[TNGT] Tai nạn trên cầu Thăng Long có clip đây các cụ

kar

Xe điện
Cái này không phải do đường mà 100% do con lợn Ỉn đóng quá nhanh không vào được cua - *** xe đã quăng sang bên phải (video) trc khi đâm vào 2 xe ngược chiều. Khổ thân mấy nhà bị tai bay vạ gió :(

acme

Xe máy
Cụ ơi không phải lo cho thằng này có Bảo hiểm rùi mà, chỉ thương cho gia đình có cháu bé bị nạn thui, đúng là tkn, cho xử bắn luôn khỏi tù
vượt quá tốc độ giới hạn ====>> miễn bồi thượng cụ ah. Cái này rất rõ ah

H410

Xe tải
Inova vào cua nhanh thế xử lý không kịp. Tội nghiệp cháu bé...
Đợt trước em cũng đi từ Nội bài về HN chuyến muộn nhất. Gặp thằng lái xe cứ gật gà gật gù, em hoảng quá cứ phải nói chuyện với nó mặc dù em cũng rất mệt.

damchilinh

Xe hơi
Lỗi do lái hay do mặt đường nhỉ ?

AnhTT6

Xe tăng
Lỗi do lái hay do mặt đường nhỉ ?
Lỗi này chắc chắn là do lái xe say rượu, không làm chủ được tốc độ chứ mặt đường thì hàng ngày bao nhiêu xe đi qua có bị sao đâu.

Nên cho thằng lái xe Innova xơi vài viên kẹo đồng đi, nó ở lại trên đời chỉ gây họa cho mọi người thôi.

inovavgj

Xe container
thằng tài xế Inova phải chịu tội hình sự mới đáng

PhanhGap

Xe điện
Nói chung là thằng mặt lờ. Đổ đinh gỉ vào mồm gây mê cho nó mổ bụng.
P/s: Tất nhiên là người đủ điều kiện chịu trách nhiệm về hành vi dân sự thì tự chịu trách nhiệm trước pl về các hd do mình gây ra. Thế nhưng ở đây vấn đề là các cụ phải chửi thật nhiều nữa vào để răn đe các thành phần khác ạ. E cũng đâu có biết ai với ai, chỉ thấy sự việc sai trái thì lên tiếng để cảnh báo thực trạng vô trách nhiệm với cộng đồng của 1 bộ phận k nhỏ dân Vịt mình, nhất là đang trong giai đoạn kt khó khăn: chót lên voi bằng thang bộ chưa được bao lâu lại xuống tró bằng đương cửa sổ. E sẽ k nhắc lại những vấn đề như thế này nữa ạ. Nói nhiều mất thiêng. E lên núi tu đây, các cụ ở lại chiến đấu nhé. Good luck.

Nhôm nhựa

Xe điện
Cái này không phải do đường mà 100% do con lợn Ỉn đóng quá nhanh không vào được cua - *** xe đã quăng sang bên phải (video) trc khi đâm vào 2 xe ngược chiều. Khổ thân mấy nhà bị tai bay vạ gió :(
Đuôi xe bị quăng sang bên lái khi vào cua chứ ạ, đuôi xe quăng như thế mới va vào xe taxi đi đầu.
K biết tốc độ bao nhiêu mà đuôi lại quăng đc nhỉ

T91

Xe container
rượu lái thôi... xem cờ líp ma thấy thật khủng khiếp

Ô tô xe máy

Xe hơi
Em dự là vụ này lại "chìm nghỉm" cho mà xem. Đến giờ này chẳng thấy báo nào nói gì về tên tuổi thằng lợn lái Ỉn cả

viet1988

Xe hơi
Đm thằng chó ỉn sao nó không chết luôn đi, tội nghiệp cháu gái, cầu cho linh hồn cháu gái!

M3Fun

Xe hơi
Xem clip xong mà lạnh hết cả gáy các cụ ạ.
Thương em bé quá, niềm vui ngắn chẳng tày gang, hẳn là em đang trong tâm trạng rất vui sau một chuyến du lịch. Vậy mà ....
Mong cho linh hồn em siêu thoát. A DI ĐÀ PHẬT

kar

Xe điện
Đuôi xe bị quăng sang bên lái khi vào cua chứ ạ, đuôi xe quăng như thế mới va vào xe taxi đi đầu.
K biết tốc độ bao nhiêu mà đuôi lại quăng đc nhỉ
Mở ngoặc là "bên phải video" tức là bên lái ấy :) Tốc độ tôi đoán cỡ 120km/h.

vinh de

Xe hơi
Xin chia buồn cùng các gia đình nạn nhân. E xem clip có 1 số thắc mắc nhờ các bác giải đáp hộ:
Xe In đi tốc độ tầm bn? có phải bị mất lái k? Trường hợp này In phanh có kịp k, hay phanh càng tăng thêm độ văng?
Xe In đang lên dốc vào cua sao lại bị mất lái?
Tình huống này xe taxi sau có kịp đánh lái sang bên trái k (bên trái k có xe đi ngược chiều)?
Cái xe dừng ở bên trái cuối clip có phải đúng là xe đón ô lái xe In đi k?
Xem clip mà e thấy lạnh hết cả người.

Nhôm nhựa

Xe điện
Xin chia buồn cùng các gia đình nạn nhân. E xem clip có 1 số thắc mắc nhờ các bác giải đáp hộ:
Xe In đi tốc độ tầm bn? có phải bị mất lái k? Trường hợp này In phanh có kịp k, hay phanh càng tăng thêm độ văng?
Xe In đang lên dốc vào cua sao lại bị mất lái?
Tình huống này xe taxi sau có kịp đánh lái sang bên trái k (bên trái k có xe đi ngược chiều)?
Cái xe dừng ở bên trái cuối clip có phải đúng là xe đón ô lái xe In đi k?
Xem clip mà e thấy lạnh hết cả người.
Như bác Kar đã nói, cụ xem video thật kỹ, mở to toàn màn hình mà xem.
Xe in bẻ lái vào cua thì đuôi e văng kiểu đờ ríp, rồi đuôi xe va vào chiếc taxi thứ 1, sau đó xe lao tiếp vào xe thứ 2

CHIPSUPER

Xe buýt
*** cái thằng Ỉn này, nó đi như thế mà không chít *** nó luôn đi. Đời sao Lý thông toàn sống ngon mà Thạch sanh thì ... là sao hở trời????????
Cầu mong cho linh hồn cháu được siêu thoát!

busnhanh

Xe đạp
Em dự là vụ này lại "chìm nghỉm" cho mà xem. Đến giờ này chẳng thấy báo nào nói gì về tên tuổi thằng lợn lái Ỉn cả
Xin chia buồn cùng gia đình cháu bé!
Tên tuổi thì em chả buồn hỏi nữa, nhưng chính xác thì lái xe In ở làng Mỹ Nội, xã Bắc Hồng, Đông Anh
Nghe mama em kể thì sau khi gây tai nạn, hắn được đưa thẳng về UBND xã Bắc Hồng, về đến nơi vẫn chưa tỉnh rượu , hix