[TNGT] Tai nạn lại xảy ra trên đường Phạm Hùng

xe bus

Xe máy
Xe tải trên tuyến này phóng cũng kinh, các 2B biển ngoại tỉnh đi không có ý thức, tứ nhất là gặp mấy anh 2B biển 33 đi như ở làng mình mới được về HN ấy. Dù sao thì cũng xin chia buồn với gia đình cô gái, quả là một ngày rất rất xấu.

classic

Xe hơi
kinh nghiệm để đi qua đoạn đường máu lửa này là:
CÒI, CÒI và CÒI

cho bao giờ họ dạt ra thì thôi, còn cảm giác họ kô biết đến sự tồn tại của mình là dễ đi lắm

2b ở đấy xuất chiêu như thần, tạt đầu, xiên ngang, phanh giữa đường :77::77:... kô đỡ kịp đâu ạ :102::102:
Vâng ạ, nhiều ông 2-3h sáng rồi mà còn còi hơi để phi qua ngã tư đỡ phải giảm tốc. Nhiều đêm em nghe rầm cái, sáng hôm sau thấy hai quả xe tải nằm chổng vó lên trời.

Ngoài ra mấy ông xe tải nhiều khi hỏng hóc buổi đêm dừng xe giữa đường chẳng có biện pháp nào thông báo xe hỏng cả: đèn không có, cây cỏ không có, nhiều khi xe chạy đến nơi mới giật mình là xe nó dừng giữa đường, ngó lên cabin chẳng có thằng mả mẹ nào trên đấy cả, đấy bọn xe tải hung thần ở tuyến đường này như thế, không tai nạn mới lạ.

Mr. Bill

Xe hơi
các con đường ở VN nên đạt tên là "Tôn sỹ nghị", "Polpot", "kh'me đỏ", "trại tập trung" vì iem thấy nó "ngốn" mạng người cũng chả kém gì. Nếu mà chẳng may em được làm lãnh tụ, iem sẽ di chúc cấm lấy tên iem đặt tên đường, mang tiếng lắm. Nếu có đặt tênthì hai đầu đường phải có biển cấm vào.:))

thule6

Xe điện
Mong cho em gái siêu thoát. a di đà phật. Mọi người hãy cố gắng kiềm chế tai nạn giao thông bằng cách đi đúng luật

LộcVừng_2709

Xe tải
cầu mong linh hồn chị sớm siêu thoát. Rất may mắn là 1 năm em đi qua đường này khoảng 2 hay 3 lần. Huuhuhuhuhuhuh

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân. Các bác đi cũng cẩn thận nhé.

Google

Xe tăng
Thía va chạm với bác 33H tải à , xin chia buồn với gia đình nạn nhân và cầu mong cho linh hồn em gái được siêu thoát .
Em ngày nào cũng đi về hai lượt trên đường Phạm Hùng và Phạm Văn Đồng , nói thật nhiều khi tức ói máu với mấy anh chị đi xe 2B biển 88 , 33 , 21 , 26... . Các bác tài cẩn thận nhé.
Đúng sai đã có CSGT làm việc
Em không có ý coi thường người ngoại tỉnh, nhưng cá nhân em nhận thấy người ngoại tỉnh tham gia giao thông rất kém từ luật GT cho tới kỹ thuật điều khiển xe và rất vô ý thức .... mang họa cho người khác ... tức ói máu giống cụ !!!(y)

Chỉnh sửa cuối:

Ducwagon

Xe tăng
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân...

lexus_bk

Xe điện
Đúng sai đã có CSGT làm việc
Em không có ý coi thường người ngoại tỉnh, nhưng cá nhân em nhận thấy người ngoại tỉnh tham gia giao thông rất kém từ luật GT cho tới kỹ thuật điều khiển xe và rất vô ý thức .... mang họa cho người khác ... tức ói máu giống cụ !!!(y)
thề với cụ là kụ phát biểu linh tinh, em thấy mấy đứa em người HN chúng nó đi xe 2b chả có luật gì cả, chen ngang chen dọc, em là dân ngoại tỉnh nhưng ko có thói quen đó, cụ thử xem đúng không, thế hệ trẻ HN hình như nhiễm cái phong cách tất bật chen chúc đất hà thành nên xem vc đi xe chen ngang là chuyện tất yếu :77:

classic

Xe hơi
các con đường ở VN nên đạt tên là "Tôn sỹ nghị", "Polpot", "kh'me đỏ", "trại tập trung" vì iem thấy nó "ngốn" mạng người cũng chả kém gì. Nếu mà chẳng may em được làm lãnh tụ, iem sẽ di chúc cấm lấy tên iem đặt tên đường, mang tiếng lắm. Nếu có đặt tênthì hai đầu đường phải có biển cấm vào.:))
:)):)):)):)):))

Shinta

Xe tăng
chia buồn...

d4e

Xe buýt
Thương xót quá, thành thật chia buồn!!!

thanhphobuon_cn

Xe buýt
híc nhìn như là bị đè lên đầu ý các cụ nhỉ khổ thân cầu cho linh hồn chị ý xiêu thoát các cụ bi giời đi lại cẩn thân nhá

B_e

Xe điện
thề với cụ là kụ phát biểu linh tinh, em thấy mấy đứa em người HN chúng nó đi xe 2b chả có luật gì cả, chen ngang chen dọc, em là dân ngoại tỉnh nhưng ko có thói quen đó, cụ thử xem đúng không, thế hệ trẻ HN hình như nhiễm cái phong cách tất bật chen chúc đất hà thành nên xem vc đi xe chen ngang là chuyện tất yếu :77:
Cụ nói thế nào :77: Em đi xe mà cứ thấy tạt đầu với rẽ ngang rẽ ngửa sai luật là bụng bảo dạ: "Không ngoại tỉnh mình không làm người". Giá mà ai cũng đi ý thức như cụ thì 4B đỡ đập đầu vào tường (b)

Không phản đối chuyện một số HN vô học đi láo mà sư thầy Thích Bụp đã có thớt "Những chiếc xe đắt tiền và những hành vi rẻ tiền", nhưng phần lớn đi sai luật và gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông là ngoại tỉnh!!! Em thề :6:

datinh

Xe container
Cụ nói thế nào :77: Em đi xe mà cứ thấy tạt đầu với rẽ ngang rẽ ngửa sai luật là bụng bảo dạ: "Không ngoại tỉnh mình không làm người". Giá mà ai cũng đi ý thức như cụ thì 4B đỡ đập đầu vào tường (b)

Không phản đối chuyện một số HN vô học đi láo mà sư thầy Thích Bụp đã có thớt "Những chiếc xe đắt tiền và những hành vi rẻ tiền", nhưng phần lớn đi sai luật và gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông là ngoại tỉnh!!! Em thề :6:
i agree with you.....!

bizviet

Xe điện
Chán lắm, NGuyễn Chí Thanh quê em, có cái cầu vượt cho người đi bộ. Nhưng người ta băng qua đường ngay dưới cầu vượt. Có chị còn dắt cả đứa con nhỏ đi qua đường ngay dưới cầu vượt chứ không thèm đi cầu. Mà cầu vượt ở đấy đẹp và sạch nhé, chứ không như hầm đường bộ đầy ma đâu nhé.

Ngoài ra em thấy nhiều nơi, người ta cắm biển đoạn đường nguy hiểm và hạn chế tốc độ đảm bảo an toàn, nhưng lái xe cứ coi như đấy không phải là áp dụng cho mình, đặc biệt là xe máy vẫn phóng ầm ầm. Hiên nay như đường 5, xe máy đi còn bốc hơn cả ô tô.

Chỉnh sửa cuối:

ghetcongaixau

Xe tăng
Ngoài ra em thấy nhiều nơi, người ta cắm biển đoạn đường nguy hiểm và hạn chế tốc độ đảm bảo an toàn, nhưng lái xe cứ coi như đấy không phải là áp dụng cho mình, đặc biệt là xe máy vẫn phóng ầm ầm. Hiên nay như đường 5, xe máy đi còn bốc hơn cả ô tô.
Đường 5 thì xe máy 2 bên 2 cái sọt to đùng, đằng trước người lái là một người ngồi khom người xuống ở chỗ vẫn hay kẹp đồ ấy, vừa nặng, vừa cồng kềnh mà em đi 80km/h rồi vẫn thấy họ vượt qua vèo vèo.Đến sợ

classic

Xe hơi
Chán lắm, NGuyễn Chí Thanh quê em, có cái cầu vượt cho người đi bộ. Nhưng người ta băng qua đường ngay dưới cầu vượt. Có chị còn dắt cả đứa con nhỏ đi qua đường ngay dưới cầu vượt chứ không thèm đi cầu. Mà cầu vượt ở đấy đẹp và sạch nhé, chứ không như hầm đường bộ đầy ma đâu nhé.

Em phân tích thêm một tý ạ, ai băng qua đường ở chỗ cầu vượt đó:

- Sinh viên trường luật ngay đấy ạ- đây là những người tham gia vào các công tác pháp luật trong tương lai tuy nhiên ý thức pháp luật cực kém, bảo làm sao nước nhà luật pháp không nghiêm.

- Chuyên viên, cán bộ của Bộ Tài Nguyên môi trường: tuyền chơi thẳng tưng từ bên này sang bên kia ngay dưới chân cầu.

-2B của các bác làm trong bộ này cũng cứ ngược đường mà tương sang cổng cơ quan cho nó tiện.

- Xe biển xanh của các sếp trong bộ cũng đi ngược chiều để vào bộ cho nó nhanh và tiện. Nhiều khi em chỉ muốn chặn một xe hỏi các sếp ngồi trong xe nghĩ thế nào mà để xe đi như thế. Nói chung nhà dột từ nóc- hết đỡ. :77::77: