Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

Bát_Quái

Xe buýt
bác này chém gió à ? A6 mà cụ làm cứ như là vios ấy

lmtuan

Xe tăng
Cũng thường tình với F1 thôi mà cụ. Bên OS có cụ kể chuyện F1 lên e vơ rét thì ko sao chứ ngồi lên X5 là nôn ra bao tử :-ss
Mỗi cái xe nó một thế mạnh riêng, em thì chả biết gì về A6 nhưng em nghĩ cưỡi em nó thì dễ kiếm chưn dài à =P~

toyoya

Xe buýt
Lão lấy xe roài à? Cho em xin 5 triệu ảnh đê :)) (b) (b)
Từ từ cụ, để em sung sướng với em nó trước đã :D. Mà xe em y chang xe cụ, mỗi cái chưa lót sàn và dán kính .
Ặc 5 triệu ảnh chắc cháy cái máy của e !

Chỉnh sửa cuối:

Bát_Quái

Xe buýt
A2 là dòng xe cạnh tranh với dòng C class và BMW 3 phải ko các cụ ? cho năm triệu ảnh để

Isu_zu

Tháo bánh
Camry có lỗi gì mà bác Bát cứ sợ loạn cả lên thế?
Em nghĩ chắc có lỗi lớn nhất là bán chạy quá...chứ e cũng chưa tìm thấy lỗi gì ngoài sự...ưng ý! cày như trâu luôn.

toyoya

Xe buýt
A2 là đối thủ của Audi A7 cụ ợ :))

Mazspeed

Xe container
Em vẫn chưa đoán được mục đích bác lên đây luyên thuyên là gì, nhưng hiểu biết của bác về xe cộ thì khá là củ chuối. Nếu chịu khó động não tư duy 1 chút thì bác sẽ hiểu được tại sao F1 nhà em nó nói như vậy.

Bát_Quái

Xe buýt
Em vẫn chưa đoán được mục đích bác lên đây luyên thuyên là gì, nhưng hiểu biết của bác về xe cộ thì khá là củ chuối. Nếu chịu khó động não tư duy 1 chút thì bác sẽ hiểu được tại sao F1 nhà em nó nói như vậy.
cả cái forum này mỗi bác Maz thông minh thôi còn lại ngu dốt tập thể mà =))

Isu_zu

Tháo bánh
Em thấy bác Mazspeed phát biểu công bằng, vì bác ấy đi Audi, nhưng ko sùng bái xe đức đến...phát cuồng, trong khi nhiều người chưa sờ được cái vô lăng, nhưng suốt ngày cảm giác lái với lại cảm giác ngồi!

Bát_Quái

Xe buýt
trên mạng thì chỉ biết nick chát và phần lớn là chém gió, lấy gì để khẳng định ai đi xe Đức ai đi xe Nhật ? dù có pót được vài kiểu hình thì cung chưa nói lên được điều gì đâu.

thiên hạ hay có câu, khi đã đi xe Đức thì ko muốn ngồi xe Nhật nữa.

cụ Maz tôi thấy hay lên chém gió móc lốp đá xoáy chứ chẳng biết cụ ấy đi xe gì đâu =)) nhưng ngày xưa giờ toàn thấy cụ ấy bênh xe Nhật còn hơn cả Fan Cuồng nên nói cụ ấy đi Audi cũng hơi khó tin.

coolpix8700

Xe ngựa
thiên hạ hay có câu, khi đã đi xe Đức thì ko muốn ngồi xe Nhật nữa.
Bác này khẳng định quá chắc chắn!
Có thể với những người chơi xe thì như vậy. Nhưng dùng xe làm phương tiện họ sẽ quan tâm nhiều hơn đến công dụng và kinh tế. Hãng nào cũng được miễn là phù hợp với nhu cầu đang cần và giá cả cũng như chi phí sử dụng hợp lý là họ chọn!
Cái xe đầu tiên đăng lý mang tên em là xe Đức, bây giờ đi xe Nhật có sao đâu?
Còn đúng là trẻ con phần lớn chúng nhận xét đúng như điều chúng thích vì không bị tác động của các yếu tố khác như giá tiền, trào lưu, mode... Con bé con nhà em cũng thích đi cái xe xấu nhất của nhà em và sợ nhất cái Mẹc S của ông chú (vì hay làm nó trớ)...

Chỉnh sửa cuối:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Tiếp lời cụ coolpix thế này:
Người dùng xe phổ thông theo em có thể phân ra một số nhóm:
1. Nhóm quan tâm nhiều đến hiệu quả kinh tế sẽ chọn xe Nhật, Hàn. Đặc biệt là Toyota.
2. Nhóm quan tâm nhiều đến độ sung sướng có xu hướng chọn xe Đức, Mỹ.
3. Nhóm vừa thích kinh tế nhưng lại vẫn sướng thì vẫn không thoát được Toyota.
4. Nhóm vừa thích sướng nhưng lại phải rẻ như em thì chọn Mondeo... hehe

Bát_Quái

Xe buýt
tui chỉ nói là thấy người ta nói câu đó khi đi xe Đức chứ đâu có phải là chắc chắn, chẳng có gì chắc chắn cả.

còn Mondeo thì có thể nói là chạy cảm giác sướng hơn Camry, bản mới sao mãi ko thấy box Ford bàn luận gì nhỉ ?

lexus_bk

Xe điện
Nói chung toàn chém gió cả! em chả tin cụ nào cả! >:) đại gia thì đã chả rỗi hơi vào đây chém gió! =)). em cũng vậy, b-)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
tui chỉ nói là thấy người ta nói câu đó khi đi xe Đức chứ đâu có phải là chắc chắn, chẳng có gì chắc chắn cả.
còn Mondeo thì có thể nói là chạy cảm giác sướng hơn Camry, bản mới sao mãi ko thấy box Ford bàn luận gì nhỉ?
Đỏ: Thật đấy chứ ko phải nghe nói đâu ạ. Chắc do Đức được đi xe hơi quá lâu rồi nên yêu cầu của nó cao hơn.
Xanh: Mondeo mới có một số điểm hơn, nhưng lại nhiều điểm kém xe 2.5 hồi trước nên ít người mua, do đó chúng em cũng chả được thử để đánh giá khách quan nữa. Thành ra cũng không mặn mà lắm. Nhưng nói sướng hơn Camry là hơi đụng chạm, hơi nhạy cảm,... có khi là sắp ăn gạch đá bây giờ mất... Em té đây...
Nói chung toàn chém gió cả! em chả tin cụ nào cả! >:) đại gia thì đã chả rỗi hơi vào đây chém gió! =)). em cũng vậy, b-)
Em cũng rứa... hehe