ cứ thử nghiệm đi. Cung bậc cảm xúc được hâm nóng sau 10 năm bươn trải cuộc sống mà quên đi tình cảm trai gái khi vợ không kịp thích nghi.

Rongcon.com.vn

Xe tải
Chờ cụ nào có kinh nghiệm vào share cho ae ít thực tế chứ hỏi thế kia dễ trả lời quá