[Funland] Tạm biệt voz một trong số những diễn đàn hiếm hoi đông thành viên nhất nhưng đang mất dần tự do.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Bên đó e cũng có nick lâu lắm rồi, xong k hiểu sao e bị khoá, vào đăng ký mãi đều k dc, hình như họ k có nhu cầu đông thành viên hay sao ấy

Tức là vi phạm nội quy vì dùng từ ngữ thiếu tôn trọng ban QL và thành viên Otofun?
Có lẽ bác cũng chưa đọc Quy định của diễn đàn:

"B. NỘI DUNG:
I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:

28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
48. Đả kích công khai hoặc cợt nhả, xúc phạm đối với những người điều hành diễn đàn trên các chủ đề công cộng.

II- Thành viên tham gia diễn đàn có trách nhiệm thực hiện những quy định sau:
3. Tôn trọng các thành viên khác, thể hiện thái độ lịch sự, nghiêm túc, có văn hóa trong trao đổi, thảo luận trên Diễn đàn. "

hoviethung

Xe lăn
Bên đó e cũng có nick lâu lắm rồi, xong k hiểu sao e bị khoá, vào đăng ký mãi đều k dc, hình như họ k có nhu cầu đông thành viên hay sao ấy
Mình cũng thấy vậy. Đăng kí không được hơn nữa cảm thấy bên đó xô bồ quá nên thôi luôn?

Demchinhhang.net

Xe container
Internet là vũ trụ cụ ơi.

Dũng Lục Sách

[Tịch thu bằng lái]
Forum nào bây giờ cũng bị quản lý hết.
Ngay cả OF này em cũng bị xịt lốp cả chục lần dù mình chỉ nói ra những cái hiển nhiên.
Riêng cái topic Nga Uca bị xịt lốp 3 lần cho 2 cái nick nên giờ thỉnh thoảng vào đọc thôi chứ forum nhạt như báo Nhân dân rồi.
Bao năm các thế lực thù địch còn chả lật đc mà các bố cứ đi sợ mấy cái forum giải trí, người ta có nói thì cũng là nói những cái thực đã xảy ra trong cuộc sống thôi, có cái mịa gì đâu.
Quy định người ta đưa ra mình phải biết chấp hành chứ.
Em bị tịch thu bằng, xì hơi, tháo bánh vẫn chơi bìh thường.

Trạng thái
Thớt đang đóng