[TNGT] Tai nạn trên phô Bà Triệu

Google

Xe tăng
Một cái miết ga sai lầm

Thay đổi cả cuộc đời của một hoặc nhiều người

Khổ thân hai chị phụ nữ dưới gầm xe kia quá

Cảm giác nằm dưới gầm bị miết sang tận vỉa hè bên kia chắc chắn là khủng khiếp lắm
:77::77::77:

Đường dài

Xe tải
Oái các bác cứ lói thế thì thành ra phụ nữ đi xe kém ah? Khối mợ đi xe hay ra phết đấy chứ.

hoangminhtnvn

Xe điện
Theo tin vỉa hè thì chị chủ xe đang tập drift đấy các kụ ạ. Thế có chít ko cơ chứ :102:
trên đường Bà triệu còn nguyên vết lốp hình vòng cung từ bên này sang bên kia đường, may mà lùi vào gốc cây, chứ vào cổng đài thì mai lại nổi tiếng "một người lạ mặt bất thần húc đổ cổng Đài phát thanh Quốc gia..."
tai nạn ngay cổng đài nên chưa đầy 5' sau xxx đã bu kín chỗ ấy, công nhận lần này các chú xx nhanh thật, mọi khi chờ dài cổ chả thấy đâu

lanth

Xe tải
Một cái miết ga sai lầm

Thay đổi cả cuộc đời của một hoặc nhiều người

Khổ thân hai chị phụ nữ dưới gầm xe kia quá

Cảm giác nằm dưới gầm bị miết sang tận vỉa hè bên kia chắc chắn là khủng khiếp lắm

:77::77::77:
Cụ nhầm nhọt thế nào ý chứ, có ai nằm dưới gầm đâu mà cụ bảo thế nhỉ? Chỉ có 1 chị cùng xe máy bị ủi từ giữa lòng đường đến gốc cây thôi, còn 1 chị ở bên kia đường ạ.

Hy vọng là 2 chị đi 2B ko bị nặng.

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Oái các bác cứ lói thế thì thành ra phụ nữ đi xe kém ah? Khối mợ đi xe hay ra phết đấy chứ.
Em hay đi về ở phố Hoàng Ngân , bị một chị trông rất xinh , lái con mini cooper màu đỏ phi ầm ầm , tạt đầu hai lần rồi đới , nhìn chị ấy đánh võng , lạng lách lụa ra phết :77:

hoangminhtnvn

Xe điện
Cụ nhầm nhọt thế nào ý chứ, có ai nằm dưới gầm đâu mà cụ bảo thế nhỉ? Chỉ có 1 chị cùng xe máy bị ủi từ giữa lòng đường đến gốc cây thôi, còn 1 chị ở bên kia đường ạ.

cũng gần như là nằm gầm xe đáy cụ ợ, xe va ngang nên không thoát chân ra được, bị cả 2 xe đè lên rê đoạn dài, gặp cái cây nên mỗi chị văng 1 bên đấy

Nga Anh B2

Xe buýt
ngày trước e ra đường hãi nhất xe tải to và xe bus, giờ lại thấy sợ xe nữ lái hơn:'(
Tâm đắc với cụ quan điểm này. Em là cứ tránh xa mấy mợ ngồi sau vôlăng cho nó lành. Còn vợ con em nữa chứ........:77:

hoangminhtnvn

Xe điện
Em hay đi về ở phố Hoàng Ngân , bị một chị trông rất xinh , lái con mini cooper màu đỏ phi ầm ầm , tạt đầu hai lần rồi đới , nhìn chị ấy đánh võng , lạng lách lụa ra phết :77:
tạt đầu tận 2 lần thì chắc chắn là chị ý thích bác rồi:21:

DOLA

Xe buýt
Thiện tai, thiện tai. Nghe thấy tai nạn là tại hạ hãi lắm, cơ quan tại hạ cũng vừa đi 2 đồng chí vì tai nạn đấy.

Mới mua được cái xe, chắc thích đề pa rít lên một cái cho mọi người biết mình đi xe tô. Bố khỉ, HN bây giờ lắm loại đề pa kiểu này lắm. Dưng mà thằng em dại này đề pa ở nấc R
Là cô em chứ không phải thằng em cụ ơi:77::77::77:

sonxe

Xe buýt
sao không đưa người bị nạn đi cấp cứu,:( :( để người ta nằm vật ra kia, còn mọi người túm lại xem :77::77::77:

Google

Xe tăng

hoangminhtnvn viết
e định phọt ảnh nhưng thấy bác chủ thớt phọt rồi nên chỉ diễn tả thêm tí thôi. Vắn tắt thế này: chủ xe là một chị cỡ 40 tuổi làm bên ngân hàng NH đối diện Đài TNVN, chị ý định đỗ xe vào lề đường bên kia nhưng chả hiểu lùi thế nào lại đụng ngay vào 2 chị đi Future từ Lý thường kiệt rẽ sang, giật mình nhấn vội chân gà nên đủn 2 chị 2b từ bên này đường sang tận bên kia đường, trước cổng đài. Nếu không có cái cây dừng hộ thì chắc chắn là hôm nay Đài TNVN đi mất cái cổng đẹp.
2 chị đi 2b bị khá nặng, mặt mài trên 2/3 lòng đường nên , ngoài ra người bị đập vào gốc cây, giờ này nằm trong Việt Đức chả biết thế nào.
Cụ nhìn rõ ko?
Ảnh máu me dưới đít xe cụ xem trang 1 !!!!!!!!!

:77::77::77::77::77::77:

nhiều ông lười đọc chém gió thành bão ...

Chỉnh sửa cuối:

DOLA

Xe buýt
Nhìn cái biển Một Năm Mất Mát - rủi thật.

mickey_captiva

Xe buýt
Mà sao nạn nhân nằm quay đơ ra đấy mà người đi đường cứ xúm lại nhìn mà ko đưa chị ý đi cấp cứu nhỉ.

Cà tàng

[Tịch thu bằng lái]
Mừng cho dân mình ngày càng có nhiều xe hơi, nhưng buồn vì GPLX họ cũng mua bằng tiền, mới ra nông nỗi này.

k66473

Xe tăng
em có ý kiến

-cần có hình thức đào tạo riêng cho lái xe AT và MT. Ở trường hiện nay không dạy lái xe AT cho nên hầu như lái xe AT toàn là tự tìm hiểu, nhiều người hiểu đúng nhưng cũng khối người hiểu sai. Trên này cũng có người kể chuyện xe có 2 bàn đạp thì tự phân phối mỗi chân một bàn đạp rồi lái như đúng rồi ấy

-người có bằng mới thì cần có dấu hiệu để dễ nhận biết. Đi đường gặp xe có biển TẬP LÁI thì ai cũng tự biết là nên tránh xa xa ra. Bằng mới thì cũng là được quyền TẬP LÁI một mình thôi mà.

-nhiều mợ lái rất khá nhưng phần đa các mợ lái xe không tốt, không phải ngẫu nhiên mà search trên youtube.com với từ khóa "women drive" thì có nhiều kết quả cười ra nước mắt đến vậy. Giày dép, quần áo của các mợ thường là không thích hợp cho việc lái xe

sumo audio

Xe hơi
Không ai đưa chị kia đi cấp cứu mà chỉ đứng nhìn vậy thôi hả cụ???:77::77:
Hay là.....
cụ 6666 nhanh thế ... hóa ra cụ là người chụp ảnh đó à , chụp cao cao tý là thấy cái mẹt của em đó:)

Có 2 chị bị thương nhưng em thấy cái chị mặc áo xanh có vẻ nặng hơn cái chị nằm phía sau xe vì lúc em với 1 bác nữa bê nhấc chị ấy ra taxi chị ấy vẫn kêu ái ái (vẫn tỉnh và biết đau e nghĩ chắc ko vấn đề ), chị bị chảy máu mồm cà hình như sái tay
Còn chị kia thấy nằm im ko thấy gì cả e sợ ..... bị nặng híc
mong cho 2 nạn nhân sơm xuất viện
*** ....đấy là cụ 6666 ko đến sớm , có 1 thằng đeo kính leo lên xe định lùi xe ra trong lúc đó chân của chị áo xanh vẫn trong gầm xe , may mà có người bảo ko dc lùi chứ ko thì thằng chó đó lại nghiến thêm 1 cái bàn chân của người ta .... nhìn thằng đó e chỉ muốn cho nó 1 phát

Duonganh2004

Xe tăng
Mị.a toàn mấy ông thanh niên đứng nhìn, đíu thấy ông nào vào đỡ phụ nữ dậy, vừa đứng vừa chỉ chỏ :77::'(

spiderman

Xe tăng
Em vừa hỏi mấy người làm cùng chỗ chị lái xe 4B kia thì được biết là 2 nạn nhân đi 2B kia đang ở trong Việt đức, đâu như 1 chị bị gãy chân, 1 chị bị gãy mấy cái xương sườn ngoài ra có 1 chị mắt còn bị sao ý (em nghe ko rõ lắm), nếu đúng là vậy thì khả năng hỏng 1 mắt là cao. Đến giờ em chỉ biết có thế thôi, có thông tin gì nữa thì em sẽ bá cáo các cụ sau ợ.

Em biết chắc chắn là trong OF nhà mình có người làm cùng phòng chị lái xe 4B này luôn (tất nhiên ko phải em đâu nhé). Có thể vì lý do tế nhị nên khả năng là người đó ko lên tiếng.
Khổ chủ(cũng có mặt trong số ảnh của cụ chủ thớt) cũng là nhân vật khá là nổi "tai tiếng" trong rới NH,đặc biệt là các NHCP khi phải xin phép mở CN-PGD.ngày rằm,mồng một các tổ chức tín dụng vưỡn phải thắp hương đều đều mà "Mợ" mới sắm xìvit 2.0 là còn khiêm tốn đóa.Mợ lày(người cao lớn, cỡ gần 1,5m)trước cưỡi con đainầnđỏa cao lênh khênh đi ra đường đã thấy ko an toàn cho người tham gia giao thông, nay thì thế lày....:77: