[TNGT] Tai nạn kinh hoàng trên đường đường HCM- Đoạn Hòa Bình (có ảnh).

vietanh_car

Xe tăng
sợ thật ^:)^ xin chia buồn cùng gia đình nạn nhân

Website
www.facebook.com
Nhưng nguyên nhân đâm vào cột điện là gì hả Cụ? có phải do huyết áp cao như Cụ nào trên kia cm không Cụ?
Cụ ý chạy xe có 1 mình, lại ra đi rồi nên chả ai biết được nguyên nhân thế nào. Mọi người đoán là buồn ngủ.

mọt

Xe máy
Quả này nếu đội mũ bảo hiểm ngồi trên 4b chắc thoát nạn các cụ nhề! :-<:-<
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân!

Furious

Xe điện
Kinh quá, thế là xong một đời người. Ngủ gật hay riệu lái :-??

ĐỨC HIỂN

Xe hơi
D xong bị max lại lun chạy kiểu gì thế này ? chia buồn với gia đình bác tài ,cầu cho siêu độ nhanh/

mrkibeo

Xe buýt
khổ thân chú lái xe...xin chia buồn...

lambogi79

Xe điện
em tiếc con vợ hai của ông ấy. ai dám cưới nữa nhỉ, nhìn thì vưỡn còn ngon, còn ông này chết là đúng, chứ không lại có thêm vài mạng ra đi:-??

X_FIVE

Xe điện
Hình như có thắt dây an toàn. Thấy túi khí nổ. Có ảnh cẩn cảnh... nhưng óc + máu + chất sệt sệt ở miệng... em ko thể Pos vì... khiếp lém.
Nguyên nhân "phọt óc"... Do cả cột điện đập tan kính, bẹp nóc, bẹp đầu lái xe.
Bác này chỉ đánh lái đi 1 chệch đi 1 tẹo là thoát chết... vì cột điện đập trúng đầu luôn.
-Nguyên ngân cột điện đập trúng đầu: Do Điện lực làm dây tốt quá + Các kết cấu bắt bắt vào cột cũng quá tốt... nên khi Xe đâm vào cột , cột điện ko đổ... mà chỉ bị gập do dây điện kéo lại...Cột điện thành hình chữ U luôn... do dây điện kéo lại quá mạnh (dây điện tốt) vì vậy cả cột điện đập 1 lực rất lớn vào kính, nóc xe.. gây tử vong lập tức cho lái xe.

Tiên sư bố bọn Điện lực... Cái dây điện lởm thì Lái xe đã thoát chết....
Cụ hay thật. Làm đểu cũng bị chửi, mà làm không đểu cũng bị chửi..........:P:P:P

loveisconcerto

Đi bộ
Bác nói đúng, lỗi bác tài rành rành thế kia. Cái cột điện đứng yên bên tận bên kia đường cơ mà,

Nhim Xu

Xe đạp
Cầu mong linh hồn bác ấy siêu thoát.

Bác ấy tên Công, bị tai nạn sau khi làm 5 vại bia tại Hải Yến, Hà Đông, về nhà nhưng không có chiều khóa nên quay ra xưởng tự gây tại nạn và tử vong. Nguyên nhân do say bị loại trừ do tửu lượng của bác này cũng rất cao và đã tự mình lái xe từ nhà hàng về được đến nhà. Lúc bác ấy bị tai nạn, xe đang ở số 2, và chân vẫn đang đặt ở ga, nhiều người cho rằng, do để máy lạnh ở chế độ lạnh sâu và bị đột quỵ.

Chỉ khổ thân gia đình phải giải quyết việc công ty của bác ấy: Con nợ thì đang tìm cách xù, chủ nợ kéo đến ngày một đông.

CuTiVoDich

Xe điện
Chia buồn, chắc rượu vào phóng nhanh không thắt dây an toàn đây mà:(

nguyendiepbk27

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Cầu mong linh hồn bác ấy siêu thoát.

Bác ấy tên Công, bị tai nạn sau khi làm 5 vại bia tại Hải Yến, Hà Đông, về nhà nhưng không có chiều khóa nên quay ra xưởng tự gây tại nạn và tử vong. Nguyên nhân do say bị loại trừ do tửu lượng của bác này cũng rất cao và đã tự mình lái xe từ nhà hàng về được đến nhà. Lúc bác ấy bị tai nạn, xe đang ở số 2, và chân vẫn đang đặt ở ga, nhiều người cho rằng, do để máy lạnh ở chế độ lạnh sâu và bị đột quỵ.

Chỉ khổ thân gia đình phải giải quyết việc công ty của bác ấy: Con nợ thì đang tìm cách xù, chủ nợ kéo đến ngày một đông.
Chia buồn cùng kụ Công và gia đình...
Dẫu vẫn biết âu nó là cái số, nhưng mà các cụ thấy đấy, mình chết mà có yên thân mình đâu, còn bao nhiêu thứ ngổn ngang chưa giải quyết, lại khổ gia đình vợ con thôi...Tốt nhất là cứ phải cẩn thận. Em nói bậy tí "cái ông chết thì chết rồi, còn bao nhiêu người nhà ông ấy thì sống chẳng được mà chết không xong í chứ"...8-x

Okane

Xe container
Cảnh tượng ghê răng wa 8-x

musso2000

Xe tải
cái ảnh phọt óc đâu rồi cụ,cụ đưa lên đây thì mới có tính chất răn đe chứ thế này chưa ăn thua j cả