[TNGT] Tai nạn tại Bắc Giang : Nguyên nhân là gì vậy?

kiemtrapc

Xe buýt
Sau khi xem đoạn video về vụ tai nạn xảy ra tại Bắc Giang chiều 11/6 vừa rồi em cứ băn khoăn là có phải chiếc KM mà ông trẻ trong clip này điều khiển bị dính lỗi chân ga không mà xe lao như mũi tên vậy?
Theo em thì có lẽ không phải ông trẻ này cố tình đi nhanh vì xe biển 98A chắc cũng biết những đoạn xxx bắn tốc độ. Mà theo như clip này thì sau khi xảy ra tai nạn là ngay lập tức xxx đã có mặt rồi
Hay ông trẻ chạy trốn CSGT hả các cụ? Em không dám nghĩ chỉ vì tiếc tiền phạt mà làm mất mạng người như thế này.
Vậy nguyên nhân là gì các cụ nhỉ. Chả nhẽ em sai? Không có lẽ ...???

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9gfWiYpeLSc#at=11

Tribute

Xe container
Vụ này có vẻ dính dáng đến thế lực nào đó ko loại trừ xxx nên mới có cái Clip sống động như vậy và cả tiếng gọi bộ đàm của xxx trong Clip. Các báo chí cũng ko thấy rùm beng như vụ Fò tũn ở Phúc Thọ.

Quái xế

Xe buýt
Vụ này có vẻ dính dáng đến thế lực nào đó ko loại trừ xxx nên mới có cái Clip sống động như vậy và cả tiếng gọi bộ đàm của xxx trong Clip. Các báo chí cũng ko thấy rùm beng như vụ Fò tũn ở Phúc Thọ.
Có dính dáng đến tí thế lực nào đâu cụ. Chẳng qua tình cờ chú xxx nọ đang ngồi bắn giết thì quay được ấy mà. Trong đoạn clip chú ấy có nhắc đến súng là cái súng bắn tốc độ đó.

hungnt13

Xe buýt
Có cồn cụ ợ. Cháu hỏi bạn cháu (xxx huyện) thì có thông tin như vậy.

Tribute

Xe container
Có dính dáng đến tí thế lực nào đâu cụ. Chẳng qua tình cờ chú xxx nọ đang ngồi bắn giết thì quay được ấy mà. Trong đoạn clip chú ấy có nhắc đến súng là cái súng bắn tốc độ đó.
Ấy là em dự vậy vì em thấy báo chí cũng ít nói tới vụ này, ko rùm beng như vụ Phúc Thọ. Hơn nữa một số đường link liên quan ở các trang web cũng bị dọn dẹp ngay.

Tiểu kê

Xe tăng
Nó lao kinh thật, lật xe thế mà chui ra vẫn ko sao, còn cởi trần, xxx đến nhanh vì cái ông quay là ông bắn tốc độ :)

Sau khi xem đoạn video về vụ tai nạn xảy ra tại Bắc Giang chiều 11/6 vừa rồi em cứ băn khoăn là có phải chiếc KM mà ông trẻ trong clip này điều khiển bị dính lỗi chân ga không mà xe lao như mũi tên vậy?
Theo em thì có lẽ không phải ông trẻ này cố tình đi nhanh vì xe biển 98A chắc cũng biết những đoạn xxx bắn tốc độ. Mà theo như clip này thì sau khi xảy ra tai nạn là ngay lập tức xxx đã có mặt rồi
Hay ông trẻ chạy trốn CSGT hả các cụ? Em không dám nghĩ chỉ vì tiếc tiền phạt mà làm mất mạng người như thế này.
Vậy nguyên nhân là gì các cụ nhỉ. Chả nhẽ em sai? Không có lẽ ...???

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9gfWiYpeLSc#at=11
Em đọc báo thấy nói rằng lái xe có mùi rượu
Công an đến nhanh là vì chú bắn tốc độ nói bộ đàm, họ đang trực ở phía trên cho nên họ đến luôn, cụ không nghe tiếng trong clip à

anhtho

Xe ngựa
Em cũng nghĩ khả năng của cụ là cao, vì đang không ai biết có tai nạn mà quay đúng cái xe như thế. Chỉ có điều, bắn là phải gần thẳng góc với hướng xe chạy, còn trong clip thì nó hơi vuông góc.
Còn về nguyên nhân tai nạn, em nghĩ ku này phóng hơi nhanh, gặp chướng ngại vật, không làm chủ tốc độ, cuống lên lại đệm thêm ga, mất lái và .. như phim. Chứ bình thường ai lại phóng nhanh như đua xe thế được.

Chỉnh sửa cuối:

quanghungbk

Xe máy
chắc cụ chưa mở volume lên nghe rồi. xe cảnh sát đến là do cụ quay gọi bộ đàm cho, còn xe phi như tên này thì e cũng chờ nghe kết luận của cơ quan chức năng cụ ạ

trungtroc250

Xe buýt
Em cũng nghĩ khả năng của cụ là cao, vì đang không ai biết có tai nạn mà quay đúng cái xe như thế. Chỉ có điều, bắn là phải gần thẳng góc với hướng xe chạy, còn trong clip thì nó hơi vuông góc.
Còn về nguyên nhân tai nạn, em nghĩ ku này phóng hơi nhanh, gặp chướng ngại vật, không làm chủ tốc độ, cuống lên lại đệm thêm ga, mất lái và .. như phim. Chứ bình thường ai lại phóng nhanh như đua xe thế được.
Hình như chú xxx bắn theo hướng ngược lại cụ à , khi thấy con MN phi đến với tốc độ cao thì chú mới lia máy quay theo . Em dự là như thế

congngo

Xe điện
XXX nó ngồi quay để bắt lấn vạch liền và cấm vượt các cụ ạ.

Mr Winter

Xe tăng
Ngay lúc bị nạn xxx đã gọi nhau đến rồi, em thấy rằng xxx làm việc thế là có trách nhiệm đấy chứ.

rgvmen

Xe container
Mẹ cái thằng ch ó lái xe, xe thì cùi bắp, đi thì ẩu, sao nó không chết mà người khác phải chết thay nhỉ :(

lum..zzz

Xe điện
Chẳng có j mà fai suy cụ ạ. Thằng KM nó say, ngáo tưởng mình là đang chạy F1 nên vậy thôi. Chỉ khổ cho người chết.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Xem clip thì thấy và nghe rõ tất cả, đội xxx đang ngồi bên quán để bắn tốc độ, đúng lúc quay cái mn chạy quá tốc độ thì ghi đc toàn bộ hình ảnh vụ tai nạn nên gọi cho tổ xxx đến ngay hiện trường.
Việc xxx bắn tốc độ là đúng, nếu chúng ta cứ chạy như này hoặc người tham gia gt cứ chạy thế này thì có ngày chúng ta hay người thân chúng ta sẽ là nạn nhân, mong rằng mọi ng cố gắng chạy chậm tý nhé.

x.man

Xe điện
Cái này chắc chắn nhầm chân phanh các cụ ạ. Thằng này vượt xe tải -> nhìn xe ngược chiều -> cuống đạp bừa. Thương hai nạn nhân & 3 mạng người quá. Cầu mong họ sớm siêu thoát & đầu thai vào nước khác :((

aquatichung

Xe tải
*** treo cổ thằng lái xe lên cho ném đá, nhìn nó phóng mà lộn ruột. Xót xa cho những nạn nhân xấu số.

lenguyen_1983

Xe điện
Cái này chắc chắn nhầm chân phanh các cụ ạ. Thằng này vượt xe tải -> nhìn xe ngược chiều -> cuống đạp bừa. Thương hai nạn nhân & 3 mạng người quá. Cầu mong họ sớm siêu thoát & đầu thai vào nước khác :((
Em cũng dự là nhầm chân phanh và cà cuống. Nhưng em Mn có như mấy em đắt tiền kia đâu cứ đạp ga là vọt đâu

Duquocdong

[Tịch thu bằng lái]
Tốc độ ánh sáng. Kinh thật :((

bóng

Xe tải
Hình như chú xxx bắn theo hướng ngược lại cụ à , khi thấy con MN phi đến với tốc độ cao thì chú mới lia máy quay theo . Em dự là như thế
Em đồng ý với cụ,có khi xxx cũng nghĩ sẽ xẩy ra tai nạn nên chủ động lia máy theo.