[Funland] Tại sao trên OF lại hay khú khú??? Mục đích và ý nghĩa là gì?

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho e hỏi tại sao trên OF một số cụ khi cmt lại lại hay kèm từ khú khú??? Mục đích và ý nghĩa là gì? Theo hiểu biết của em là để tỏ ra mình bề trên hiểu biết hơn người. E thấy hơi phản cảm nên mạo muội hỏi vì mỗi lần đọc e lại liên tưởng đến con chim cú mèo.
Tỏ ra bố đời thôi. Ra cái vẻ được ta viết trên này cho đọc là hân hạnh lắm đấy.

tienaka

Xe điện
Em khụ khụ cái cho máu

tunggiang185

Xe tăng
Cái đấy như kiểu trend hay thói quen. Em hay lang thang bên thớt Syria thì hô hô theo kiểu con tuột.
Nhiều cụ cảm thấy khó chịu về người dùng khú khú thì hơi khắt khe. Đây là sự khác biệt tạo ra một xã hội. Các cụ tham gia 1 xã hội thì phải chấp nhận sự khác biệt đó.
Thôi tạm vậy em khú khú với hô hô một cái đã.

Mai linh pth

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi tại sao trên OF một số cụ khi cmt lại lại hay kèm từ khú khú??? Mục đích và ý nghĩa là gì? Theo hiểu biết của em là để tỏ ra mình bề trên hiểu biết hơn người. E thấy hơi phản cảm nên mạo muội hỏi vì mỗi lần đọc e lại liên tưởng đến con chim cú mèo.
Nhà mấy cụ đó bán dưa muối đấy cụ ơi

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Có một thớt tương tự đã bị xoá rồi mà
Ịch ịch :))
Cái đấy như kiểu trend hay thói quen. Em hay lang thang bên thớt Syria thì hô hô theo kiểu con tuột.
Nhiều cụ cảm thấy khó chịu về người dùng khú khú thì hơi khắt khe. Đây là sự khác biệt tạo ra một xã hội. Các cụ tham gia 1 xã hội thì phải chấp nhận sự khác biệt đó.
Thôi tạm vậy em khú khú với hô hô một cái đã.
Có cái áo mà cũng làm mất. Chuẩn ọp phơ xấu xa. Khú khú =))=))=))

Vietcuong1902

Xe tăng
D'Capitale or Nam AK or Vinhomes Smart City
Theo em nhớ thì kiếu "khú khú" này trước đây của 1 Min, Mod nào đó hay dùng trong các còm vụ bóc phốt Cường - Đồng - Tính hay vụ Triệu Hoa gì đó nhỉ?
Nói chung thì em cũng không thích lắm, nó có vẻ ko đc nghiêm túc của người viết còm. Nhưng dẫu sao cũng chỉ để fun, nên chả bận tâm làm gì.

Pigwalk

Xe container

tunggiang185

Xe tăng
Theo em nhớ thì kiếu "khú khú" này trước đây của 1 Min, Mod nào đó hay dùng trong các còm vụ bóc phốt Cường - Đồng - Tính hay vụ Triệu Hoa gì đó nhỉ?
Nói chung thì em cũng không thích lắm, nó có vẻ ko đc nghiêm túc của người viết còm. Nhưng dẫu sao cũng chỉ để fun, nên chả bận tâm làm gì.
Chả phải.
Khú khú đa số các thành viên +B của OF hay dùng. Vì đời thực gặp nhau hay chat hoặc trên còm trên fb vẫn hay kiểu đấy.

Mai linh pth

Xe đạp
Mấy lão nghiện thuốc lào toàn cười như vại thôi cụ quan tâm làm gì

ngoc_phuong

Xe lăn
Vui đáo để
Khú khú.

ngoc_phuong

Xe lăn
Khi nào được chốt cái chai nhớ nhặt lại cho em kỉ niệm.
Khú khú
Mạng mẽo e ít đưa thông tin cá nhân lên cụ ạ. Ảnh hưởng đến công việc, gd, con cái .
E tối kỵ điều đấy.
Chưa vướng vào lão lý thì ai cũng hoàng tráng lắm, nhưng vướng vào rồi mới thấy nó tai hại khủng khiếp thế nào .
Khú khú.
E được chốt thì e sẽ đàng hoàng mời tới nhà, ngồi ngay ngắn để cho chốt ngày.
Nhưng phải chốt cật lực. Thế nên ko có chai cho cụ đâu nhoá .