Tài liệu kỹ thuật của CRV (Owner manual, Service Manual....)....

VPID

Xe buýt
VC share tai liệu thế này mất tg quá. E ko có pass thì thôi.|-)

lovely_man

Xe tải
thật ra em nghĩ là đã thamgia diễn đàn này cũng là đam mê.cũng là muốn tìm hiểu,chia sẻ với nhau.mõi người một kinh nghiệm.nên chia sẻ với nhau một cách công khai thì diễn đàn ngày càng đông vui và chất lượng.ko cần thiết chặt chẽ quá như thế.như trước kia em chạy ếch.bên đó các cụ chia sẻ kinh nghiệm công khai, còn làm hộ nhau,chia sẻ đồ đạc,kinh nghiệm.off độ giúp nhau.em mới đổi sang CRV nên có vào tìm học hỏi kinh nghiệm các cụ mà thấy hội các cụ chặt chẽ quấ

mylove_one

Xe máy
thật ra em nghĩ là đã thamgia diễn đàn này cũng là đam mê.cũng là muốn tìm hiểu,chia sẻ với nhau.mõi người một kinh nghiệm.nên chia sẻ với nhau một cách công khai thì diễn đàn ngày càng đông vui và chất lượng.ko cần thiết chặt chẽ quá như thế.như trước kia em chạy ếch.bên đó các cụ chia sẻ kinh nghiệm công khai, còn làm hộ nhau,chia sẻ đồ đạc,kinh nghiệm.off độ giúp nhau.em mới đổi sang CRV nên có vào tìm học hỏi kinh nghiệm các cụ mà thấy hội các cụ chặt chẽ quấ
Xin lỗi các cụ em đã lập thớt này, nhưng hết xèng bán xe, lại đi nước ngoài. Bây giờ về mời ra nhận được nhiều phàn làn. Em thành thật xin lỗi.

Cụ nào vẫn còn nhu cầu em xin gửi lại link để down, tài liệu bằng tiếng anh thôi ợ cho CRV Gen 3 thì phải (2009-2011):
https://www.mediafire.com/folder/jbhya2v1bbr3u/CRV documents

Nếu có lỗi lầm gì các cụ bỏ quá cho em.

Tôi Nhà Quê

Xe tải
Ôi
Kính gửi các Cụ hội CRV-C

EM mạn phép mở thớt mới này để anh em hội viên CRV-C chia sẻ các tài liệu kỹ thuật liên quan đến CRV. Mong các cụ đóng góp tích cực.

Em xin chia sẻ một số tài liệu kỹ thuật về xe CRV, trong đó có tài liệu dùng cho sửa chữa, thay thế phụ tùng của xe dòng CRV Gen 3 (2007-2011).
Link download đây.

http://www.mediafire.com/?jbhya2v1bbr3u

Xin phép các cụ em chỉ chia sẻ cho thành viên chính thức của Hội CRV-C thui ah. Mong các cụ thông cảm.

P/s: Các cụ mật thư cho em để nhận Password download.:)
Ối giời sao cụ kg kg pót lên fb của các thành viên thôi, đã đưa lên đây còn bày đặt thành viên với chả kg thành viên. Rách việc

Kính gửi các Cụ hội CRV-C

EM mạn phép mở thớt mới này để anh em hội viên CRV-C chia sẻ các tài liệu kỹ thuật liên quan đến CRV. Mong các cụ đóng góp tích cực.

Em xin chia sẻ một số tài liệu kỹ thuật về xe CRV, trong đó có tài liệu dùng cho sửa chữa, thay thế phụ tùng của xe dòng CRV Gen 3 (2007-2011).
Link download đây.

http://www.mediafire.com/?jbhya2v1bbr3u

Xin phép các cụ em chỉ chia sẻ cho thành viên chính thức của Hội CRV-C thui ah. Mong các cụ thông cảm.

P/s: Các cụ mật thư cho em để nhận Password download.:)
Bác tài cho e xin pass vs ạ :)) em cảm ơn bác

mylove_one

Xe máy