Thảo luận Tại sao dân ta đang ầm ầm đi cọc xe Veloz của Toy

Báo cáo cụ, sáng nay em chạy qua dealer xem rồi; bạn salesman nói bên em không hề có lạc, nhưng gói phụ kiện mua thêm cùng chỉ 20 củ thôi, hihi. Cảm nhận thì đúng trend với những gia đình mới mua xe mà muốn rộng; hoàn thiện và vật liệu thì đúng chất con XL7 của Suzuki; đang đi xe mình mà xem mấy con xe kiểu đấy thì em nản hẳn. Xem qua Corolla Altis bản mới, chất lượng và options tốt quá, giá quá ok, cảm xúc như 10 năm trước ùa về. Em hiện chỉ còn lăn tăn con Pajero Sports hoặc CRV tạm vậy, Ford Everest hoặc Fortuner thì lại vượt khung mình dự kiến.
E vừa quất con ALTIS HEV, Thấy hoàn thiện khá ok. đi trong phố là chủ yếu thì làm con này là hợp lý cụ nhỉ

phamhungbs

Xe điện
E vừa quất con ALTIS HEV, Thấy hoàn thiện khá ok. đi trong phố là chủ yếu thì làm con này là hợp lý cụ nhỉ
Bác quất bản HEV là quá ngon rồi ah :) Không thiếu thứ gì, xe đẹp, ngon, bền và chi phí hợp lý; đi phố thì không còn gì để bàn. Chúc mừng cụ. Em chạy bản 1.8 G từ năm 2013 đến giờ không có gì phải chê, chỉ là muốn lên gầm cao và rộng hơn, vẫn muốn giữ lại nhưng đứa em nó lại bảo để cho nó.

Bác quất bản HEV là quá ngon rồi ah :) Không thiếu thứ gì, xe đẹp, ngon, bền và chi phí hợp lý; đi phố thì không còn gì để bàn. Chúc mừng cụ. Em chạy bản 1.8 G từ năm 2013 đến giờ không có gì phải chê, chỉ là muốn lên gầm cao và rộng hơn, vẫn muốn giữ lại nhưng đứa em nó lại bảo để cho nó.
2 đứa con em nó vẫn bé đang mẫu giáo, đợi vài năm nữa lớn e đổi con xe gầm cao. Cũng muốn chờ vài năm nữa bản CRV nó hoàn thiện mấy cái nhược điểm là e quất. chứ bản hiện tại vẫn chưa ưng lắm

phamhungbs

Xe điện
2 đứa con em nó vẫn bé đang mẫu giáo, đợi vài năm nữa lớn e đổi con xe gầm cao. Cũng muốn chờ vài năm nữa bản CRV nó hoàn thiện mấy cái nhược điểm là e quất. chứ bản hiện tại vẫn chưa ưng lắm
Em cũng giống cụ quá :); bọn trẻ nhà em lớn rồi, giờ mới có thêm nhóc thứ 3, tham khảo loanh quanh em đã chốt được CRV rồi cụ ah.