[Thảo luận] Tài Innova bỏ chạy đâm xxx bị dân bắt và oánh

cusao

Xe lăn
Những thanh niên a dua, đánh người, phá hoại tài sản người khác là trái pháp luật. Không ủng hộ
Những thanh niên này. thấy đối tượng xăm trổ cướp giật, hành hung trên phố mà ra tay thì quí hóa quá. Đây chỉ mỗi a tài xế hư thân cô thế cô
Chuyện anh tài xê và xxx đã có nhiều cách xử lý theo pháp luật , đâu cần xã hội đen rởm a dua?

tui102

Xe tăng
Thằng lái xe này ngu hết phần người khác. Bị nó bắt thì mất ít xèng là xong, việc gì mà nổi điên lên thế để rồi bị đánh với đập xe thế.
Dân mình bây giờ phát rồ nhiều quá, hơi tí là động binh đao, hết mẹ nó tình người rồi.
Bác chắc chưa xem Clip giống em, Em xem có xem đoạn đầu có 1 đòng chí ném 2 phát gạch vào xe khiến đc này bỏ chạy đấy, ở lại thì đúng là ăn 1 đống gạch cũng chết

Minh Phụng

Xe hơi
Tài xế chắc ngáo đá,lỗi tài xế đâu xử đến đó
Dân đánh, đập xe ,xử dân lỗi đánh người hủy hoại ts của người khác

ninhcd

Xe tăng
Càng ngày càng nhiều vụ ntn, e đọc thấy các Cụ chửi Dân đen nhiều quá,
Theo e cái sai đầu tiên thuộc về Những người thực thi PL, 1 nên PL ko nghiêm làm cho nhiều người TGGT nhờn, e chứng kiến quá nhiều lái xe 4b khi CSGT yêu cầu dừng xe vì có lỗi thì ko chấp hành, lạng lách đi thẳng, CSGT ko đuổi nhưng cũng lại ko có sự phối hợp đồng bộ để chặn bắt xử phạt do vậy ngày càng có nhiều lx vi phạm, cái nực cười là nhiều người vi phạm lấy đó làm hay làm giỏi để lần sau tiếp tục vi phạm.
Dẫn chứng cụ thể là ngay Trong clip này cái thiếu sót lớn nhất thuộc về CSGT - đó là tại sao để xe vi phạm chạy từ LTK về đến tận LĐC mới dừng đc xe vì có sự trợ giúp từ người dân.
Về hành vi đánh lx và đập phá xe: e ko ủng hộ và cũng hi vọng PL xử nghiêm (nhưng chắc là ko dễ gì), nhưng cũng có thể hiểu 1 phần lí do - ko như có cụ nói là ghen ăn tức ở chửi bới này nọ- sau bao nhiêu vụ xe điên, gần nhất, nặng nhất, chưa biết có phải là đau nhất ko - đó là vụ Bồ đề,... vậy bảo sao người dân ko bức xúc cho được. May mắn là vụ này chưa có mạng nào đi, thế nên nhiều cụ đừng chửi bới bức xúc như vậy có chăng hãy chửi ai là nhân tố chính gây ra những sự việc ntn ấy.

fiatcoi

Xe tăng
mấy thằng chó khoác áo "dân đen" chắc được ăn *** của bọn xxx nên mới a dua a tòng thế, chứ dân đen thật ai rỗi hơi. Cùng lắm tặc lưỡi phán vài câu: con giun xéo lắm cũng quằn...=D>
KHiếp sao cụ nó cứ chuẩn thế cư chứ , cái gì cũng có luật chứ , mấy thằng rỗi hơi phá tài sản của người ta , mộp phạt rồi ai phải đền tải sản bị đập phá kia

Dư cát Dạ

[Tịch thu bằng lái]
KHiếp sao cụ nó cứ chuẩn thế cư chứ , cái gì cũng có luật chứ , mấy thằng rỗi hơi phá tài sản của người ta , mộp phạt rồi ai phải đền tải sản bị đập phá kia
mèo khen mèo dài đuôi! nâng ly nào...:bz

civic2010

Xe buýt
Bác chắc chưa xem Clip giống em, Em xem có xem đoạn đầu có 1 đòng chí ném 2 phát gạch vào xe khiến đc này bỏ chạy đấy, ở lại thì đúng là ăn 1 đống gạch cũng chết
Em xem 3 clip khác nhau cụ ạ. Clip bắt đầu sự việc là xxx bắt xe dừng đỗ không đúng quy định nhưng lái xe không chấp hành, lùi xe lại rồi đánh lái tránh moto để bỏ chạy. Xxx đu theo xe để túm nó nhưng nó vẫn chạy, từ đó mới có chú áo xanh nhảy vào đấm lái xe khi xe đang bỏ chạy. Sau đó mới có 2 clip đuổi theo và chặn đánh. Vậy em mới nói nó bỏ chạy là ngu

ndkhoivtv

Xe tăng
Một lũ côn đồ, rỗi hơi thừa thời gian núp cái bóng "dân đen". Mịa, rửng mỡ thích đánh hôi là chính chứ bức xúc của nợ gì cái lũ "dân đen" mà bản thân còn thiếu thốn ý thức kia!

Dũng Đồng Xa

Xe tăng
E xem kinh nhất là đoạn mấy ông sủa xe máy cầm gậy sắt ra phang chả hiểu mấy ông nghĩ gì

tithitoy

Xe tải
Em xem 3 clip khác nhau cụ ạ. Clip bắt đầu sự việc là xxx bắt xe dừng đỗ không đúng quy định nhưng lái xe không chấp hành, lùi xe lại rồi đánh lái tránh moto để bỏ chạy. Xxx đu theo xe để túm nó nhưng nó vẫn chạy, từ đó mới có chú áo xanh nhảy vào đấm lái xe khi xe đang bỏ chạy. Sau đó mới có 2 clip đuổi theo và chặn đánh. Vậy em mới nói nó bỏ chạy là ngu
Ở bên bển nó cho cái giấy phạt vào cần gạt mưa sao phải khổ. Không nộp đúng hạn trên giấy phạt nó tính lãi như vay ngân hàng. Quá thời hạn theo quy định lại ăn cái trát của toà lại còn bị trừ điểm bằng lái :P Hôm trước em đưa con nhỏ đi khám mắt ở viện mắt BT. Em đỗ liều ngay sau viện mắt. Gặp ngay đội áo xanh cùng dân phòng đợi em ra bằng được để phạt. Em trình bày cho con đi cấp cứu vội lên không để ý biển cấm đỗ, rồi các anh ấy cũng thôi. Sao cứ phải sốt lên thế

Chỉnh sửa cuối:

ndkhoivtv

Xe tăng
Nếu thằng bỏ chạy xxx đi xe máy liệu có ai chặn bắt không, có ai đánh nó không hay lại cười hô hố khen thằng này lái lụa.
Tiên sư cái lũ ghen ăn, tức ở
Phán cực chuẩn. Mời cụ phát! :)

vjtcon

Xe điện
Phán cực chuẩn. Mời cụ phát! :)
chưa chuẩn 100% đâu cụ, ban ngày xe máy nó chạy nhanh bỏ xừ, chạy trong tp chắc j đã ăn, đêm chạy xem, cscđ lùa cho rẽ đất. Với lại xe máy nó ko Điên được như oto, gây nguy hiểm nặng như oto khj ....Điên

tui102

Xe tăng
Vâng. Em thấy đoạn đầu có đồng chí trẻ trẻ ném 2 hòn gạch vào người tài xế. Hoảng quá

ndkhoivtv

Xe tăng
chưa chuẩn 100% đâu cụ, ban ngày xe máy nó chạy nhanh bỏ xừ, chạy trong tp chắc j đã ăn, đêm chạy xem, cscđ lùa cho rẽ đất. Với lại xe máy nó ko Điên được như oto, gây nguy hiểm nặng như oto khj ....Điên
Chẹp, typing kiểu toàn chơi teen code thế này làm phải đọc hơn chục lần vẫn chưa hề thấy ngộ! Mà hiểu đại khái theo ý cụ thì xe máy khi "điên" gây hậu quả nhẹ hơn ô tô nên chúng nó được quyền láo phải không nhỉ!?

ubisapro

Xe trâu
Lái xe sai thi rõ rồi nhưng mấy ông CSGT ko biết xử lý nên mới gây lùm xùm thành vụ to thế này, dân đen thì cứ đánh hôi được là vào bon chen tí. Chán cái nghiệp vụ của các xxx.

vjtcon

Xe điện
Chẹp, typing kiểu toàn chơi teen code thế này làm phải đọc hơn chục lần vẫn chưa hề thấy ngộ! Mà hiểu đại khái theo ý cụ thì xe máy khi "điên" gây hậu quả nhẹ hơn ô tô nên chúng nó được quyền láo phải không nhỉ!?
ngoài lề e trộm nghĩ thì xe máy lên cơn ĐIÊN và oto cũng lên cơn ĐIÊN thì tiềm ẩn nguy hiểm rủi ro.... của oto cao hơn. Phạm trù láo là nói đến thái độ..... khá trừu tượng, ko đề cập đến ợ. Khi 2 loại phương tiện này kên cơn điên, các BIỆN PHÁP khống chế điên (có thể tổn thất tài sản) là cần thiết và không vi phạm pháp luật. Sau khi khống chế an toàn, báo cho cq chức năng, khống chế rồi tiếp tục đánh, phá hoại .... thì mới gọi là vi phạm pháp luật.

dangso510

Xe hơi
Lái xe nhìn thấy người dân đuổi đánh mình đông như vậy sẽ hoảng loạn và cố chạy thoát thân. Khi đó lái xe không còn làm chủ được hành vi nữa.
Khi ép người ta đến bước đường cùng thì họ phải phóng bạt mạng thôi.

SkyActiv

Xe hơi
:)) Quá nhanh quá nguy hiểm, xem xong clip rượt đuổi nghẹt thở + đọc cm của các cụ em cười đứt cả hơi.
Đồng ý xử phạt mấy thg Lương Sơn Bạc phá hoại tài sản, đánh người và cũng xử luôn thg lái xe vì tội ngáo, tội hành chính án dân sự cỏn con KO cần thiết phải bỏ chạy.
>:P Giờ mới biết lắm đứa rảnh VL chụp cái biển số lại thế là xong cần gì phải đuổi, nó vi phạm mà ko gây thiệt hại cho mình và người thân thì đuổi làm cl ji nó quẫn lao cho phát có phải ngu ko, " dân đen " làm ji đc bắt người vi phạm dân sự ( tội cướp dật là hình sự tính chất rất nghiêm trọng nên đừng đem so sánh ).
P/s: Nếu 1 con xe Bus mất phanh đang lao đến 1 em bé đàng trước cái lũ này dám lao ra cứu em mới nể, chứ hành động a dua bày đàn này em chỉ xem như cỏ rác mang tính giải trí :))

normalboy09

Xe máy
Thì mang tính giang hồ mà bác ;)). Đi xe mà gặp hội này chắc cũng đứt thôi. Khéo kiếm đồn nào phi luôn xe vào quá hehe

laixe02

Xe tải
Ko biết vụ này thì ai sẽ đền bù cho cậu Innova ạ ?