Tại sao khoá nick em

Trạng thái
Thớt đang đóng

Láu

Xe điện
Đọc đến trang cuối cùng thì thấy nick đã đc thả, :D

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
T cũng từng bị khoá 1 nick do bị report.Vấn đề là không xem xét đúng sai khoá luôn

LoiNhuDon

[Tịch thu bằng lái]
Nick em Namdq từ ngày 19/5 đến giờ em chưa dùng. Đêm qua diễn đàn thông báo nâng cấp
Sáng ra thấy tháo bánh xì lốp xe em không rõ lý do chỉ nói vi phạm nội quy mà em đêna gần 2 tháng không dùng. em cảm thấy vô cùng vô lý vì cá nhân em không phải trẻ trâu gì cho cam không comment cợt nhả hay có ý đồ gì. Bản thân thời trẻ làm Mod kha khá diễn đàn công nghệ trước khi có cái diễn đàn này
Đêm qua 12h em mới bay về không thể có lý do em chém được.
Admin vào giải thích giùm em !
Cá nhân em cảm thấy rất không hài lòng và xin tạm biệt luôn diễn đàn.
Em thấy thực sự "quan ngại"...chia buồn với Mợ ...:))

Kitcat

Xe container
Anh muốn em khao gì nào?
Em search vẫn thấy khoá mà. Hihi em thật em mà bị khoá vớ vẩn sẽ tự thấy chán và bỏ luôn. Cũng cảm thấy thông tin bị điều chỉnh quá nhiều chơi lâu khéo bị nhồi sọ lần lần anh ạ.
Vụ này thì có thể đang test tính năng khoá spam tự động chăng? Em fun nhé.

Nick em Namdq từ ngày 19/5 đến giờ em chưa dùng. Đêm qua diễn đàn thông báo nâng cấp
Sáng ra thấy tháo bánh xì lốp xe em không rõ lý do chỉ nói vi phạm nội quy mà em đêna gần 2 tháng không dùng. em cảm thấy vô cùng vô lý vì cá nhân em không phải trẻ trâu gì cho cam không comment cợt nhả hay có ý đồ gì. Bản thân thời trẻ làm Mod kha khá diễn đàn công nghệ trước khi có cái diễn đàn này
Đêm qua 12h em mới bay về không thể có lý do em chém được.
Admin vào giải thích giùm em !
Cá nhân em cảm thấy rất không hài lòng và xin tạm biệt luôn diễn đàn.
Chào cụ,

Có những vấn đề khiếu nại hay góp ý, đề xuất gì tới BĐH mời cụ đưa thông tin vào mục OFer góp ý với BĐH. Khi đưa thông tin vào trong đó thì các mod sẽ có câu trả lời, hướng giải quyết cho cụ. Thông tin đăng ở quán la sai quy định, có thể bị xóa hoặc rút thẻ, còn lý do cho việc này mời cụ xem lại Nội quy quán cafe OtoFun hoặc NỘI QUY DIỄN ĐÀN OTOFUN.

Trân trọng!

autus

Xe tăng
Chào cụ,

Có những vấn đề khiếu nại hay góp ý, đề xuất gì tới BĐH mời cụ đưa thông tin vào mục
OFer góp ý với BĐH.
Khi đưa thông tin vào trong đó thì các mod sẽ có câu trả lời, hướng giải quyết cho cụ. Thông tin đăng ở quán la sai quy định, có thể bị xóa hoặc rút thẻ, còn lý do cho việc này mời cụ xem lại Nội quy quán cafe OtoFun hoặc NỘI QUY DIỄN ĐÀN OTOFUN.

Trân trọng!
Mời cụ xoá giúp em
Chào các cụ các mợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng