Tại sao xe Fiat mất giá nhanh và nhiều

hoanganhevn

Xe đạp
Bác lại nghe đài Địch rồi!

Tôi đi Fiat 5 năm chưa đủn lần nào, chỉ thấy xe khác bị đủn.

Của bền tại người thôi bác ạ! Đi xe 4B mà suy nghĩ như 2B thì đủn suốt ngày:21:
Em đang định cưới em fiat, có câu nói của bác em tự tin lên hẳn.thank bác nhiều nhé, bác có thể cho em lời khuyên khi mới rước em nó về đc không ah

vip tien sinh

Xe ngựa
Em đang định cưới em fiat, có câu nói của bác em tự tin lên hẳn.thank bác nhiều nhé, bác có thể cho em lời khuyên khi mới rước em nó về đc không ah
Cụ đã từng chơi xe gì chưa?

hoanganhevn

Xe đạp
Cụ đã từng chơi xe gì chưa?
Dạ chưa cụ ah.con này là con đầu tay của e.vì kinh tế eo hẹp nhưng có nhu cầu đi lại nhiều nên e quyết định rước vợ 2.trước e định rước nubira nhưng duyên số thế nào e vào diễn đàn và tự nhiên thấy kết họ nhà fiat mà cái kết hơn cả là sự nhiệt tình của các cụ trong diễn đàn thế là e quyết định ngày mai đi xem mắt nếu đc là cưới ngay.e cũng tự tin mình là dân kỹ thuật, với lại có các cụ cao tay trong hội nên e chẳng sợ gì cả. Để góp phần bảo tồn nòi giống sắp tiệt ở cái xã hội bất công này nên e sẽ rước và chăm sóc em nó.hy vọng tối mai sẽ đcj chia sẻ em nó với các cụ từ đầu đến đ...t và từ trong ra ngoài ah.

hoanganhevn

Xe đạp
Cụ này có tố chất Fiater đó, trước em chưa biết gì về xe, chưa biết có Hội Fiater, em xem xe Fiat và mua luôn cái xem đầu tiên, Tempra :D

Cụ mua xe Fiat gì: Tempra, Siena, Albea, Doblo?

Cần xem xét phần điện, nếu nguyên bản, hoạt động tốt là ok; sau đó kiểm tra phần máy, nổ êm, ga ko bị hụt, ko có khói là ok; tiếp đến kiểm tra phần gầm, đi thử thấy cân xe, giảm sóc êm ái là ok.

Nếu điện và máy ko ổn thì đừng vội mua.
Nếu những thứ khác chưa ổn thì trừ tiền để hoàn thiện hãy mua.

Em có vài lời, cụ xem xét :D
Em cảm ơn lời khuyên vàng ngọc của cụ ạ. E sẽ ghi nhớ lời của cụ. Chả là mấy ngày nay e cũng lục lọi và ghi hẳn các tiêu chí của e nó như chìa khóa, hệ thống điện, nguồn gốc xuất xứ .....ra hẳn một tờ a4. E dự là nếu trục trặc cái nào sẽ đánh dấu và đưa lên nhờ các cụ oánh giá em nó a. Để tự tin e còn dẫn thêm thằng đệ ái xe cơ quan đi để nó xem và chở em về chứ em cũng chưa có bằng.

hoanganhevn

Xe đạp
Em cảm ơn lời khuyên vàng ngọc của cụ ạ. E sẽ ghi nhớ lời của cụ. Chả là mấy ngày nay e cũng lục lọi và ghi hẳn các tiêu chí của e nó như chìa khóa, hệ thống điện, nguồn gốc xuất xứ .....ra hẳn một tờ a4. E dự là nếu trục trặc cái nào sẽ đánh dấu và đưa lên nhờ các cụ oánh giá em nó a. Để tự tin e còn dẫn thêm thằng đệ ái xe cơ quan đi để nó xem và chở em về chứ em cũng chưa có bằng.
Ah. Mải nói mà quên mất câu cụ hỏi. E dự là sẽ cưới em Si ED đời 202 cụ ah. Ông chủ còn bảo nguyên zin nhưng chưa biết sao. Ông đó hét 98 củ cụ ah.với rổ giá thế thì thế nào ạ. Các cụ thử phán đoán giúp em với ah

hoanganhevn

Xe đạp
Dạ em nhớ rồi ah. Nổ máy rồi bật điều hòa hay tắt máy cụ ah

hoanganhevn

Xe đạp
Cái khoản phụ tùng thì e không sợ. Đến khi nào thằng Mì Kong pá sản thì khi đó mới hết thôi ạ.mà nó là doanh nghiệp quốc danh nếu giải thể thì pải thông báo trước ko lo cụ ah

hoanganhevn

Xe đạp
Em nghe nói Si ed ko có trợ lực còn si eds có trợ lực. Em nhìn hình thi nó là dòng ed nhưng có s hay ko thì mai mới bit ah

vip tien sinh

Xe ngựa
Dạ chưa cụ ah.con này là con đầu tay của e.vì kinh tế eo hẹp nhưng có nhu cầu đi lại nhiều nên e quyết định rước vợ 2.trước e định rước nubira nhưng duyên số thế nào e vào diễn đàn và tự nhiên thấy kết họ nhà fiat mà cái kết hơn cả là sự nhiệt tình của các cụ trong diễn đàn thế là e quyết định ngày mai đi xem mắt nếu đc là cưới ngay.e cũng tự tin mình là dân kỹ thuật, với lại có các cụ cao tay trong hội nên e chẳng sợ gì cả. Để góp phần bảo tồn nòi giống sắp tiệt ở cái xã hội bất công này nên e sẽ rước và chăm sóc em nó.hy vọng tối mai sẽ đcj chia sẻ em nó với các cụ từ đầu đến đ...t và từ trong ra ngoài ah.
Ai chơi Fiat cũng cần có bà cô Tổ phù họ cụ ak.

hoanganhevn

Xe đạp
Dạ em chỉ cần các cụ trong hội chúng ta phù hộ là em yên tâm rồi a.

thaiha175

Xe tải
Lại hóng