[Funland] Tắm khoáng nóng khu Wyndham thanh thủy Phú thọ ?

onano69

Xe container
E mới đi khu này về. Whynham đã xong đâu. Cái tòa chung cư đen thùi lùi, xung quanh dân cư lôm côm và lụp xụp nhìn chán lắm. Biệt thự k có cảnh quan gì hết. Nói chung nhìn chán. Em định tìm chỗ nào nghỉ ngơi sạch sẽ ổn áp tí để vào Đảo Ngọc Xanh tắm mà k thấy. Tre nguồn với Bamboo nhìn quê quê và cũ nên e k vào.
Em ở Vườn Vua thấy khá ổn, phòng ốc mới, bể bơi riêng sạch sẽ. Bể khoáng nóng thì hơi nhỏ, thấy k đã lắm và k biết có phải nước khoáng k. Thích nhất là đạp xe quanh khu. Mùa này chỉ có hoa súng, k có sen nên đầm hơi xấu. Buffet sáng khá ổn. Giá phòng khá chát. Em ăn ở nhà hàng Dê ngay cạnh cổng, đồ ăn được giá hợp lý
Ngu gì mà đi mua đất ở khu đấy, vừa đắt vừa chật lại quy hoạch lôm nhôm ;))
Kụ muốn cảm giác ở quê, số tiền kụ mua đất ở mấy khu nó quy hoạch phân lô bán nền đó thì kụ nên mua đất cách khu nước nóng khoảng 5 - 10km, làm mảnh khoảng 1000- 3000m2, có đất thổ cư xây dựng khoảng 300m2 còn lại là đất vườn lâu năm, thoải mái chơi, đi tắm táp khoáng nóng cũng gần, tắm xong về khu vườn đó nó tách biệt, không xô bồ lộm nhộm, thế mới đúng nghĩa hưởng không khí ở quê ạ :)

russian_blue

Xe buýt
Thanh Thủy resort, không sạch bằng bên Đảo Ngọc.
cái resort Tre Nguồn có ổn ko cụ ? trc e tắm bên Đảo Ngọc rồi, giờ muốn thử chỗ khác xem thế nào. E thấy có quảng cáo Wyndham Thanh Thuỷ suốt, ko biết nó mở chưa cụ ?

thaibinhdutu

Xe buýt
cái resort Tre Nguồn có ổn ko cụ ? trc e tắm bên Đảo Ngọc rồi, giờ muốn thử chỗ khác xem thế nào. E thấy có quảng cáo Wyndham Thanh Thuỷ suốt, ko biết nó mở chưa cụ ?
Tre Nguồn hình như mới sửa sang lại, cụ thử xem sao. Nhà em thường hay cho cả lũ trẻ con đi tắm khoáng, nhưng toàn ở đảo Ngọc nhiều chỗ chơi, Tre Nguồn có vào đợt trước khi sửa nhưng không hài lòng. Sau này họ có vụ lùm xùm thuê người địa phương làm nhưng không trả lương nhiều tháng nên không còn thiện cảm vào lại.

russian_blue

Xe buýt
Tre Nguồn hình như mới sửa sang lại, cụ thử xem sao. Nhà em thường hay cho cả lũ trẻ con đi tắm khoáng, nhưng toàn ở đảo Ngọc nhiều chỗ chơi, Tre Nguồn có vào đợt trước khi sửa nhưng không hài lòng. Sau này họ có vụ lùm xùm thuê người địa phương làm nhưng không trả lương nhiều tháng nên không còn thiện cảm vào lại.
e đang tham khảo ở Lương Sơn Hoà Bình, thử đổi địa điểm xem thế nào. Đảo Ngọc e đi mấy lần rồi

thaibinhdutu

Xe buýt
e đang tham khảo ở Lương Sơn Hoà Bình, thử đổi địa điểm xem thế nào. Đảo Ngọc e đi mấy lần rồi
Có khu kiểu Nhật gần Xuân Mai cụ thử đi xem, vé 299k, về nhớ chia sẻ hợp bọn trẻ con tụ tập vui chơi không nhé.

boy_spott

Xe điện
Tháng 9 mới bàn giao các cụ nhé. G nhà em mới lên hôm vừa rồi chỉ tham quan nhà mẫu ở tầng 12 thôi. Ông anh em có 1 căn studio đã đóng hết tiền rồi chờ nhận nhà nhưng đang chuyển hướng đầu tư nên cần sang nhượng lại. Cụ nào có nhu cầu thì ib
Được nhận nhà chưa cụ

winnghiepdu

Xe điện
Wyndham này em ko biết, nhưng Wyndham Skylake ở Chương Mỹ thì đã trải nghiệm ổn bác nhé. Hy vọng cùng hệ thống chất lượng đều ổn như nhau.
Có được như Vresort ở Kim bôi o cụ?

Tuoitan

Xe buýt
Wyndham này em ko biết, nhưng Wyndham Skylake ở Chương Mỹ thì đã trải nghiệm ổn bác nhé. Hy vọng cùng hệ thống chất lượng đều ổn như nhau.
Cụ ơi quanh Skylake Chương Mỹ có nhiều chỗ ăn uống k?

pablo1

Xe hơi
Có cụ nào đã đi trải nghiệm tắm khoáng nóng khu này chưa cho e review với
E có cái voucher cũng muốn đi xem ra sao mà nghe loáng thoáng chưa xây xong ???
Không biết có chỗ nghỉ lại qua đêm trong khu đó luôn không ah?

Gì mà toàn tiếng tei lon dài lòng thòng thế nhỉ. Nhìn cái tờ rơi đã thấy lởm.

thaibinhdutu

Xe buýt
Em mới đi qua khoáng nóng Tiên Lãng Hải Phòng mà không kịp vào. Mùa hè vào thấy ổn còn mùa đông không rõ. Bể bơi thấy cũng ổn về vệ sinh, ăn uống có vẻ kém xa Thanh Thủy. Về mặt bể bơi khoáng nóng anh Yên Bái vẫn ổn hơn cả, nhưng tốt nhất xứ Việt này chắc chắn là Phong Thổ Lai Châu.
Muốn thật thiên nhiên, ngồi giữa núi rừng ngâm khoáng nóng bỏng sạch đẹp thì mời lên Quảng Trị, đường đi Lao Bảo, cách thành phố tầm 40km

Chỉnh sửa cuối: