Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (phần III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongtv_76

Xe container
Em không hề lạc đề đâu nhé! Do chính bác đề nghị xin ảnh offline chiều qua của tụi em thì em mới đưa ra bàn thôi! Ảnh là liên quan đến buổi trao đổi thảo luận về xe theo đúng chủ đề thớt:
E nghĩ e cũng chưa biết chú này là ai, tuy nhiên hơi giống chú hay ngồi chỗ cái chợ cóc gần nhà e, chắc chắn ko phải OF rùi:D

xedieu

Xe cút kít
Comment kiểu này thì chắc là tử tế đây, min mod vào mà xem nhá:

Mấy comment vớ vẩn này được dùng để bình phẩm về ảnh cá nhân của member OF, các cụ và min mod thấy sao ạ?

Cụ hàng ngày có ăn uống vệ sinh không mà seo e thấy cụ sống bẩn thía ???? như lày gọi là cụ đang tức nổ máu mắt nên chơi cùn đấy ạ. kiểu con nít quê e hay chơi đấy ạ...híc. ( tau vế méch B tau cho..huhu..ảnh B tau đây nè..mi nhìn sợ chưa..)haha

phuongtv_76

Xe container
Comment kiểu này thì chắc là tử tế đây, min mod vào mà xem nhá:

Mấy comment vớ vẩn này được dùng để bình phẩm về ảnh cá nhân của member OF, các cụ và min mod thấy sao ạ?
E tin tưởng đấy ko phải các OF đâu, các OF diện mạo khác cơ, e cũng chả biết ảnh ai trên OF cả, cụ nên nhớ xã hội nhiều ngừoi giống nhau lắm, nếu ai cũng như cụ thì Putin bên Nga sẽ kiện Putin phẩy bên Tàu khựa ah

raklei

Xe điện
e thấy có vẻ có kiện tụng rồi
có nên mời cụ vòi vào xử vụ này ko nhể =))

xedieu

Xe cút kít
@ mấy bác Tuc-Sor: Mời các bác về bên chi hội sinh hoạt và dừng hẳn chuyện tranh luận thái quá bên box TOY.
@ mấy bác Toy: cũng dừng lại nhé!

Kể từ giờ bất cứ bác nào tham gia vào đả kích nhau (bao gồm cả PM) sẽ bị ban nick vĩnh viễn.

Toàn người lớn, mong các bác hiểu. tks all
Vì tôn trọng cái này nên em không lan man thêm ở trong thớt này thôi, chứ em cũng không biết nhiều nhưng biết đủ!

E tin tưởng đấy ko phải các OF đâu, các OF diện mạo khác cơ, e cũng chả biết ảnh ai trên OF cả, cụ nên nhớ xã hội nhiều ngừoi giống nhau lắm, nếu ai cũng như cụ thì Putin bên Nga sẽ kiện Putin phẩy bên Tàu khựa ah.

cụ này con bà vờ tên là Vịt đúng như avanta nhỉ. cụ cứ nói là cụ biết đi cũng có seo đâu mà phải giả vờ vịt thế ? rõ khổ.

toan1477

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

SỢ RÊN TO

Xe đạp
Tất cả các còm trên đã xoá cho fun rồi! Sao Xe Đêu không nghĩ lại những chuyện mình gây ra nhỉ!
Ôi giời dám làm dám chịu chứ, ai lại còm xong xóa thế kia, hóa ra ném đá giấu tay à, tiểu nhân thế. Qua những cách hành động và ứng xử càng lúc càng lộ rõ bản chất nhỉ.

Luu Lehong

Xe container
Ôi giời dám làm dám chịu chứ, ai lại còm xong xóa thế kia, hóa ra ném đá giấu tay à, tiểu nhân thế. Qua những cách hành động và ứng xử càng lúc càng lộ rõ bản chất nhỉ.
À, thử tinh thần 1 số tự xưng "kẻ sĩ" định đi "cải tạo lại thế giới " 1 chút ấy à! Tôn trọng mọi người bên này thì xoá cho fun và thể hiện sự đại lượng đúng kiểu samurai của Nhật ý mà :D!
Cứ kéo cả đoàn sang phá phách châm chọc nhà người khác xong lại quay bầy trò bẫy mới buồn cười! Không phải lu loa thế:-@
Nếu thực sự có tý kinh nghiệm xe cộ gì thì trao đổi, không thì thôi!:-??
Mình ngủ trưa đây [-(

juvefan

Xe tải
Ôi cái tâm lý người việt mình, chưa mua xe nhưng đã hỏi đến lúc bán có giữ giá ko đã, có lỗ nhiều ko đã thế lên dù xe đẹp chạy tốt ( hầu hết các xe thông dụng ) ko phải hàng toy đều ko bán chạy bằng toy

SỢ RÊN TO

Xe đạp
Nhất trí quan điểm của cụ!
@ ALL anh em không ai quote bài và tiếp các lời khiêu khích gây cãi vã của họ nữa! Kính báo!
Lại vả vào mồm rồi.

À, thử tinh thần 1 số tự xưng "kẻ sĩ" định đi "cải tạo lại thế giới " 1 chút ấy à! Tôn trọng mọi người bên này thì xoá cho fun và thể hiện sự đại lượng đúng kiểu samurai của Nhật ý mà :D!
Cứ kéo cả đoàn sang phá phách châm chọc nhà người khác xong lại quay bầy trò bẫy mới buồn cười! Không phải lu loa thế:-@
Nếu thực sự có tý kinh nghiệm xe cộ gì thì trao đổi, không thì thôi!:-??
Mình ngủ trưa đây [-(

scorpion_ica

Xe điện
Mổ trâu mổ bò, mất hết cả cái tư cách thằng người!

Em ít tuổi cứ nói thẳng - bác nào thấy em sai cứ chém, nếu có thể giải thích luôn cho em hiểu sai chỗ nào thì tốt quá!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

matiz19

Xe tăng
E thấy ford bán ko bằng toy là do ford chất lượng dịch vụ kém, còn cái xe ford thì cũng Okie
Ford tốt nhưng chất lượng dịch vụ kém nên không bán được. Toy chất lượng dịch vụ như anh Tạch nói, cái xe cũng không hơn Ford mà vẫn bán chạy thì có nghĩa là gì vậy nhể? Mỹ khôn thì ắt VN ngu là đúng. còn VN mà khôn thì ắt thằng Mỹ phải ngu, mà đã ngu thì đừng có hơi tý là lôi Mỹ ra để chứng minh VN khôn

Luu Lehong

Xe container
Ford tốt nhưng chất lượng dịch vụ kém nên không bán được. Toy chất lượng dịch vụ như anh Tạch nói, cái xe cũng không hơn Ford mà vẫn bán chạy thì có nghĩa là gì vậy nhể? Mỹ khôn thì ắt VN ngu là đúng. còn VN mà khôn thì ắt thằng Mỹ phải ngu, mà đã ngu thì đừng có hơi tý là lôi Mỹ ra để chứng minh VN khôn
Cái xanh của bác thì em nhất trí, nhưng cái đỏ thì bác nên xem lại!

matiz19

Xe tăng
Cái xanh của bác thì em nhất trí, nhưng cái đỏ thì bác nên xem lại!
Cụ lại không hiểu vấn đề. Em thấy các cụ hay so sánh với Mỹ thì em suy ra vậy. Đại loại như Toy bán chạy ở VN vì Toy quá tốt, tốt đến nỗi bên Mỹ cũng bán chạy.

Nhưng Ford ở Mỹ bán chạy mà VN không bán chạy thì VN ngu còn gì

Trạng thái
Thớt đang đóng