tầm 1,1 tỏi to nên mua đất quận nào nội thành ạ

ĐVLAND90

Xe hơi
e nhờ cụ chủ tí nhé!!! cụ mợ nào có quan tâm nhà đất tây sơn thì ới em câu nhé 0913010595

Mecuabum

Xe tải
Tầm ấy chưa đủ để mua nội thành đâu cụ? Ra hẳn khu Cổ linh giờ dang cơi nới mở rộng mà gần Aeon quá đẹp! :v

conchimnon_ccn

Xe tải
Tầm ấy chưa đủ để mua nội thành đâu cụ? Ra hẳn khu Cổ linh giờ dang cơi nới mở rộng mà gần Aeon quá đẹp! :v
e đang xem nhiều, rất nhiều đất như thế nội thành, giá ko cao như các cụ mợ ở trên nói đâu, cụ mợ nào nhu cầu như e thì e pm share tt nhé. các cụ đọc quá web thi luôn là giá kì vọng của ng bán, ko chuẩn đâu ạ. phải đi từng khu vực xem tận nơi thì mới thực tế nhé
cơ mà e chưa chốt đc mảnh nào, đang tranh luận nhau: c em thì thích mạn triều khúc, ck e thi thích quanh khu linh đàm, e thi thích gần nhà ô trai e. ở đâu cũng có đất giá bình dân cả. nhưng khó cái là rủ nhau mua chung thì cũng nhiều ý kiến :(

tintucvn

Xe tăng
trung tâm của cụ là ở đâu cụ không khoanh vùng hơii khó em cũng đang đi tìm đất hôm trước em có sang khu đường đông tiến đại mỗ có mảnh mặt tiền 8m sâu 14m cụ có 3 người thì mua miếng đấy được cụ ạ vì đất 2 mặt ngõ cụ ạ
cụ cho em thông tin mảnh này được không ạ? Vị trí và giá nó thế nào ạ?

babeo

Xe điện
Dạ, các cụ các mợ tư vấn giúp e, là nhà e có 3,4 ce thân vs thương nhau, tính rủ nhau mua 1 mảnh đất to to sau chia lô ra ở cạnh nhau cho vui, lại tính mua mảnh to thì giá sẽ rẻ hơn mảnh nhỏ nhiều. nên tính về vật chất hay tinh thần đều có lợi. Bọn e đang tính mua mảnh nhỏ nhất thì 30m đến 120 hay 150m j đó.
Cái chính là tầm tiền đất chỉ rơi tầm 1,1-1,2 tỏi to /1 căn/ tầm 30-40m thôi mà lại muốn mua nội thành. Các cụ các mợ tư vấn xem chị em nhà e nên mua mạn nào mà đất nhiều với việc xây dựng nhà cửa nó cũng dễ dàng ạ.
Em đội ơn các cụ các mợ
Mua chỗ nào ngoại thành sắp lên quận ấy, Hoài đức chẳng hạn. Đang trình 2020 lên quận, chắc được thôi vì về cơ bản Hoài đức thu hồi gần hết đất ruộng rồi, làm gì có nông dân nữa mà dám nhận là huyện :)):)):))

conchimnon_ccn

Xe tải
Mua chỗ nào ngoại thành sắp lên quận ấy, Hoài đức chẳng hạn. Đang trình 2020 lên quận, chắc được thôi vì về cơ bản Hoài đức thu hồi gần hết đất ruộng rồi, làm gì có nông dân nữa mà dám nhận là huyện :)):)):))
cụ mua nội thành ko? e cò cho
e đi xem đc nhiêu đất lắm, chưa chốt đc thôi, nghe các cụ phán cứ như sốt năm 2008-2009 ko bằng
nhà đất năm nay chững nhé, xây nhà lên khó bán lắm ạ, dự án chung cư h mọc như nấm, ng ta nhiều sự lựa chọn

biemw

Xe hơi
Cụ nào thành thạo lĩnh vực này tư vấn giúp cụ chủ đi nào :)

tintucvn

Xe tăng
cụ mua nội thành ko? e cò cho
e đi xem đc nhiêu đất lắm, chưa chốt đc thôi, nghe các cụ phán cứ như sốt năm 2008-2009 ko bằng
nhà đất năm nay chững nhé, xây nhà lên khó bán lắm ạ, dự án chung cư h mọc như nấm, ng ta nhiều sự lựa chọn
cụ có biết mảnh nào ở Đại Mỗ không?
Em cần đường ô tô vào được, diện tích khoảng 60-120m
Vợ em làm keangnam, em làm hoàng quốc việt, nên khu nào càng gần đại lộ thăng long càng tốt.
em đang tìm thấy giá tầm 27-33 triệu mà ảo quá.

phihanhgia

Xe container
Nội thành HN bây giờ quá rộng. Từ Liêm (Nam và Bắc), Hà Đông, rồi Long Biên cũng là nội thành.
Ít nữa thì Hoài Đức, Đan Phượng, Gia Lâm, Đông Anh, Thanh trì, Quốc Oai, Thạch Thất, Sóc sơn, Ba vì, vv. cũng là nội thành cả :)))

1 tỷ mua đất Long Biên, Hà Đông, Từ liêm được khoảng 25-40m2. Vào nội thành cũ thì mua được khoảng 20m2 trong ngõ sâu và bé.
Trong nội thành cũ đất quá chật, người quá đông rồi, không nên bon chen vào đó khi tiền có ít.
Cầm ra Hoài Đức mua được khoảng 70-80m2 xây nhà lên oai đấy.

conchimnon_ccn

Xe tải
cụ có biết mảnh nào ở Đại Mỗ không?
Em cần đường ô tô vào được, diện tích khoảng 60-120m
Vợ em làm keangnam, em làm hoàng quốc việt, nên khu nào càng gần đại lộ thăng long càng tốt.
em đang tìm thấy giá tầm 27-33 triệu mà ảo quá.
mạn ấy xa, e lại ko đi xe khu ấy cụ ạ

tienbamboo

Xe container
Em gái em có nhà muốn bán ở ngõ trên phố Xuân Thuỷ, Cầu Giấy đấy. Nhà sắp được cấp sổ đỏ rồi. Hơn 1 tỏi thôi. Cụ nào thích để em hỏi kỹ.
cái sắp của cụ là thế nào ạ? :)
cụ thêm tý thôgn tin nhà hơn 1 chút đc ko ạ

olavina

Xe hơi
31 ngõ Tây, Phan Xá, Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
Website
olashop.vn
Bật máp lên xem đâu giữa HN mà chơi, cơ mà giờ đất ngõ ô tô không vào được cũngtaamff 100 mi/m2 rồi. Xây nhà nữa thì lại thêm 1 mả chi phí vào đấy

Bắc GàHN

Xe tải
e đang xem nhiều, rất nhiều đất như thế nội thành, giá ko cao như các cụ mợ ở trên nói đâu, cụ mợ nào nhu cầu như e thì e pm share tt nhé. các cụ đọc quá web thi luôn là giá kì vọng của ng bán, ko chuẩn đâu ạ. phải đi từng khu vực xem tận nơi thì mới thực tế nhé
cơ mà e chưa chốt đc mảnh nào, đang tranh luận nhau: c em thì thích mạn triều khúc, ck e thi thích quanh khu linh đàm, e thi thích gần nhà ô trai e. ở đâu cũng có đất giá bình dân cả. nhưng khó cái là rủ nhau mua chung thì cũng nhiều ý kiến :(
mợ có thể cho em xin những mảnh mà mợ đã xem qua mà ko ưng ko ạ?
nếu dc em mời cụ mợ đi càfe em cũng đang tìm mua đất mà mông lung quá

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
1
Dạ, các cụ các mợ tư vấn giúp e, là nhà e có 3,4 ce thân vs thương nhau, tính rủ nhau mua 1 mảnh đất to to sau chia lô ra ở cạnh nhau cho vui, lại tính mua mảnh to thì giá sẽ rẻ hơn mảnh nhỏ nhiều. nên tính về vật chất hay tinh thần đều có lợi. Bọn e đang tính mua mảnh nhỏ nhất thì 30m đến 120 hay 150m j đó.
Cái chính là tầm tiền đất chỉ rơi tầm 1,1-1,2 tỏi to /1 căn/ tầm 30-40m thôi mà lại muốn mua nội thành. Các cụ các mợ tư vấn xem chị em nhà e nên mua mạn nào mà đất nhiều với việc xây dựng nhà cửa nó cũng dễ dàng ạ.
Em đội ơn các cụ các mợ
tỶ bon chen nội thành quá khó