Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

RAVA

Xe ba gác
Chúc mừng kụ Quả với những cố gắng cms k mệt mỏi đã thăng hạng Côn ten nơ, cùng với kụ Ra vào đã lên Xe Lăn, hehe.
-Bác cứ nghĩ ai cũng như bác, comment lấy số lượng để lên hạng vậy? Mà thưa bác là em lên "xe lăn" hơn nửa năm nay rồi, từ khi 8.000 bài kia, bây giờ là hơn 9.000 mà bác mới chúc mừng thì em e là quá muộn rồi? Hơi buồn vì sự hiểu biết về of của bác!:((

Luu Lehong

Xe container
Chúc mừng kụ Quả với những cố gắng cms k mệt mỏi đã thăng hạng Côn ten nơ, cùng với kụ Ra vào đã lên Xe Lăn, hehe.
Em vào đây cũng đã 7 năm nay thì xe Cont cũng bt thôi. Có chú ngốc reg nich hôm qua giờ đã 80 bài thế thì chả mấy cũng xe cút kit như cụ :))

1.6gli

Xe container

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Bác cứ nghĩ ai cũng như bác, comment lấy số lượng để lên hạng vậy? Mà thưa bác là em lên "xe lăn" hơn nửa năm nay rồi, từ khi 8.000 bài kia, bây giờ là hơn 9.000 mà bác mới chúc mừng thì em e là quá muộn rồi? Hơi buồn vì sự hiểu biết về of của bác!:((
Em vào đây cũng đã 7 năm nay thì xe Cont cũng bt thôi. Có chú ngốc reg nich hôm qua giờ đã 80 bài thế thì chả mấy cũng xe cút kit như cụ :))
Hai kụ cứ đi chê người khác mà k nhìn lại mềnh, iem lên đến cút kít rồi thì iem gần như dừng hẳn cm một thời gian vì nhiều lý do, các kụ thì vỡn đều đều nên chẳng mấy chốc đến hạng lại lên. Mà thôi, chuyện này nói mãi rồi các kụ vỡn bổn cũ soạn lại chẳng có gì mới.

1.6gli

Xe container

RAVA

Xe ba gác
Bác liu thông tin nhanh qua nhẩy:))
-À nhân tiện có bác fan đồ điện tử Hàn xẻng ở đây thì cho luôn ý kiến về vụ bên box cafe cái ti vi Led SS mới tinh bị hở sáng và nhiều điểm chết trên màn hình cái nhỉ? Thấy bác khen lắm kia mà? Hay cái loại 4 chục củ thì nó chỉ có thế?:-o

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Chú ĐÀN BÀ a ko chấp.
Cần thì a bảo mấy ku lãnh đạo chú, nó dạy chú thôi.

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
-À nhân tiện có bác fan đồ điện tử Hàn xẻng ở đây thì cho luôn ý kiến về vụ bên box cafe cái ti vi Led SS mới tinh bị hở sáng và nhiều điểm chết trên màn hình cái nhỉ? Thấy bác khen lắm kia mà? Hay cái loại 4 chục củ thì nó chỉ có thế?:-o
Kụ đã bán KM 2012 của Gấu để chuyển sang Yaris chưa, hehe

1.6gli

Xe container
À thi thoảng cũng có sp bị lỗi kiểu như xe toy bị oà gas ý mà bác. Nhưng tổng đài cskh trả lời kh như vậy là vô trách nhiệm bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Các tỉnh phía bắc. Bác ko thấy tháng trước em pot mấy cái ảnh Prado, FT với Thác bản Giốc à:!
May ko ở CQ chứ không chú Ngốc đang doạ đến CQ gây sự sợ quá :D
Em tưởng bác sang cam bốt mua cap vô lăng altis:))

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Kụ đã bán KM 2012 của Gấu để chuyển sang Yaris chưa, hehe
-Em thì chán lắm rồi nhưng cứ để bà ấy tập lái cho nó đỡ xót, bao giờ Yaris đời mới ra thì đổi thôi. Còn với bác thì em khuyên nên mua thử 1 cái xe Hàn về mà chạy, em tin là với kn của người đi xe Nhật nhiều năm với mấy loại xe thì sẽ có thêm nhiều kn và bài học bổ ích, chứ toàn "nghe nói" với "vuốt đuôi" suông thì buồn lắm!\:D/

X-trails

Xe cút kít
-Em thì chán lắm rồi nhưng cứ để bà ấy tập lái cho nó đỡ xót, bao giờ Yaris đời mới ra thì đổi thôi. Còn với bác thì em khuyên nên mua thử 1 cái xe Hàn về mà chạy, em tin là với kn của người đi xe Nhật nhiều năm với mấy loại xe thì sẽ có thêm nhiều kn và bài học bổ ích, chứ toàn "nghe nói" với "vuốt đuôi" suông thì buồn lắm!\:D/
Có bao h kụ nghĩ Gấu nhà kụ k thích kiểu dáng Yaris bằng KM 2012 không? hehe.

RAVA

Xe ba gác
Có bao h kụ nghĩ Gấu nhà kụ k thích kiểu dáng Yaris bằng KM 2012 không? hehe.
-Thì cũng giống như những người mua xe lần đầu thôi, mới đầu thì hoa mắt về kiểu dáng với option, đến khi lái thạo và hiểu biết tí chút về xe thì mới thấy cái quan trọng nhất của ô tô là cái gì! Cái này thì em đã cảnh báo trước rồi, ko nghe thì kệ!:-"

coolpix8700

Xe ngựa
Các bà tính nết đều như nhau!
Lúc mua chỉ sợ chi nhiều tiền, chót mua rồi chán không dám kêu, đến lúc bảo bán mua xe khác rất thích nhưng khi thăm hỏi giá toàn bị người hỏi mua yêu cầu bán "đúng giá trị" lại đau, tiếc không muốn bán!

X-trails

Xe cút kít
-Thì cũng giống như những người mua xe lần đầu thôi, mới đầu thì hoa mắt về kiểu dáng với option, đến khi lái thạo và hiểu biết tí chút về xe thì mới thấy cái quan trọng nhất của ô tô là cái gì! Cái này thì em đã cảnh báo trước rồi, ko nghe thì kệ!:-"
Thế nên lựa chọn xe nó phụ thuộc rất nhiều vào sở thích, nhu cầu & đặc biệt bugget cho phép. Tất nhiên lựa chọn theo trào lưu đám đông ở VN vẫn đang được ưa chuộng. Khi xét hai yêu tố này thì Xe Hàn dù có bị chê tơi bời bởi fan khác nó vẫn tồn tại và k ngừng phát triển thị phần nhờ liên tục cải tiến, phát triển công nghệ, nghiên cứu & hiểu rõ sở trường sở đoản của mình để phát huy và hạn chế nhằm cạnh tranh tốt với dòng xe Nhật đang được ưa chuộng.

RAVA

Xe ba gác
Thế nên lựa chọn xe nó phụ thuộc rất nhiều vào sở thích, nhu cầu & đặc biệt bugget cho phép. Tất nhiên lựa chọn theo trào lưu đám đông ở VN vẫn đang được ưa chuộng. Khi xét hai yêu tố này thì Xe Hàn dù có bị chê tơi bời bởi fan khác nó vẫn tồn tại và k ngừng phát triển thị phần nhờ liên tục cải tiến, phát triển công nghệ, nghiên cứu & hiểu rõ sở trường sở đoản của mình để phát huy và hạn chế nhằm cạnh tranh tốt với dòng xe Nhật đang được ưa chuộng.
-Bác định nghĩa thế nào "trào lưu đám đông", liệu cái đám đông mua xe Toy ở VN có nhiều bằng ở Mẽo ko? Còn việc người td mua nhiều xe của Hãng này mà ko mua của Hãng khác cũng là chuyện bt, ngay cả xe Hàn thì Forte (K3) vẫn bán chạy hơn nhiều so với Avante, trong khi giá con Avante thì rẻ hơn và thương hiệu cao hơn thì bác nghĩ sao? Điều đó chứng tỏ rằng người tiêu dùng VN đã hiểu biết hơn và họ đánh giá sp qua mẫu mã, thực tế sd chứ ko phải chỉ là thương hiệu hay do giá rẻ! :-s

Chỉnh sửa cuối: