[Funland] Tạm biệt voz một trong số những diễn đàn hiếm hoi đông thành viên nhất nhưng đang mất dần tự do.

Trạng thái
Thớt đang đóng

donbeca

[Tịch thu bằng lái]
Khẩu vị bên đó khác bên này

ngocmai227

Xe lăn
Thằng tủ nó bị tẩy não, vào f33 giờ toàn tin cướp giết hiếp mông vếu chả khác gì trang lá cải. Sập sớm thôi

hh_tuki

Xe hơi
Thằng tủ nó bị tẩy não, vào f33 giờ toàn tin cướp giết hiếp mông vếu chả khác gì trang lá cải. Sập sớm thôi
E cũng nghĩ thế.dần cũng sập thôi..
Còn tẩy não thì chắc ko đâu chẳng qua nó cũng bị ép thôi

formen

Xe lăn
e xem voz 2 năm covid vì cập nhật tt trong sg và qtế.
nhưng dừng ngay lập tức vì ẩn ức lu dơ voz nó ám vào mình <= cái này rất kỵ đặc biệt đội trẻ đang lập nghiệp

polizia

Xe container
Ngôn ngữ không phù hợp

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

sleepwalkervn

Xe tải
Em cũng lập tài khoản bên VOZ từ năm nhất ĐH - 2007 mà bị ban có một lần chỉ một tuần vì em ít tham gia bình luận. Đúng là bên đó thay đổi nhiều!

KVH

Xe buýt
U30 biết đến voz từ năm 19 tuổi cũng hơn chục năm . thời mà nó còn rất tự do nhưng mấy năm trở lại đây có vẻ dàn lãnh đạo đặc biệt là thanh niên tủ lạnh bị giác ngộ ,dần trở thành một nơi chỉ đc nói những gì về giải trí, ăn ,ngủ showbiz.đặc biệt thao luận liên quan đến chính sách chính quyền là auto xoá và band .
Nay e có bị band cái nick 11 năm vì chốt comment vào thớt liên quan đến tham nhũng.và cũng quyết định từ bỏ voz mặc dù ko muốn
.buồn phết các cụ ạ gắn bó 11 năm ngày nào cũng vào .
Không phải do chú tủ lạnh đâu, các chú ấy cũng bị kiểm soát. Phải chấp nhận là chỉ được thảo luận những gì được đám kiểm duyệt cho phép, hoặc admin lên phường. Admin ở nước ngoài không lên phường được thì diễn đàn sẽ không truy cập được.

Nhiều người thấy thế là đã quá tự do rồi.

deadlove

Xe điện
Tự do bàn về se.x, giải trí, showbit, thế là ngon rồi, cụ phải cảm thấy là mình hạnh phúc. Bọn Hồi giáo nó còn không được cả nghe nhạc kìa ;))

hoviethung

Xe lăn
Forum nào bây giờ cũng bị quản lý hết.
Ngay cả OF này em cũng bị xịt lốp cả chục lần dù mình chỉ nói ra những cái hiển nhiên.
Riêng cái topic Nga Uca bị xịt lốp 3 lần cho 2 cái nick nên giờ thỉnh thoảng vào đọc thôi chứ forum nhạt như báo Nhân dân rồi.
Bao năm các thế lực thù địch còn chả lật đc mà các bố cứ đi sợ mấy cái forum giải trí, người ta có nói thì cũng là nói những cái thực đã xảy ra trong cuộc sống thôi, có cái mịa gì đâu.
Mình còm cũng nhiều nhưng chưa bị xịt lốp hay ban lần nào. Có lẽ do mình biết được làn ranh đỏ? Và tự do không có nghĩa là vô hạn độ hay vô chính phủ.

Chỉnh sửa cuối:
Forum nào bây giờ cũng bị quản lý hết.
Ngay cả OF này em cũng bị xịt lốp cả chục lần dù mình chỉ nói ra những cái hiển nhiên.
Riêng cái topic Nga Uca bị xịt lốp 3 lần cho 2 cái nick nên giờ thỉnh thoảng vào đọc thôi chứ forum nhạt như báo Nhân dân rồi.
Bao năm các thế lực thù địch còn chả lật đc mà các bố cứ đi sợ mấy cái forum giải trí, người ta có nói thì cũng là nói những cái thực đã xảy ra trong cuộc sống thôi, có cái mịa gì đâu.
Chẳng hay bác đã bao giờ đọc kỹ quy định của diễn đàn chưa:

"OTOFUN (Otofun.net) là Diễn đàn tự nguyện được lập ra với mục đích làm nơi giao lưu, trao đổi của những người yêu thích xe hơi.

- Tuyệt đối không hỏi đáp, bàn luận về các vấn đề chính trị.

- Tất cả các chủ đề và phản hồi (bao gồm cả hình ảnh/video/audio) có nội dung bàn luận về chính trị Việt Nam dưới mọi hình thức, các bài viết có nội dung vi phạm pháp luật, tôn giáo, nội dung liên quan các đồng chí lãnh đạo Ðảng, lãnh đạo Nhà Nước Việt Nam, lãnh tụ, tuyên truyền hay quảng cáo cho các trang web *********, có nội dung chống phá nhà nước Việt Nam. "

U30 biết đến voz từ năm 19 tuổi cũng hơn chục năm . thời mà nó còn rất tự do nhưng mấy năm trở lại đây có vẻ dàn lãnh đạo đặc biệt là thanh niên tủ lạnh bị giác ngộ ,dần trở thành một nơi chỉ đc nói những gì về giải trí, ăn ,ngủ showbiz.đặc biệt thao luận liên quan đến chính sách chính quyền là auto xoá và band .
Nay e có bị band cái nick 11 năm vì chốt comment vào thớt liên quan đến tham nhũng.và cũng quyết định từ bỏ voz mặc dù ko muốn
.buồn phết các cụ ạ gắn bó 11 năm ngày nào cũng vào .
Bác thích và muốn "thảo luận liên quan đến chính sách chính quyền" thì bên đây cũng ko được bác nhé. Bác cần đọc quy định của diễn đàn để biết và thực hiện cho đúng.

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Bài viết vi phạm quy định của diễn đàn

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

juve99

Xe cút kít
Bác thích và muốn "thảo luận liên quan đến chính sách chính quyền" thì bên đây cũng ko được bác nhé. Bác cần đọc quy định của diễn đàn để biết và thực hiện cho đúng.
Chưa gì cụ đã đuổi khách :-o

Đến nhà người khác chơi thì phải tuân theo quy định nhà người ta. Chán quá thì bỏ thôi. E cũng bị bọn chã xi lốp, tịch thu bằng nhiều lần rồi nhưng vẫn ko bỏ of. Dù sao chém gió ở đây văn minh hơn fb, youtube. Trên đấy toàn lũ seed mất dậy vô học trẻ ranh lý sự cùn.
Bác dùng tính từ mạnh quá, mời bác tạm nghỉ 07 ngày để đọc lại quy định của diễn đàn.

Phỗng new

Xe điện
Tốt nhất là bác chã bem luôn cho sớm sủa đê, để tránh hậu họa như cụ dưới phán :D
Khổ, bọn Voz trẻ trâu sang đây... Sức trẻ bọn vozer tán hết các mợ sồn sồn trên này, min, mod cũng hậm hực cúi xuống nhìn bản thân thở dài chứ đừng nói các thành viên khác.

VoCan

Xe điện
Có thể tham gia diễn dần mới nhưng k mang văn hóa từ nơi khác sang. Phù hợp vs phong tục, lối sống đâu thì sống chứ cụ. Chắc cụ sinh ra đã biết lướt of
Cụ cắt mỗi câu đầu rồi bỏ hết cả đoạn sau của cụ ấy rồi kêu không phù hợp là không ổn rồi

Thím còn đăng thế này thì còn lâu mới bỏ được. Tuần sau lại mò vào tạo nick mới thôi. Người im ỉm ko nói mới là bỏ.

Trạng thái
Thớt đang đóng