[TNGT] Tai nạn trên đường cao tốc pháp vân cầu giẽ

mercurate

Xe tăng
Ngày nào cũng vài vụ tai nạn, buồn thật

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Khi em đi qua thì thấy mọi thứ vương vãi trên đường, người đã được đưa xuống vệ đường và hình như đang khám nghiệm tử thi thì phải. Khách đi trên xe khách phải xuống đi bộ vẫy xe đi về. Chắc xe máy tạt đầu xe khách hoặc là xe khách vượt phải làn trong gây tai nạn.

Tai nạn thảm khốc quá làm tất cả các xe đi chậm hẳn, làn trái đi 80-100 mà toàn bò 60-70km/h.

Nhìn thương tâm quá nên em không chụp phát nào.

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Trời ạ, hôm qua em cũng qua đoạn này, thấy tắc đường biết là có tai nạn rồi. Lúc em bò đến nơi thì người được khiêng xuống ruộng rồi, mấy bác XXX đang mổ xẻ tử thi thì phải, thấy đông XXX lắm, xanh vàng đủ cả.
Em cũng không dừng lại chụp ảnh được vì đường tắc quá, không dừng lại được. Hơn nữa chính em cũng đang run vì chuyện Gấu bà nhà em cũng tí nữa bị tàu hỏa táng.
Chuyện thế này!
Nhà em từ Nam Định về, đi đến Đồng Văn, Gấu bà đòi xuống xe đi lái, em bẩu cụ từ từ để em kiếm chỗ rẽ vào hoặc cố tí lên đường cao tốc cho rộng. Cụ già cứ nhất quyết đòi xuống ngay, em đành dừng xe cho cụ xuống, cụ chạy qua đường tàu để lái.
lái vừa xong thì em thấy tàu hỏa lù lù đến, 2 vợ chồng ngồi trên xe hét lạc giọng, cụ bà vừa chạy qua được đường tàu thì đoàn tàu xẹt đến :((. Bác lái tàu thò đầu ra chửi, thực tình lúc đó em run quá, tay chân run lẩy bẩy, phải ngồi mất 10' mới tiếp tục đi được.

HUNGSMUN

Xe container
Trời ạ, hôm qua em cũng qua đoạn này, thấy tắc đường biết là có tai nạn rồi. Lúc em bò đến nơi thì người được khiêng xuống ruộng rồi, mấy bác XXX đang mổ xẻ tử thi thì phải, thấy đông XXX lắm, xanh vàng đủ cả.
Em cũng không dừng lại chụp ảnh được vì đường tắc quá, không dừng lại được. Hơn nữa chính em cũng đang run vì chuyện Gấu bà nhà em cũng tí nữa bị tàu hỏa táng.
Chuyện thế này!
Nhà em từ Nam Định về, đi đến Đồng Văn, Gấu bà đòi xuống xe đi lái, em bẩu cụ từ từ để em kiếm chỗ rẽ vào hoặc cố tí lên đường cao tốc cho rộng. Cụ già cứ nhất quyết đòi xuống ngay, em đành dừng xe cho cụ xuống, cụ chạy qua đường tàu để lái.
lái vừa xong thì em thấy tàu hỏa lù lù đến, 2 vợ chồng ngồi trên xe hét lạc giọng, cụ bà vừa chạy qua được đường tàu thì đoàn tàu xẹt đến :((. Bác lái tàu thò đầu ra chửi, thực tình lúc đó em run quá, tay chân run lẩy bẩy, phải ngồi mất 10' mới tiếp tục đi được.
Mấy bác tài tầu dạo này gấu phết, sểnh ra là chửi.
Xã hội đang loạn giao thông, ra đường cứ cẩn thận không thừa đâu các cụ ạ(b)

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Mấy bác tài tầu dạo này gấu phết, sểnh ra là chửi.
Xã hội đang loạn giao thông, ra đường cứ cẩn thận không thừa đâu các cụ ạ(b)
Chửi cũng đúng thôi mà bác (b)
Em nói thực, mình còn sợ điếng người đi ấy chứ. Quá nguy hiểm :102:

mintoo

Xe tải
nghe kinh quá, ở Việt Nam e thấy bất ổn quá bác ạ, người ta hi sinh vì đủ thứ lí do trên đời, trong đó TNGT là lí do chính:77::77:

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Mấy bác 2B đi không có ý thức, đường cao tốc, đang phóng 100km/h, các bác ấy cứ lấn cả ra làn ngoài, hỏi sao mà tránh đc ! Có lúc còn vượt cả xe 4B :77::77::77:

phuonglinhlinh

Xe buýt
Nói chung xe tải ,xe khách đi rất ẩu phóng nhanh vượt phải lên thường hay gây tai nạn!cứ như ae nhà mình thì chắc cùng đỡ nhiều.Đi 2b trên các quốc lộ phải hết sức cẩn thận,không là lên nóc tủ ngay.:77:

caisua

Xe lăn
Hôm qua e đang chạy 100 sát lề trái thì thấy xe trước tạt vào trong, ngay lập tức thò ra 1 cụ xe đạp ngược chiều cũng đang rất cẩn thận đi sát giải phân cách, choáng :102:, chả biết trong 100 xe ngược chiều cụ ấy gặp có bao nhiêu bác tài lơ đễnh :77:

XeOnline

Xe tăng
hôm qua em ở quê ra đến Ninh Bình thì bắt đầu tắc đường, tắc ra đến qua nhà Hải lùn mới hết, chả hiểu nguyên nhân, lúc về đến cuối Pháp Vân thấy 1 ông cứu hộ đang kéo 1 chú 45, chắc tại chú 45 này tai nạn, em nản chuyện đi lại ở VN lắm rồi.Thôi thì mình cố gắng cẩn thận và đúng luật thôi.

all4country

Xe tải
Hic! Nhiều tai nạn quá, Em cũng chẳng muốn lập thớt mới, có tin này góp phần cảnh báo thêm.

Văng vào gầm xe tải, 3 người chết tại chỗ

Một người đàn ông đang đi trên đường, bất ngờ bị một xe máy tông phải, văng vào gầm xe tải đi cùng chiều, bị cán ngang qua người...
Vào lúc 16 giờ ngày 16/3, trên đường Bùi Văn Hòa (phường Long Bình, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai), một thanh niên điều khiển xe mô tô biển số 66N5-1148 tông vào xe máy biển số 47FC-7852 do một người đàn ông khoảng 40 tuổi (chưa rõ danh tính) điều khiển.

Cả hai xe ngã ra đường nhưng người đàn ông không may bị văng vào gầm chiếc xe tải biển số 60V-8933 đang lưu thông cùng chiều. Bị xe tải cán ngang qua người nên nạn nhân chết tại chỗ. Sau khi xảy ra tai nạn, người thanh niên kia đã bỏ trốn.

Hiện trường vụ tai nạn trên đường Bùi Văn Hoà (TP Biên Hoà).

Trước đó, vào lúc 19 giờ 30 phút ngày 15/3, chị Lý Lan Anh (SN 1985 - ngụ tại phường Tân Hiệp, TP Biên Hòa, Đồng Nai) đang điều khiển xe môtô 60Z1-4905 chở em gái là Lý Quế Anh (SN 1986) lưu thông trên đường Bùi Hữu Nghĩa, phường Tân Vạn, TP Biên Hoà thì bị té ngã văng vào gầm phía bên phải của xe ôtô tải 60V-4711 do Lưu Sỹ Liêm điều khiển. Hậu quả làm hai chị em Quế Anh và Lan Anh chết tại chỗ.

Theo Người Lao động

Thực sự là sợ mấy tay thanh niên đi xe lạng lách quá, làm người ta chết oan! :(

Vàng A Páo

Xe hơi
nửa đêm xem cái ảnh choáng quá cụ ơi, bôi đen đi tý chứ:77::77: