[TNGT] Tai nạn giữa Santafe, Escape và Nouvo LX ở gần Pico Nguyễn Trãi tối ngày 04/03

inochi

Xe điện
Công nhận *** Ech cứng thật

bi_na_2012

[Tịch thu bằng lái]
Website
chiongnau.com
hô qua 22h em cũng về qua đây, thấy 1 cụ râu cũng dài dài chổng mông chụp ảnh, hóa ra là cụ à :))

Honda_repsol

Đi bộ
Hôm qua lúc gần 11h đi qua đoạn này mình cũng thấy, nhưng ko rõ đầu đuôi thế nào, bác nào biết chia sẻ cho mọi người cùng rút kinh nghiệm ạ

notveryniceguy

Xe buýt
Các cụ ơi, bên CA điều tra quận TX mới đến làm thủ tục pháp y,khám nghiệm và đọc biên bản, ngoài ra k có bất kì kết luận hay biên bản hiện trường vụ tai nạn,e có yêu cầu phía công an phải cung cấp hoặc ít nhất phải cho gđ nạn nhân biết về tình huống tai nạn,kết luận sơ bộ của cơ quan điều tra xem ntn nhưng phía CA nói việc này để p.vụ điều tra nên k cung cấp và ra về,tại sao k cho gđ nạn nhân biết tình huống xảy ra tai nạn thế nào?ông kia có bia rượu k?gây tai nạn trong tình trạng ntn?riêng việc có hay k bia,rượu đã rất qtrong trong vụ này vậy mà phía CA chẳng cung cấp gì. Hỏi thì cứ ậm ừ thôi

anhtuanhk2003

Xe hơi
các cụ có xế nhớ đi cận thận hộ, anh em 2b đi mà cứ lo nơm nớp

Truongsonnam_37

Xe tăng
hô qua 22h em cũng về qua đây, thấy 1 cụ râu cũng dài dài chổng mông chụp ảnh, hóa ra là cụ à :))
Èo, pó tay, nhà em còn trẻ mà :D8-}:D. Tiếc cái nhà đang chụp thì gần hết pin nên đèn flash nó không lên nữa, nên mấy cái sau em chụp bằng đèn đường, có 1 kiểu e còn nhờ cô bé đi 2b (nhà em cũng đi 2b) dọi vào để chụp cho rõ. Cái nữa là khi cụ đến đấy thì em đã về nhà và post bài rồi nha! :D

Truongsonnam_37

Xe tăng
Các cụ ơi, bên CA điều tra quận TX mới đến làm thủ tục pháp y,khám nghiệm và đọc biên bản, ngoài ra k có bất kì kết luận hay biên bản hiện trường vụ tai nạn,e có yêu cầu phía công an phải cung cấp hoặc ít nhất phải cho gđ nạn nhân biết về tình huống tai nạn,kết luận sơ bộ của cơ quan điều tra xem ntn nhưng phía CA nói việc này để p.vụ điều tra nên k cung cấp và ra về,tại sao k cho gđ nạn nhân biết tình huống xảy ra tai nạn thế nào?ông kia có bia rượu k?gây tai nạn trong tình trạng ntn?riêng việc có hay k bia,rượu đã rất qtrong trong vụ này vậy mà phía CA chẳng cung cấp gì. Hỏi thì cứ ậm ừ thôi
Không biết cụ nào thạo về vấn đề này không vào đây giúp cụ và gia đình với nhỉ?

Lush

Xe buýt
Em cũng đi qua đoạn này lúc 10h30. em thấy cứu hộ kéo con Fe đi, bị hỏng đầu, hỏng đuôi. Đuôi xe có vết máu các Cụ ạ.
------------------
À em xin sủa lại thông tin cho chuẩn các Cụ nhé. Con xe máy là con Air Blade chứ không phải Nouvo. Em nhìn thấy nó bị nát phần đuôi các cụ ạ.

Rõ khổ, không biết tình hình nạn nhân bi giờ ra sao. cầu mong cho họ yên bình ạ.

Truongsonnam_37

Xe tăng
Em cũng đi qua đoạn này lúc 10h30. em thấy cứu hộ kéo con Fe đi, bị hỏng đầu, hỏng đuôi. Đuôi xe có vết máu các Cụ ạ.
------------------
À em xin sủa lại thông tin cho chuẩn các Cụ nhé. Con xe máy là con Air Blade chứ không phải Nouvo. Em nhìn thấy nó bị nát phần đuôi các cụ ạ.

Rõ khổ, không biết tình hình nạn nhân bi giờ ra sao. cầu mong cho họ yên bình ạ.
Cụ nhìn thế nào mà lại ra là Air Blade nhỉ :-??, cụ nhìn lại cái ảnh nhà cháu chụp xe 2b ở dưới gầm SF xem, chú ý là cái đuôi ống xả và cái đèn xinhan bị rời ra ấy!

Lush

Xe buýt
Cụ nhìn thế nào mà lại ra là Air Blade nhỉ :-??, cụ nhìn lại cái ảnh nhà cháu chụp xe 2b ở dưới gầm SF xem, chú ý là cái đuôi ống xả và cái đèn xinhan bị rời ra ấy!
Dạ, chắc em nhầm. Vì lúc về em thấy hiện trường còn mỗi cái xe máy bị tung hết phần đuôi ra rồi. Mà em còn thấy nó bị mắc cả vào dây điện nữa( liệu cái dây điện có phải là 1 phần nguyên nhân vụ tai nạn ko nhỉ )
Em đi tiếp thì nhìn thấy con FE đang đc kéo đi ạ
-----------
Em vừa đọc hết topic thì biết cô gái đã ****. thương quá ạ. tội nghiệp ng ta quá ạ

ĐXCN

Xe tải
E vưa đứng hóng ở đấy thì đc biết là người đi xe máy đã tử vong tại bệnh viện 198 do mất máu,chủ lái xe san sinh năm 1957,bây jờ người nhà và lái xe san đang làm việc tại ca quận tx để đi lên viện,mong cho người tai nạn sớm siêu thoát
Thế thì vụ này lại bán xe đi mà đền rồi :(

bipboemlaxichlo

Xe điện
em lại hóng

ĐXCN

Xe tải
Vâng, em cũng lạ, từ đó gần nhất là bệnh viện Đống đa hoặc bệnh viện Bưu điện, chứ 198 thì xa quá. Mà bệnh viện 198 là của CA mà, hay là nhà cô bé trong ngành ?
Chỗ đấy thì cho ra bệnh viện Bưu Điện hoặc bệnh viện GTVT ở đường Láng là gần nhất chứ nhỉ@@
Hoặc có thể nó tính chạy ra Thanh Xuân đi đường trên cao nhanh hơn các cụ ạ

cwise

Xe container
Chỗ đấy thì cho ra bệnh viện Bưu Điện hoặc bệnh viện GTVT ở đường Láng là gần nhất chứ nhỉ@@
Hoặc có thể nó tính chạy ra Thanh Xuân đi đường trên cao nhanh hơn các cụ ạ
Em cho là lúc ấy hoảng k biết bệnh viện nơi gần nhất.

Truongsonnam_37

Xe tăng
Thế thì vụ này lại bán xe đi mà đền rồi :(
Cụ có thời gian thì cứ đọc như cụ này nhé!

Dạ, chắc em nhầm. Vì lúc về em thấy hiện trường còn mỗi cái xe máy bị tung hết phần đuôi ra rồi. Mà em còn thấy nó bị mắc cả vào dây điện nữa( liệu cái dây điện có phải là 1 phần nguyên nhân vụ tai nạn ko nhỉ )
Em đi tiếp thì nhìn thấy con FE đang đc kéo đi ạ
-----------
Em vừa đọc hết topic thì biết cô gái đã ****. thương quá ạ. tội nghiệp ng ta quá ạ
Trong topic này có 1 cụ là người nhà của cô gái đang trực tiếp giải quyết vụ này đấy, mọi người đang mong tin mà!

batmancar

Xe điện
Cô bé bị mất là con họ hàng nhà em,sáng em mới vào 19-8. Chưa biết tình hình thế nào. Mẹ cô bé thì bị tai biến liệt mấy năm nay,bố thì đang phi từ Tủa Chùa-Tuần giáo vẫn chưa đến nơi,cụ nào có nhiều ảnh,biết rõ tình huống tai nạn thế nào giúp gia đình cô bé với. E cảm ơn
Chia buồn với gia đình họ hàng nhà cụ, thôi thì tham gia giao thông cung may rủi ạ. họa vô đơn chí.