[VHGT] Tại sao có người yêu người ghét CSGT??

K197hvan

Xe tải
chắc chủ thớt là xxx nên nõi như thế, sao mà xxx lại để dân ghét, phải có lý do chứ, mà lý do thì mọi người đề biết, đó là ăn bẩn, mà ăn bẩn thì bụng lắm giun lắm, nên phải ăn bẩn (money) để mua thuốc fugaka để tẩy giun các cụ nhẩy :))

lonelydriver

Xe buýt
Em cũng rất thông cảm với CSGT. Em chỉ ghét những thằng người ta không sai, bắt nạt họ để lặn tiền thôi

Nếu mình sai thì chịu phạt, nhưng mà phạt thì cũng phải để cho người bị phạt tâm phục, khẩu phục... Mình sai với pháp luật chứ có sai với xxx đâu mà cứ như là bố người ta...

Chưa kể là chỉ bắt nạt những người dân thấp cổ bé họng, còn cái bọn đầu xanh đầu đỏ thì không dám bắt... Người ta vô tình vi phạm vì chưa nắm rõ luật thì đè ra phạt bằng được, thái độ thì xấc xược... Trong khi những người cố tình vi phạm, ngày nào cũng vi phạm (ví dụ như xe máy cố tình đi vào đường trên cao, tầng trên cầu Thăng Long...) thì nhắm mắt bỏ qua, không tổ chức làm triệt để, chỉ đi rình ở những chỗ mà dễ bắt người dân xì tiền...

Rất thông cảm nhưng không thể thích CSGT được. Biết là "Con Sâu làm rầu Nồi Canh" nhưng mà sâu bây giờ nhiều quá.

Xin lỗi SỐ ÍT những CSGT tốt... Biết các anh vất vả nhưng các anh là SỐ ÍT nên chưa thể làm đẹp được hình ảnh của CSGT để nhân dân yêu mến các anh...

Chỉnh sửa cuối:

Hungluxgen7suv

Xe tải
Bác nói chí lý.số CSGT tốt ít quá.Chưa đủ để lấy lại hình ảnh của CSGT nên thôi ta cứ sống chung với lũ vây.hy vọng 1ngày nào đó......thôi em chả dám mơ đâu.mời bác 1 ly.

BonBonTT

Xe điện
Con cháu sau này đứa nào làm CSGT tống cổ ra khỏi gia phả. Thế thôi
Cứ phải để cho cụ này bị tắc đường triền miên, ko nhúc nhích được, ra đường thì mạnh ông nào ô ấy đi thì cụ ý mới nghĩ khác được

oojimioo

Xe tăng
Toàn ghét chứ làm gì có ai yêu hả cụ

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Lói nhanh cho nó vuông! Những ông nào thông cảm và bênh là những ông có bố, anh, em làm CGST, hoặc có ước mơ trở thành chú ca gt hoặc có tố chất bắt nạt dân lành!

MonkeyQueen

Xe hơi
Đừng bác nào nói là thử 1 ngày không có CA thì xem sống thế nào, vâng, trong 1 cái xã hội thì ngành nghề nào cũng quan trọng, cũng đóng góp và không thể thiếu được... 1 ngày thiếu quân đội bảo vệ đất nước được không, thiếu bác sỹ chữa bệnh được không.... :))
Rồi xem có ăn bẩn sống bẩn mãi được không :))

thichxeoto

Xe điện
Cứ phải để cho cụ này bị tắc đường triền miên, ko nhúc nhích được, ra đường thì mạnh ông nào ô ấy đi thì cụ ý mới nghĩ khác được
Nhưng mà chúng nó có làm được như thế đâu, nếu có thì rất ít mà toàn làm sai chức năng chính của mình, thế mới có chuyện để bàn cụ ạ.

6diop

Xe buýt
Cụ chủ là gì của xxx hay là xxx giả dạng?

Chaukga

Xe container
Có cũng tắc, chứ có phải ko có mới tắc đâu. Việc của xxx là HƯỚNG DẪN, ĐIỀU TIẾT GT, cụ xem chỉ chộp mà ăn cho lấy được. VD nhé: làn rẽ phải nó chả đứng đấy mà bảo người ta đừng đi vào đấy nếu ko rẽ, nó đứng sau để chộp lỗi khác như rẽ không xinhan, vượt đèn đỏ ...

Em thì coi CSGT như khoai thôi. Đói quá thì ăn tạm, no chỉ để nhìn. Đằng nào e cũng nộp thuế để nuôi chúng rồi.

Hờ oa hoa

Xe tải
Vậy sao ai cũng cố chạy cả trăm triệu để được đi đứng đường nhỉ? Cụ chủ thớt có giải thích được việc này ko?

Hungluxgen7suv

Xe tải
Vậy sao ai cũng cố chạy cả trăm triệu để được đi đứng đường nhỉ? Cụ chủ thớt có giải thích được việc này ko?
Dạ cái đó thì em chịu cụ ạ.Tất nhiên cái gì nó cũng có mặt trái mặt phải.Nhưng hiện nay với xã hội này khi mà"GIÁ CẢ THÌ LEO CAO VÀ TÌNH NGƯỜI THÌ ĐI XUỐNG" có những cái ta biết được nhưng không thể giải thích đâu các cụ ạ.Em lập thớt này chẳng qua là để các cụ có chỗ vào mà xả tress thôi..Còn giải thích thì em sợ lắm....và cũng chẳng phải giải thích đâu vì "ai cũng hiểu" nhưng có những người sẽ cố tình không hiểu...em té đây.Các cụ ném đá nhẹ tay nhé.

_Boeing_

Xe buýt
Nếu cứ làm đúng luật sai thì sử phạt ai cũng như ai và ko ăn mãi lộ thì ko có gì để ghét,nhưng ở quen biết,làm luật thì vi phạm nặng cũng cho qua,còn ko thì ăn phạt ai chịu đc.

Kenket

Xe điện
Tưởng chỉ có người ghét chứ nhể, làm qué gì có người yêu :(

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn cụ ạ.Việc đầu tiên của người vi phạm ở việt nam mình khi bị huýt còi là nhấc máy điện thoại lên và gọi cho ai đó.không biết em có nói đúng không ạ.Nhưng em nhìn thấy thì là 100% các cụ nhé(chỉ tính em nhìn thấy thôi nhé.các cụ đừng ném đá nhé).
Em chém tý để lôi thớt lên chút ạ.
E chả có ng quen mà gọi, nhưng vẫn ghét. Cụ chủ có họ hàng làm csgt à? Hô ho hay yêu em nào có bố vợ làm cá GT?

se7enboy1988

Xe hơi
Nói đi cũng phải nói lại thôi mà các cụ , chỉ tiêu trên xuống thực hiện sao cho đúng và đủ . Đến người còn có người nọ người kia mà , cũng có những người tốt , cũng có những người làm hoen ố hình ảnh của người chiến sĩ CAND , bản thân em cũng đã từng vi phạm đa phần gặp những người họ xử lý mình theo đúng điều lệnh , đúng luật . Giờ em thấy bố láo là hay gặp ở mấy ông CA phường , đuổi chợ các kiểu , hống hách và gấu lắm .
Mà nói là yêu CSGT thì cũng hơi quá , phần ít thì thấy tôn trọng , phần nhiều là ghét thôi chứ chả ai yêu CA cả

Chỉnh sửa cuối:

cẩmtú

[Tịch thu bằng lái]
Đọc xong bài Cụ chủ thớt hoa hết cả mắt !