Tắm cho vợ em xin phép được khoe

faw

Xe tải
úi thế ợ! hiện đại quá, nhà cháu thì lắp cái màn hình DVD chứ ko lắp cái này nên ko biết. cứ tưởng gương chống chói :D :@)
nhà cháu không thích lắp dvd vì dầu xịn thì nhà cháu ngại đầu tư còn đầu bình thường thì âm thanh không hay bằng đầu nguyên bản

mà cụ lắp đèn gầm ở thái bình ah, nhiêu xiền thế cụ em đang có cần lắp mà phân vân mấy cái đèn gầm của mẹt hj
cụ nên lắp đèn giống như mẹc ở trong này cụ huephuong ship về còn nói thật chứ lắp thêm đèn gầm cho đẹp thôi chứ ánh sáng cải thiện không đáng kể

sonld_92

Xe tải
vậy xe em ko có đèn gầm chắc ko bị phạt đâu nhỉ :) bác chủ dán kính chưa ạ, em đang phân vân dán kính ở hà nội hay thái bình và dán loại nào, hôm nọ ông anh dán hết 3 củ mà em cũng chả biết ổng dán loại gì :( mà bác ở thành phố tb ah :s

Tài mới

Xe tăng
Bản LS này em thấy bảo chạy yếu lắm không biết có đúng ko cụ.

faw

Xe tải
xe đẹp đó cụ ....
thank cụ
xe cụ đẹp. em thèm
thank cụ

vậy xe em ko có đèn gầm chắc ko bị phạt đâu nhỉ :) bác chủ dán kính chưa ạ, em đang phân vân dán kính ở hà nội hay thái bình và dán loại nào, hôm nọ ông anh dán hết 3 củ mà em cũng chả biết ổng dán loại gì :( mà bác ở thành phố tb ah :s
cụ ơi em dán kính ở hn gói đắt tiền nhất của luma hết 6 củ khoai. Em ở linh tinh lúc thì ở Tiền Hải lúc ở Hà nội ngày trước em làm công trình ở vũ thư nhà cụ gần 3 năm

Bản LS này em thấy bảo chạy yếu lắm không biết có đúng ko cụ.
Nều cụ đã đi nhiều loại xe khác rồi thì thấy bản ls này không bốc lắm nhưng là cái xe đầu tiên thì phải nói là rất hài lòng với số tiền bỏ ra
cái đề can cụ dán vào phần taplo đó chụp gần cho ae xem cái được ko?
không đâu cụ ạ em thấy rất ok, đường vn mình đi thế này thì ko cần gì phải khỏe :D máy thế được cái đỡ tốn xăng
cụ nói chí phải

xe đẹp , biển cũng đẹp cụ ợ!
thanhk cụ em mời rượu các cụ nhé

hongha117

Xe điện
xe cụ đẹp thật

cathymeo

Xe buýt
cụ chụp gần xem cái đề can dán taplo nào, cũng hợp đấy! mà cụ làm cái đó bi nhiêu tiền?

shopcokhi

Xe buýt
bỏ cái viền đèn đi cụ ơi nhìn thế nào đó

sonld_92

Xe tải
em thấy xe cụ trang bị nhiều nhưng thiếu 1 cái là logo of, để hôm nào em đi xin logo em xin cả cho cụ nhé, cụ đang ở đâu để em gửi logo (nếu có :)) em đang học ở hà nội ah, hôm nào về quê giao lưu nhé, em muốn cho bố mẹ em xem xe của cụ, vì bố mẹ em chả chịu chăm sóc xe gì cả, mua về là cứ đi thôi, xứt xát hết cả xe (em chán, cứ như bỏ tiền ra mua iphone 4s về chỉ để nghe gọi cụ nhỉ :D), xem xe cụ có gì làm được thì em cũng làm luôn :S

tuankietauto

Xe tăng
Biển đẹp đấy cụ ơi