Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranduckhang

Xe tải
@all : Tất cả các cụ đã sai hết rồi. Lý do duy nhất Toy bán chạy tại VN là : nhờ con Cam 82
Hỏi 100 người mua Toy LD có đến hơn 90 người trả lời : Cam 82 đến giờ này vẫn còn chạy tốt thì tội gì mà không mua Toy ( biết đâu Vios sẽ chạy được tới năm 2035)
Em cung thích Vios!

Tienthinh

Xe tăng
E đến chịu các kụ, lôi đâu ra mấy cái hình rồi từ vả vào mặt mình cười sặc sụa :P:P chẳng liên quan gì hết.

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
E đến chịu các kụ, lôi đâu ra mấy cái hình rồi từ vả vào mặt mình cười sặc sụa :P:P chẳng liên quan gì hết.
ĐÚng là chả liên quan gì hết =)) , cụ có trí tưởng tượng thật siêu phàm, cụ nhìn con trâu ra con hà mã :)) . Còn cái hình kia ai nhìn cũng hiểu đó là phong cách teen hàn quốc, giới trẻ 9x việt nam bây giờ hay bắt chước theo.
Mà cụ đi xe gì ? :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
ĐÚng là chả liên quan gì hết =)) , cụ có trí tưởng tượng thật siêu phàm, cụ nhìn con trâu ra con hà mã :)) . Còn cái hình kia ai nhìn cũng hiểu đó là phong cách teen hàn quốc, giới trẻ 9x việt nam bây giờ hay bắt chước theo.
Mà cụ đi xe gì ? :D
Lâu không thấy cụ hanoimeric, hóa ra sai huynh đệ lên đây chém :))

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Lâu không thấy cụ hanoimeric, hóa ra sai huynh đệ lên đây chém :))
Vớ vẩn ! EM tự tin tuyên bố : Em chỉ có đệ, không có huynh cụ nhé, không ai sai đc em, chỉ em sai nhá b-(! Và nhớ là em chả biết cụ hanoimeric là ma nào cả :">. Em thề !

luxus

Xe tăng
Vớ vẩn ! EM tự tin tuyên bố : Em chỉ có đệ, không có huynh cụ nhé, không ai sai đc em, chỉ em sai nhá b-(! Và nhớ là em chả biết cụ hanoimeric là ma nào cả :">. Em thề !
Lâu không thấy cụ hanoimeric nhỉ? :D

Hưng Híp

Xe tăng
Các cụ cứ chê toy,ngoài cái giá đắt ra thì em thấy cũng tốt,nếu số tiền bỏ ra để mua 1 xe TOY vẫn hơn hơn xe fò :D
Thứ nhất: Xe TOY vỏ mỏng => Tiết kiệm xăng -Các hãng khác ăn xăng hơn không ai phủ nhận cái này
Thứ hai: Xe TOY lành vì ít chi tiết,ít hỏng hóc,dễ sửa,dễ bảo dưỡng ( tuy chất lượng TOY VN ko tốt như các nước khác) nhưng nói cho cùng vẫn thuộc loại bền.
Thứ ba: Các bác thứ so sánh thử 2 chiếc VIOS G và VIOS LIMO xem thử khác nhau thế nào là biết,tiền nào thì của nấy :) Kể cả xe TOY làm taxi nhiều vì cơ bản xe TOY BỀN ,phù hợp với người dùng bình dân như nước ta hiện nay. Còn các cụ thích xe Hàn,Xe Mỹ cũng chẳng ai cấm vì đấy là sở thích của mỗi người và còn tùy thuộc vào kinh thế nữa.
Nói tóm lại xe TOY bán chạy nhờ 3 đặc điểm: Bền (Phù hợp cho người làm ăn phải đi lại nhiều) - Ăn uống tiết kiệm(phù hợp với người dùng bình dân) -Bán không mất giá.
Còn lại tùy các cụ bàn ^^! Còn đấy là ý kiến của em :)

IZZ

Xe tăng
Toy bán chạy đã bị anh Hải soán ngôi rồi, các bác nên đổi topic đi :D
Cụ chứng minh giúp em phát? Lấy số liệu 6 tháng gần đây nhất đi ạ?
Em nhớ mang máng Kia - Morning bán chạy nhất dưng total xe du lịch thì Toy nó vẫn đè ngửa anh Hải ra.
Vấn đề nữa là Toy nó không có dòng xe cùng phân khúc với Kia Morning ở VN.

Luu Lehong

Xe container
Toy bán chạy đã bị anh Hải soán ngôi rồi, các bác nên đổi topic đi :D
Em nhờ cái thớt hàng xóm nên bổ sung thêm: Toy nó bán chạy vì nó lành (ít hỏng vặt)!
Bao giờ xe Anh Công, anh Hải hạn chế các bệnh vặt thì hẵng bàn ngôi thứ bác ạ :-B

hyundaii30

Xe tăng
Em nhờ cái thớt hàng xóm nên bổ sung thêm: Toy nó bán chạy vì nó lành (ít hỏng vặt)!
Bao giờ xe Anh Công, anh Hải hạn chế các bệnh vặt thì hẵng bàn ngôi thứ bác ạ :-B
Chẳng có gì làm thước đo để biết ai ít hỏng vặt cụ nhẩy. Xe em chẳng thấy gì, ngoài việc đi.:-?

Hằng Lê

Xe tăng
Các cụ cứ chê toy,ngoài cái giá đắt ra thì em thấy cũng tốt,nếu số tiền bỏ ra để mua 1 xe TOY vẫn hơn hơn xe fò :D
Thứ nhất: Xe TOY vỏ mỏng => Tiết kiệm xăng -Các hãng khác ăn xăng hơn không ai phủ nhận cái này
Thứ hai: Xe TOY lành vì ít chi tiết,ít hỏng hóc,dễ sửa,dễ bảo dưỡng ( tuy chất lượng TOY VN ko tốt như các nước khác) nhưng nói cho cùng vẫn thuộc loại bền.
Thứ ba: Các bác thứ so sánh thử 2 chiếc VIOS G và VIOS LIMO xem thử khác nhau thế nào là biết,tiền nào thì của nấy :) Kể cả xe TOY làm taxi nhiều vì cơ bản xe TOY BỀN ,phù hợp với người dùng bình dân như nước ta hiện nay. Còn các cụ thích xe Hàn,Xe Mỹ cũng chẳng ai cấm vì đấy là sở thích của mỗi người và còn tùy thuộc vào kinh thế nữa.
Nói tóm lại xe TOY bán chạy nhờ 3 đặc điểm: Bền (Phù hợp cho người làm ăn phải đi lại nhiều) - Ăn uống tiết kiệm(phù hợp với người dùng bình dân) -Bán không mất giá.
Còn lại tùy các cụ bàn ^^! Còn đấy là ý kiến của em :)

Thế này thì đóng thớt thôi còn tại sao tại răng gì nữa nhỉ :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
chán xóa

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng