[TNGT] Tai nạn đường tàu trưa ngày 6/8 ở Đồng Văn

168

Xe đạp
chiều hôm qua e cũng đi qua đó và cũng có các góc ảnh i hệt của bác ... kinh quá

tamtommy

Xe tăng
may cho anh tài. tàu đâm ngang xe chứ k thì cũng ... rồi. quả này thì mất ối xiền đền cho đường sắt rồi

duytrong

Xe lăn
17 giờ em về qua mà vẫn thấy xe cẩu đang nâng xe tải, hiện trường thấy vẫn ngổn ngang lắm.

aijin

Xe tăng
Không phải bị cưa tay đâu bác ạ trên báo mạng viết thế thôi!
Theo thông tin em nắm được của 1 số bác bên ĐS thì lái tàu bị kẹt tay vào cửa ra vào không rút ra được nên nhân viên cứu hộ phải dùng xà beng nạy cửa ra để đưa bác tài ra nên bị thương ở tay và phải vào viện chứ không đến nỗi cưa tay như các báo viết đâu. Lúc đầu đọc ghê quá em tý tưởng thật may mà có người đính chính[-(
Nếu đúng vậy thì tốt quá mong cho bác ấy không sao.Còn thằng lái hung thần mà hành động như thế thì bắt nó đền xong lôi ra bắn đi cho xã hội an toàn...

moi_vao_nghe

Xe đạp
em ghét nhất là cái loại này ra đường chạy rất ẩu...cứ tưởng mình là hung thần không ai dám đụng vào

Website
www.otofun.net
Chạy trên đường Phạm Hùng vào chiều tối, em thấy các hung thần kiểu này phóng không coi ai ra gì. Lán làn, vượt phải, chèn xe con, xe máy vô tội vạ. Nhìn như cục sẳt phi trên đường.
Tối qua cầu Thăng Long 1h sáng vẫn tắc vì lại...sửa. Bọn em về đến ngã 3 Phạm Văn Đông, Hoàng QUốc Việt đã gần 2h cũng thấy một ông xe ben đang đợi xử lý và có bóng xxx, thêm 1 đoạn thì thấy 1 cái xe máy nằm chỏng chơ...hix, chắc cũng nặng.
Bây giờ ra đường kinh nhất là hung thần mang tên Buýt và em của nó tên Ben chở đất được điều khiển bới những kẻ có đầu, nhưng trong đầu có gì thì chỉ có ...phụ huynh nó biết:(. Nó chèn xe xong nó còn cười hố hố...bitch:D...Tất cả là tại áp dụng luật lá như mứt ấyL:(:D

Bắc Âu

Xe điện
Kiểu này không biết có xử thằng lái hung thần không nhỉ?

Hà Minh Hiệp

Xe tải
Theo thông tin mới nhất sau khi các bác sĩ tại bệnh viện Việt-Đức tiến hành hội chuẩn về cánh tay bị thương dập do kẹt vào cửa của lái tàu Trương Xuân Thức.Và các bác sĩ đã đi đến kết luận không thể giữ được cánh tay trái của anh Thức, cuộc phẫu thuật đã diễn ra ngay trong hôm đó.
Thật là 1 tin đáng buồn. Chắc bác Thức phải bỏ nghề rôi :(