Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

1.6gli

Xe container
hôm nào cụ làm con xe khách HD rùi riviu cho anh em ngưỡng mộ. Mấy cụ suốt ngày lôi cái xe khách và xe tải Hàn ra nói:))
Lão lại nhanh tay hơn zồi mấy chiếc xe ấy có cần phải PR "doanh số" đâu?:))

ubisapro

Xe trâu
Bác chém thế này chả bị kêu là non? "Phải là Toyota và Honda".
Về chép 100 lần đi cho vào đầu khỏi chém hụt:D
Mới nhắc đến Toy thui mà cụ ý còn đang phải tìm cụ gúc để trả bài, cụ lôi cả Honda vào thì quá sức cụ Thích mất :))

Chôm Chĩa

Xe điện
Mới nhắc đến Toy thui mà cụ ý còn đang phải tìm cụ gúc để trả bài, cụ lôi cả Honda vào thì quá sức cụ Thích mất :))
Gúc sẵn từ trước rồi cụ ạ, gúc được cả CD5 kia mà? Em không hiểu được sao bác nào từ làng bên lúc mới sang bên này đều lôi cái CD5 đấy ra nhỉ?:D

ubisapro

Xe trâu
Gúc sẵn từ trước rồi cụ ạ, gúc được cả CD5 kia mà? Em không hiểu được sao bác nào từ làng bên lúc mới sang bên này đều lôi cái CD5 đấy ra nhỉ?:D
Cụ thích cũng lôi cả CD5 ra ah cụ. Trước em mới lập nick, thấy có cụ trannamhai chém CD5 như đúng rùi, bảo máy con đấy ngon, cứ chê xe Hàn đi. Ko bít cụ Thích có thế ko :))

Chôm Chĩa

Xe điện
Cụ thích cũng lôi cả CD5 ra ah cụ. Trước em mới lập nick, thấy có cụ trannamhai chém CD5 như đúng rùi, bảo máy con đấy ngon, cứ chê xe Hàn đi. Ko bít cụ Thích có thế ko :))
Cụ làm em giật mình, đúng là 2 bác ấy sang cùng lúc có khi nhầm nhọt sang trồng trọt:P

Chôm Chĩa

Xe điện
Vẫn vậy thôi, hồi ấy em chưa quay lại nhưng không thể nhầm được!
E viết bằng chữ Việt mà bác cũng k hiểu / cố tình k hiểu, Thôi để e nói rõ cho lành giống như e ỉn nhà e nhé:
Thứ nhất : nếu mua xe để sử dung tại VN thì chỉ cần 4-5 năm ổn định là đủ (đối với em - còn nếu bác cần những con xe lão thành bác có thể nghía các e kia cd5 già cỗi vẫn bon bon trên đường) còn bác nói xe hàn càng nhiều nhiều năm càng lặn xuống, qua 1 thời gian thì biến mất là k hiểu hết vấn đề vì có 1 số dòng xe mới sản xuất cách đây vài năm thì làm sao thống kê được với độ tuổi 10-11 năm?
Thứ nhì : so sánh phải cùng phân khúc, tương đương giá tiền => k nên so sánh khập khiễng
Thứ ba : với toy muốn so sánh bác hay dùng các loại xe lắp ráp trong nước như camry, altis, fortune, innova, vios .. chứ đừng dung các loại khác vì giá tiền quá chênh lệch.
Thứ tư : ỉn và fortune bán chạy nhất tại VN nhưng k có cửa vào được những thị trường khó tính như vậy cũng 1 phần nói lên chất lượng của nó ntn rồi (thông tin cũng chỉ là tham khảo nhưng nếu đã tin những con số thông kê thì những thôngMức giá bán và kích cỡ của mẫu xe này đã giúp Morning liên tục có được sức mua ấn tượng trên thị trường, đặc biệt là đối tượng khách hàng doanh nghiệp vận tải taxi. tin trên còn đáng xem xét hơn).
Thơ mình thì hay con mình thì đẹp muốn mọi người đừng chê con mình sứt môi thi đừng chê con người ta mắt lé => Thế thôi
Cái cd5 kiểu đã có sẵn trong sách mà không chịu update?

1.6gli

Xe container
Để chứng tỏ điều gì 2 lão nhỉ?:))

1.6gli

Xe container
Em có hai ông bạn 1 ông cd5 ông kia pride lượn đường đèo phe phé:))