[VHGT] Tại sao cứ hỏi vì sao tắc đường? :(

sonnq74

Xe tăng
Chuyện thường ngày ở HN mà cụ, văn hóa giao thông kiểu 2 dê qua cầu

o3ma

Xe hơi
còn lâu mới hết tắc ! chúc mừng Hà Lội và Thành phố Hò chính tắc

2 tai 8 banh

Xe container
Phải nói việc phân làn giao thông hoặc hướng dẫn giao thông không phải dễ đâu các cụ. Em thử 1 lần em biết ở trong ngõ nhà mình thôi, mình hướng các kiểu mà lái xe không nghe thì cũng chịu. Sau tức quá cũng làm cái gậy 50 cm, lúc đó thấy mới ổn ổn
cụ cứ vẽ hoa lên người rồi cởi trần, tay cầm cái điếu cày ... giống như 1 đ/c đã làm, em đảm bảo hết tắc ngay
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/10/nam-thanh-nien-cam-dieu-cay-phan-lan-giao-thong/page_2.asp

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
đề nghị đóng thêm phí đường bộ thôi, ít quá sao đủ nhậu... ý nhầm, sao đủ mở rộng đường ạ.
trông cứ như chảo thắng cố của tây bắc ý nhở các cụ nhở. mà ở đấy em có thấy biển phân làn cho xe máy và ô tô đâu---> kết luận: được phép đỗ kiểu ấy và đi kiểu ấy cụ ạ. hí hí. đã từng có cái thớt bàn luận về việc ô tô không nên chen vào làn phải và xe máy không nên rúc vào làn trái mặc dù không có biển phân làn. vẫn có 1 cơ số cụ có ý kiến trái chiều về việc này vì không có biển cấm, không có biển phân làn thì ta.... cứ vô tư đi kệ mother thiên hạ mà.
chốt lại: 10 năm nữa HN nói riêng và VN nói chung là vẫn thế, lâu hơn thời gian ấy thì HN + VN mới... vẫn thế. nó ăn vào ý thức hệ rồi. cần phải có nhiều thanh niên đầu trọc cầm điếu phân làn, cần phải có nhiều ông tây đứng ra chặn không cho người dân đi ngược chiều ( xấu hổ chưa? ) . nhưng khổ, họ làm vì mục đích tốt thôi nhưng ối người vẫn bảo HÂM, BẠO LỰC....