Tam Đảo - ngày trở lại

Hung Ngo

Xe buýt
Đúng thằng Hưng híp thừa sức không biết để làm gì, đổ hết vào độp.:D. 10 ngày mới lên đỉnh được 1 lần thì quá ít tềnh yêu ạ.:D
Hehe, mày cứ thử đi xem, chỉ sợ mới đến chân núi đã hết tiền, chưa kịp lên "đỉnh" ý chứ =))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thấm thoát đã 10 ngày kể từ lần đầu tiên em leo Tam Đảo. Mặc dù lên được đến đỉnh nhưng e không thể thỏa mãn với thành tích nghèo nàn (~2h30'/12Km) nên e dự định quay trở lại chinh phục Tam Đảo lần 2
Ngày trở lại: 19/5.
Quãng đường: 1 Century, bao gồm dốc Tam Đảo 12km, độ dốc trung bình 8% toàn tuyến.
Kính mời các cụ, mợ có cùng khát khao lên đỉnh cùng tham gia ;;)
Chuyến này sẽ có hội Xe đạp của California Fitness and Yoga center tham gia cùng, đội Cali đi xe thuê, một chiều (80Km only), có ato buýt backup hốt xác và tiếp liệu. Đặc biệt có mấy bác hội ThangLong Club dẫn dắt bằng MTB.

Kính mời các cụ, mợ!
Căng thế nhỉ, cữ mỗi tuần một chuyến đi xa thế này chắc bọn em toi hết các cụ ạ :(

Liz

Xe buýt
:( Chuyến trở lại 3 Đảo mà cung đường dư lày thì e phải ở nhà hóng rùi! :(
Mong sao hôm đó thời tiết thật đẹp để cả nhà lên đỉnh cho khoái! :D

Blackfish

Xe tăng
Xem sơ bộ em thấy chuyến trở lại này rất ổn.vừa miếng với tất cả các cụ thử 1 lần khám phá lên đỉnh 3Đ ló dư lào .Có sẹc vít dọc đường nè, có bus bách úp lúc hết pin, có các chuyên gia đầu ngành đi hỗ trợ, có cả Tây lẫn Ta thế này chắc lên truyền hềnh òy.
Các cụ có nhiều ốp sần : chạy hai chiều, chạy từ chân lên đỉnh , chạy 1 chiều đổ dốc rùi zề...
thời gian vẫn còn mà dư âm vẫn chưa hết nên nên em chưa fix, cứ làm nửa viên gạch đổ dốc rùi zề các cụ nhề

buituananh_as

Xe điện
Xem sơ bộ em thấy chuyến trở lại này rất ổn.vừa miếng với tất cả các cụ thử 1 lần khám phá lên đỉnh 3Đ ló dư lào .Có sẹc vít dọc đường nè, có bus bách úp lúc hết pin, có các chuyên gia đầu ngành đi hỗ trợ, có cả Tây lẫn Ta thế này chắc lên truyền hềnh òy.
Các cụ có nhiều ốp sần : chạy hai chiều, chạy từ chân lên đỉnh , chạy 1 chiều đổ dốc rùi zề...
thời gian vẫn còn mà dư âm vẫn chưa hết nên nên em chưa fix, cứ làm nửa viên gạch đổ dốc rùi zề các cụ nhề
Không hiệu các bác đấy ăn ngày mấy bát nhỉ ?
Thời gian thấm thoát thoi đưa.Chắc gì Mod lừa lần nữa được em.hê hê...
thế là lại ko kìm hãm đc roài..

Blackfish

Xe tăng
Đi làm đi kiếm tiền nó mới khó chứ đi chơi là dễ và nhàn nhất rồi sao phải kìm hãm làm gì, cụ nhỉ

muadem

Xe cút kít
Đi làm đi kiếm tiền nó mới khó chứ đi chơi là dễ và nhàn nhất rồi sao phải kìm hãm làm gì, cụ nhỉ
Đi 3 đảo thì chỉ chơi với dòng SL còn ba cái loại lằng nhằng cạc bon cạc biếc thì để tủ kính thôi nhá nhá :))

Blackfish

Xe tăng
Đi 3 đảo thì chỉ chơi với dòng SL còn ba cái loại lằng nhằng cạc bon cạc biếc thì để tủ kính thôi nhá nhá :))
Cứ nghĩ cái xe của mềnh nhiều tiền hơn mà đồ không bằng lại nặng hơn nên xót tiền mà phải cố lên đỉnh gỡ gạc lại tí sỹ diện bố cháu ah.Chứ tôi khuyên bố cháu đừng đem SL1 lên đỉnh, chả có gì đâu , ăn xong xuôi tất cả lại về.Vừa nhạt vừa mệt cái thằng người.Tin tôi đi.

Hung Ngo

Xe buýt
Cứ nghĩ cái xe của mềnh nhiều tiền hơn mà đồ không bằng lại nặng hơn nên xót tiền mà phải cố lên đỉnh gỡ gạc lại tí sỹ diện bố cháu ah.Chứ tôi khuyên bố cháu đừng đem SL1 lên đỉnh, chả có gì đâu , ăn xong xuôi tất cả lại về.Vừa nhạt vừa mệt cái thằng người.Tin tôi đi.
Cụ nào muốn bán xe thì cứ tha lên đỉnh 3 Đảo rùi chụp choẹt vài tấm hình làm lý lịch trích ngang: xe đã từng leo lên đỉnh 3 Đảo; đảm bảo đi nhanh lém :D

xe_cang_hai

Xe tăng
Vẫn city thì ở nhà bật máy lạnh xem tường thuật là được.

Vắng chú làm sao anh có ảnh đẹp, cho anh mượn AW100 nhé :))

Anh cũng chán 3 Đảo rồi, nhưng máu thử quả 2x10 28-42, nếu vẫn duy trì được thời gian 100p và nghỉ 3 lần thì quá đỉnh :))
Bao nhiêu anh tài chết dưới bánh xe của con city này đấy ạ, city đang trên đường trở thành huyền thoại :))

Alexmazzz

Xe buýt
Hôm trước em mới đạp đến chân, chuyến này có khi phải làm nốt đoạn còn lại. Cụ nào trong BTC cho em đi ké xe bus đến chân tam đảo nhé.:">

muadem

Xe cút kít
Xe cộ quan trọng gì, city leo ầm ầm, quan trọng là thằng đạp thôi :))
Thằng đạp đôi khi phải phân hạng năm tháng, U hai mấy mới U ba mấy thì U bốn mấy chấp bằng tuổi thanh xuân à =))

Fiat_ELX

Xe điện

Long-Troc

Xe hơi
Bác Fi ác độp xe lên tận tượng thánh Gióng cơ à??? Hôm nọ em chạy pkl lên mà còn căng thẳng bở hơi tai....bái phục^:)^