Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

Tuanaltis2009

Xe buýt
Mới đọc bài của cụ, đúng là ai đi toy đều nhận định. Toy lành, quá lành,
Giữ giá thôi rồi, vừa rồi mình đổi sang altis 209 mà cũng mất 630k. Kể cũng chát thật, nhưng đi thấy rất lành, phù hợp với dân công sở như mình.
Cực tiết kiệm săng, mình đi ngày 80km vậy mà chỉ đốt hết có 6.5lit/100km cả điều hòa, cái này mà gặp mấy em hàn sẻng hay mấy em Gm thì cứ phải 10-12lit. Đố ai chịu nổi với cái giá xăng chát như hiện nay.

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Mới đọc bài của cụ, đúng là ai đi toy đều nhận định. Toy lành, quá lành,
Giữ giá thôi rồi, vừa rồi mình đổi sang altis 209 mà cũng mất 630k. Kể cũng chát thật, nhưng đi thấy rất lành, phù hợp với dân công sở như mình.
Cực tiết kiệm săng, mình đi ngày 80km vậy mà chỉ đốt hết có 6.5lit/100km cả điều hòa, cái này mà gặp mấy em hàn sẻng hay mấy em Gm thì cứ phải 10-12lit. Đố ai chịu nổi với cái giá xăng chát như hiện nay.
Cụ đi Toy thì chân nhỏ, đi xe Hàn hay GM thì chân to thế. Công sở cũng có tiền mua xe cơ ah!:))

Luu Lehong

Xe container
Có con Rex của điếu đóm làm e sợ quá. Chứ lão Quả, e thổi cái bay liền. :D
Phét lác vừa thôi! Xung quanh bến xe còn cả 1 hội bạn luật sư tư vấn pháp lý, hỏi kỹ rồi hẵng chém không lại là bằng chứng chống lại khi ra tòa đấy :D
Ngốc khoe bạn là ai ý nhể, tiện để anh gửi cho ít quà:-|

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Phét lác vừa thôi! Xung quanh bến xe còn cả 1 hội bạn luật sư tư vấn pháp lý, hỏi kỹ rồi hẵng chém không lại là bằng chứng chống lại khi ra tòa đấy :D
Ngốc khoe bạn là ai ý nhể, tiện để anh gửi cho ít quà:-|
Cẩu Lưu cần phải trị ko lại dại.

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Chú cứ gửi Ku Khoa, Cương Phuơng hộ a, cho nó gần chú. Cứ bảo là a Thọ Thanh Hóa ở bên GTVT hỏi thăm nhé!
Mà có khi chú gửi a Thuấn cho a, ko mấy ku kia sặc đấy!:))
Kinh kinh, khủng khủng các kụ chịu khó tìm hiểu ghê, hehe

1.6gli

Xe container
Chú cứ gửi Ku Khoa, Cương Phuơng hộ a, cho nó gần chú. Cứ bảo là a Thọ Thanh Hóa ở bên GTVT hỏi thăm nhé!
Mà có khi chú gửi a Thuấn cho a, ko mấy ku kia sặc đấy!:))
Cụ nắm rõ thế lão quả lại ca mơ run roài:))

Luu Lehong

Xe container
Cứ bảo là a Thọ Thanh Hóa ở bên GTVT hỏi thăm nhé! :))
Èo, xem trộm cái trang web cũ chém gió vỉa hè ko biết ngượng! Cẩn thận cái mồm ko Tết lại phải đi ngồi giải trình đấy. Chú thích anh đưa số ĐT của chú để 1 số người khác có việc ko 3:-O
Nghe cái giọng ọ ẹ trẻ con chú ỉ eo a cái hôm anh chọc vào thớt bán con cờ rút a thấy đã hèn, khinh đek thèm nghe. Nếu có liêm sỉ thì liệu mà dừng, anh tha cho sang chợ còn đường mà môi giới kiếm tý cái Tết 3:-O

Chỉnh sửa cuối:

raklei

Xe điện
Nghe cái giọng ọ ẹ trẻ con chú ỉ eo a cái hôm anh chọc vào thớt bán con cờ rút a thấy đã hèn, khinh đek thèm nghe. Nếu có liêm sỉ thì liệu mà dừng, anh tha cho sang chợ còn đường mà môi giới kiếm tý cái Tết 3:-O
cụ anh dũng thế, e nghe thấy anh này anh nọ biển ba sáu là sợ xanh m ịa nó đ ít rồi éo dám ý kiến gì =))

Luu Lehong

Xe container
cụ anh dũng thế, e nghe thấy anh này anh nọ biển ba sáu là sợ xanh m ịa nó đ ít rồi éo dám ý kiến gì =))
Em thấy reg nick mới có 2 ngày đã chém hơn trăm còm, biết ngay là lại muốn sang chợ. Đã lờ cho làm ăn lại còn bày đặt :))
Đúng là hàng tôm cá, mình đã ko thèm chấp lại còn xưng danh bạn a nọ với anh kia :P
http://www.otofun.net/threads/623952-nem-chua-thanh-hoa-ca-bop-nha-trang?highlight=

raklei

Xe điện

coolpix8700

Xe ngựa
Nhưng sao không mang lên xe khách mà bán, có vẻ được lắm đấy. Em thấy mấy ông, bà hướng dẫn tiếng hàn và tiếng tầu vẫn mang cả cá khô, tăm tre,... lên xe bán cho khách du lịch lữ hành. Nhưng mà mang lên xe thì nên bàn trước để chia với lái xe. Có lần đi nhờ ra sân bay em chứng kiến lái xe với hướng dẫn đón khách ở Plaza (Sofitel Plaza-Meritus trước đây) kéo nhau xuống đứng ở mũi xe cãi nhau trước mặt khách. Chắc cãi nhau bằng tiếng Việt thì khách hàn họ không hiểu nhưng thấy cũng ôi như bún riêu!

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
-Bác chắc ra ngoài này lâu rồi nên ko bị nhiễm chứ chỗ bác có 10 ông thì 9 ông khoe quan hệ rộng, hài phết! Chắc là do "quan hệ" nhiều nên "rộng"?b-)
Bác nói em mới nhớ mấy còm trước cũng có bác khoe quan hệ rộng kinh luôn:))

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Èo mẹ, xem trộm cái trang web cũ chém gió vỉa hè ko biết ngượng! Cẩn thận cái mồm ko Tết lại phải đi ngồi giải trình đấy. Chú thích anh đưa số ĐT của chú để 1 số người khác có việc ko 3:-O
Rồi. Đàn bà muốn thành ẳng ẳng.

Chỉnh sửa cuối:

adco

Xe điện
@Kính gửi bác Lẩu pín dê và bác Quả
E mạo muội có lời nhắn gửi 2 bác là 2 bác đã đi khá xa nội quy của diễn đàn. Có khả năng mod ăn sáng chém gió xong là vào xử lýL-)
Trước đây e nhớ bác Ddê đã từng bị treo nick 3 tháng, bác có tâm sự với e là tính kiện nhưng ngại thủ tục hành chính nên thôi. Nhưng giờ thì e đã hiểu tại sao bác lại có nhiều nick âm binh và bị ban liên tục vậy. Thôi thì bác nên cẩn trọng tránh rơi vào cái bẫy của lão Quả mà bị ban phát nữa thì mất vui
Chân thành cám ơn sự quan tâm lắng nghe từ 2 bác (like)

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
@Kính gửi bác Lẩu pín dê và bác Quả
E mạo muội có lời nhắn gửi 2 bác là 2 bác đã đi khá xa nội quy của diễn đàn. Có khả năng mod ăn sáng chém gió xong là vào xử lýL-)
Trước đây e nhớ bác Ddê đã từng bị treo nick 3 tháng, bác có tâm sự với e là tính kiện nhưng ngại thủ tục hành chính nên thôi. Nhưng giờ thì e đã hiểu tại sao bác lại có nhiều nick âm binh và bị ban liên tục vậy. Thôi thì bác nên cẩn trọng tránh rơi vào cái bẫy của lão Quả mà bị ban phát nữa thì mất vui
Chân thành cám ơn sự quan tâm lắng nghe từ 2 bác (like)
Cụ nói chỉ đúng 1 nửa thôi ạ. Cảm ơn cụ. E lập nick lúc nào cũng đàng hoàng : Hoàng Đế và Gia Cát. Nick Lupin e mượn.
@ Lão Quả: đã alo bảo bớt đàn bà đi mà ko nghe , từ giờ lão Còm thì a coi như ko thấy.

Chỉnh sửa cuối: