[TNGT] Tai nạn lúc nửa đêm chiến thắng vs lacetti

ninhcd

Xe tăng
Thế là chú lái Lac có cái Tết to rồi, ko có bằng mà dám lái, liều thật.
---
Các chú này típ xúc nhìu với xe cộ, tự tin kinh hồn luôn các bác ah, quả lày thì đúng là tết to

Moilaixe

Xe tải
Khổ nhất là chủ của xe Lac, xe đang tự nhiên sửa lặt vặt đem vào xưởng lại ra nông nỗi này. Cụ ấy có khi lúc bình thường cưng chiều vợ 2 đi rất nắn nót, mới đưa vào xưởng thì bị các chú thợ cho vợ 2 tan nát đời hoa. Cụ chủ xe đem xe vào để kịp ăn Tết mà thế này chả biết có kịp ăn Tết nữa không đây?

gamevn

Xe buýt
Đúng là... Bệnh sĩ chết trước bệnh tim. :(

Loong Phoong

Xe điện
mượn xe của ông chủ chạy đi chơi với gái hả các bác

toanthangcs

Xe điện
Ôh ! Chú thợ sửa ô tô lái xe Lac EX đúng là: tuổi trẻ... liều cao, làm khổ bao nhiêu người.

Furious

Xe điện
May mà không đâm chính diện. Đoạn đấy em thấy tối om, "giá như" có đèn đường thì chưa chắc đã xảy ra tai nạn.

Thuannt8x

Xe tải
Website
www2.deche.vn
May mà không đâm chính diện. Đoạn đấy em thấy tối om, "giá như" có đèn đường thì chưa chắc đã xảy ra tai nạn.
Bác cứ nói thế. Đoan Hùng nhà cháu có đèn đường, nhưng không hiểu vì lý do gì lần đầu bật được 3 ngày sau đó 2 tháng thì bật được khoảng hơn 1 tuần rồi từ đó đến nay tối om luôn.Bác hàng xóm làm kế toán của huyện bảo là chi mỗi năm chi cho hơn 200tr tiền điện thắp sáng thiếu thì lại bù ngân sách của huyện ra. Nhưng có lẽ vì thiếu điện nên cắt bỏ đèn đường. Chỗ nhà cháu có 2 vấn đề 1 là điện cắt tùm lum, tuần mất khoảng ngày mỗi ngày khoảng 3 tiếng. 2 là gần khu kinh doanh vật liệu xây dựng nên xe chở cát, sỏi đi đổ xuống đường bụi như khói. Các cơ quan chức năng thì ăn dây với nhau hết rồi nên....không giải quyết được

HT_CRV

Xe tải
May là chú lác này đâm vào xe tải, lại là người lái tốt tính đấy. Chẳng may đâm vào con Bim hay con Mẹc đi chơi đêm thì có mà ăn mứt 2 cái tết nữa chưa hết nợ
Đúng là thanh niên máu tốt, xông thẳng lên não

duong2t

Xe hơi
Website
www.nanorp.com.vn
Dù có bảo hiểm hay không thì bác lái xe tải cũng là người tốt bụng.
Vuốt cho bác xe tải ;)
Còn chú thợ lái Lac thì mất vài cái Tết là ít.

G.Pazzini

Xe tải
Sao xe ở các tỉnh lại thơm nhau ở đất tổ quê cháu thế này. Khổ thân!

cruze_vp

Xe tăng
Đang ngồi chén mấy múi bưởi với 2 đồng chí bạn thì nghe thấy tiếng pháo nổ cùng tiếng chó cắn. Biết có chuyện bất bình thường nên nhà cháu ra ngó. Tình hình là một em daewoo lacetti vs một xe tải chiến thắng. Hậu quả:

Chiến thắng bị tụt bánh trước lại phía sau > không điều khiển được nữa.
Người mặc áo trắng là bác lái xe tải, anh áo vàng đứng cạnh là phụ lái của em lac

cháu chụp bằng đt còi, ánh sáng lại thiếu nên các bác cố mà nhìn nhé
Và sau khi hóng hớt thông tin thì như thế này.
Bác xe tải biển 88xxxxx (biển 5 số chắc xe mơi chở quất cảnh từ Vĩnh Yên lên Yên Bái đi đến gần nhà cháu đoạn này lắm ngả rẽ quá (ngã 5 mà) thì không biết đi lối nào nên đi chậm lại (chắc định hỏi đường) tất nhiên bác ấy đi đúng phần đường.
Em 22L là xe của một xưởng sửa xe gần đây cho thuê tự lái (khách vừa trả xe nhân lúc ông chủ đi vắng 2 cậu nhân viên sửa xe lấy ra làm vài vòng (chưa có bằng) chắc là đi lấy oai với gái hay là cho cậu ngồi cạnh biết tài nghệ nên phóng với tốc độ mà ánh sáng cũng phải hít khói, đến đây đã không làm chủ được, do phóng nhanh, mới lái nên cảm giác chưa chuẩn, nên cậu này đã căn hơi thừa vậy là tương vào bánh trước của anh Chiến Thắng khiến anh này bị chột mắt, chân bị đẩy lùi sai vị trí - Ngược lại em lacetti ex kia cũng mất hẳn một mắt, chân gãy hoàn toàn, kính chắn gió vỡ, dầu hộp số chảy lênh láng, nắp capo rách tươm bươm. 2 xe đi ngược chiều mà đâm một cái không biết do nổ lốp hay là thế nào mà lac quay ngang xe ra đường.
Thiệt hại về người là không có (may)
Đang lúc cơm sôi nước sủi thì có một xe csgt đi qua và 2 bên thống nhất giải quyết dân sự. Em lac sai hoàn toàn nhưng vì bị nặng, gặp phải bác tài tốt tính nên thỏa thuận như sau:
Em lac là xe của xưởng nên em lac phải dẫn anh chiến thắng đi sửa lại (miễn là chạy được) tiền sửa anh chiến thắng thì mỗi bên chịu một nửa. Còn em lac thì chạy chữa thế nào anh chiến thắng không cần biết. Rõ khổ là chỗ em không có cứu hộ nên em phải vào đi ngủ trước. Cậu cầm cương em lac thì nhà nghèo, đang đêm ông chủ gọi bố mẹ lên, bố mẹ lên đến nơi thì cậu ấy không biết là trốn đi đâu luôn. Trời lạnh thế này mong cậu ấy có đủ áo
hjx hjx.
KL: bác nào làm gara thì lưu ý hết ngày thì rút hết khóa xe của khách ra nhé. Mà bác nào có mang xe vào xưởng thì cũng lưu ý một chút.
Năm hết tết đến rồi các bác đi đường cẩn thận !
cụ hóng nhanh thật đấy ợ, em cũng nhanh gần bằng cụ ợ, thằng lái xe là bạn của cậu út nhà em, em vừa biết tin thì vao đây thấy luôn.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chú Lac chết vì sỹ ! không có bằng mà thể hiện nên hậu quả như vậy đó !

MinhKhoi2007

Xe tăng
Hôm nọ trước khi đưa xe vào xưởng tút lại đã rửa sạch sẽ mà hôm sau đến lấy xe đã thấy bê bết bùn dưới gầm. Không biết chủ gara hay thợ tranh thủ về thăm nhà nữa. Potay

STF399

Xe điện
NGU thì nó mới làm thợ bác ợ . thằng nào cũng tưởng mình giỏi nên làm liều , mà đã thế chúng nó còn hay tinh vi và bảo thủ !

depalendoc

Xe tải
Bó tay với mấy thằng thợ này...

tu-TQK

Xe tăng
khổ thân cụ chủ thớt quá

Thuannt8x

Xe tải
Website
www2.deche.vn
cụ hóng nhanh thật đấy ợ, em cũng nhanh gần bằng cụ ợ, thằng lái xe là bạn của cậu út nhà em, em vừa biết tin thì vao đây thấy luôn.
thế bác hỏi cậu út xem là cậu cầm lái đã về chưa? rõ khổ đêm hôm bố mẹ cậu ấy lên khóc lóc nhìn mà thương